Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 25

Chủ đề: Chụp hình tiệc cưới.

Chụp hình tiệc cưới.

Cám ơn những ý kiến củng như giúp đỡ của mọi người.
    Được sửa bởi motor lúc 10:33 AM ngày 26-09-2008

Không sao cả bạn ạ. Mình nghĩ có sao cứ nói vậy cho dễ làm việc.
    Các bác vnphoto giúp bác này đi ạ, em không có ống góc rộng chứ không giúp bác liền ạ, em có mỗi fix 50mm [:(]
    Chúc bác và bác gái trăm năm hạnh phúc! ^^

Quote Được gửi bởi motor View Post
    Em xin mod cho e 1 ngay thui nha. em không biết post bài này vào đâu hết.

Vốn là tháng 10 này em lên xe hoa roi (lên xe hoa đí đón dâu). - Em củng chụp hình ngoại cảnh rồi (nhờ đọc tư vấn trên VNPHOTO) :D

Em đang tìm 1 anh chụp hình cho tiệc cưới của em

- Nói thật để mấy anh thông cãm: Em muốn tiết kiệm $ hình tiệc, vì chụp khác ngồi ăn rồi đâu có ai coi đâu, mà có coi thì cung 1 lan thui ah, Thợ thì dể gì họ chịu chụp ít hix.

Nên anh nào muốn kiếm thêm $ + nang cao tay nghề thì giúp em nha. Anh chỉ cần chụp thui, hình em tự lựa lại hình (hình pacon thui) rồi đi rửa.

- Thù lao thì em se gởi các anh $ uống nước = với $ mà 1 buổi anh chụp cho tịm vậy. (hay anh thương tình thì lấy re hơn)

Mong may anh giúp đở với. (Mang tiếng keo kiệt củng hong sao, thời buổi lạm phát mà hix)
    Bác ở đâu? Chụp khoảng bao nhiêu tấm. Và bác cần nhờ tha thiết hơn.
    Chúc Bình An
    FaceBook

. . . vì chụp khác ngồi ăn rồi đâu có ai coi đâu, mà có coi thì cung 1 lan thui ah . . .

Nên anh nào muốn kiếm thêm $ + nang cao tay nghề thì giúp em nha. Anh chỉ cần chụp thui, hình em tự lựa lại hình (hình pacon thui) rồi đi rửa.

Thợ chụp đám mà cô dâu-chú rể nói kiểu này là tự ái chết, chụp hình là để ghi lại những kỹ niệm trong đời, Họ đã bỏ công sức để tạo ra những bức ảnh đẹp (có khi chụp không lấy thù lao). đâu phải chụp tùm lum cho có ảnh thôi. Tôi thấy mỗi lần chụp đám về là vã người lắm . . .

Quote Được gửi bởi bkssdg View Post
    Không sao cả bạn ạ. Mình nghĩ có sao cứ nói vậy cho dễ làm việc.
    Các bác vnphoto giúp bác này đi ạ, em không có ống góc rộng chứ không giúp bác liền ạ, em có mỗi fix 50mm [:(]
    Chúc bác và bác gái trăm năm hạnh phúc! ^^
    Thanks bác, 50mm chắc cung ok, vì củng đâu có chụp nhiều tam wide đâu, vài tam wide lúc làm lể thui mà.

nha anh o dau em se lam ko phu` lao cho anh em den em chup cho quanh quanh hn hoac vinh~ phuc hoac phuc yen thi` em lam ko cong cho anh luon leu o? ( vinh phuc hoac phuc yen thi` anh don' em ) con o hn thi` anh goi cho em so nay 0972431020 em doc dia chi em toi lien` ( bao truoc it nhat 1 hoac 2 hom) em dang lam` va` hoc o vinh yen ma ( chup ko cong cho anh luon van de la MAY CHUP LA CUA? ANH em ko mang may cua kua? hang` di dc ok thi` goi cho em )

Quote Được gửi bởi Balua View Post
    . . . vì chụp khác ngồi ăn rồi đâu có ai coi đâu, mà có coi thì cung 1 lan thui ah . . .

Thợ chụp đám mà cô dâu-chú rể nói kiểu này là tự ái chết, chụp hình là để ghi lại những kỹ niệm trong đời, Họ đã bỏ công sức để tạo ra những bức ảnh đẹp (có khi chụp không lấy thù lao). đâu phải chụp tùm lum cho có ảnh thôi. Tôi thấy mỗi lần chụp đám về là vã người lắm . . .
    Dạ, đúng là chụp để lưu lại những ky niệm ạh, nhưng có những ky niệm hổng cần giử cho lắm :( - Bác đừng tự ái ạh, thông cảm cho thời buổi kinh tế xuống dốc bác ạh.

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Bác ở đâu? Chụp khoảng bao nhiêu tấm. Và bác cần nhờ tha thiết hơn.
    Em ở Sài Gòn - Tha thiết hơn thế nào dzờ bác - Giúp em đi, nan ni ỉ oi...

Bác co thể cho số liên lạc hay địa chỉ tên họ, ngày đám cưới,anh em sẽ giúp cho bác,bác muốn lây file hay lấy hình
    Trước đây em cũng liều mình chụp tiệc cưới rồi,nếu kg có anh em nào giúp bác,em sẽ chụp giùm cho bác

ok, em sẽ giúp bác, em chỉ mới cầm máy 1 tháng thôi, tay nghề chưa cao, nhưng đc cái là em có máu liều lắm, ko biết bác có máu giống em ko? nếu có thì bác cho em địa chỉ và thời gian đi nhé.
    Amateurs talk about equipment-Pros talk about money-Masters talk about light
    www.phucthang.net

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng