Trang 496 / 607 Đầu tiênĐầu tiên ... 396446486494495496497498506546596 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 4,951 đến 4,960 / 6068

Chủ đề: Ý tưởng thành lập Hội/Nhóm chụp ảnh tình nguyện

Thay mặt ACE ở nhà,cảm ơn những"đầu tầu"đã có 1 chuyến đi thực sự đầy ý nghĩa!!!!
    Nhìn những ảnh được "báo cáo",tự dưng cứ thấy bồn chồn...1 cảm xúc xao xuyến...khó tả...chẳng nói nữa!
    Cầu mong chuyến đi "thuận buồm xuôi gió"!!!

theo thông tin chính thức từ cụ dh2xd thì 8 người trong đoàn (đi Simacai) đã lên xe trở về hà nội,xe đã chuyển bánh được ít phút.....qua vài lời trao đổi thì được cụ cho biết :chuyến đi thành công tốt đẹp.dự kiến khoảng 3h sáng ngày mai sẽ cập bến mỹ đình ạ
    P/s : 8thanh viên nhớ nghỉ ngơi sau chuyến đi dài ạ,lúc nào đỡ mệt thì các cụ lên cái lịch off-cafe để mọi người đến thưởng thức (ảnh và quà....) những thành công của chuyến đi ạ.Thân!
    Được sửa bởi chuanchua lúc 09:16 PM ngày 03-05-2011

Quote Được gửi bởi chuanchua View Post
    theo thông tin chính thức từ cụ dh2xd thì 8 người trong đoàn (đi Simacai) đã lên xe trở về hà nội,xe đã chuyển bánh được ít phút.....qua vài lời trao đổi thì được cụ cho biết :chuyến đi thành công tốt đẹp.dự kiến khoảng 3h sáng ngày mai sẽ cập bến mỹ đình ạ
    P/s : 8thanh viên nhớ nghỉ ngơi sau chuyến đi dài ạ,lúc nào đỡ mệt thì các cụ lên cái lịch off-cafe để mọi người đến thưởng thức (ảnh và quà....) những thành công của chuyến đi ạ.Thân!
    thích cái vụ caphe đấy)...chú chuân chùa đã lên HN rồi đấy ah...quà đâu
    MRMRDINH

Quote Được gửi bởi chuanchua View Post
    ừa xúc tiến vụ cà fê được đấy :X
    Quảng cáo vi phạm

Chương trình đi Simacai ý nghĩa quá. Hình rất đẹp. Hy vọng mọi người sẽ cùng góp quỹ để có những chuyến đi tiếp theo.
    Chúc cả nhà sau nghỉ lễ làm việc thật hăng say và thoải mái.

Quote Được gửi bởi hoanghaofipi View Post
    bantia: Em chuyển đuôi cd album cưới của nhà em rồi up lên để cả nhà cùng được ngắm nhé!
    Nhà quoctuan cũng thế em nhé!
    Chúc các em luôn vui vẻ! Hạnh phúc!
    cảm ơn a phong nhiều nhé! Tụi em chưa design và chưa gì hết. Xin up sau nha anh!

bản tinh nhanh còn nóng hổi
    Cả đoàn nhà ta sáng nay đã về đến Hà Nội an toàn. Ai cũng nguyên vẹn ko tổn thất gì
    Tối nay 7h sẽ có buổi cafe tổng kết và ăn quà Lào Cai tại quán cafe của Ngọc Anh : Quán HIBISCUS số 8 Trịnh Hoài Đức kéo dài gần trường mần non Cát Linh
    PS : trên đây là bản tin ngắn thay cho giấy mời mời toàn thể anh em HaNoi freephoto đến thưởng thức quà Lào Cai, món đặc sản "mân đao"
    Được sửa bởi dh2xd lúc 10:39 AM ngày 04-05-2011
    EOS3 - 135 f3.5 SMC - 50f1.4 SMC

thong thả up mấy ảnh hậu trường hôm chụp đôi quoctuan để chờ các cụ up ảnh vùng sâu vùng xa :D

#1: Mác cờ zô:

#2: Mẫu zì ko biết tên

Quote Được gửi bởi to@nm@p View Post
    thong thả up mấy ảnh hậu trường hôm chụp đôi quoctuan để chờ các cụ up ảnh vùng sâu vùng xa
    Sao lại toàn lấy nét nhầm chỗ thế này! lại còn vụ hai cái đầu chồng lên nhau nữa chứ!!!
    Cố gắng lên chú ạ!

Quote Được gửi bởi dh2xd View Post
    bản tinh nhanh còn nóng hổi
    Cả đoàn nhà ta sáng nay đã về đến Hà Nội an toàn. Ai cũng nguyên vẹn ko tổn thất gì
    Tối nay 7h sẽ có buổi cafe tổng kết và ăn quà Lào Cai tại quán cafe của Ngọc Anh : Quán HIBISCUS số 8 Trịnh Hoài Đức kéo dài gần trường mần non Cát Linh
    PS : trên đây là bản tin ngắn thay cho giấy mời mời toàn thể anh em HaNoi freephoto đến thưởng thức quà Lào Cai, món đặc sản "mân đao"
    Các cụ nhanh quá!
    Thế nè thì chịu roài.
    Cám ơn những người sống quanh ta !

Trang 496 / 607 Đầu tiênĐầu tiên ... 396446486494495496497498506546596 ... Cuối cùngCuối cùng