Trang 10 / 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 91 đến 100 / 195

Chủ đề: Ảnh POW bị ăn cắp?

Cứ gẫu thoải mái đi các bác, còn nửa giờ nữa mới tới giờ đá banh mà

Quote Được gửi bởi tuanmap View Post
    Bác sống ở nước ngoài không lâu bằng thành viên BQT đâu
    Không hẳn đâu anh. BQT đứng trên lập trường khác chứ. BQT thường dĩ hòa vi quí, cốt sao diễn đàn ít chuyện là được. Làm công tác quản lý thì phải như vậy thôi, đúng không ạ?

Tất nhiên là còn nhìn nhau ngoài đời nhưng trên diễn đàn mà không dám nói hết ra vì nể này nể nọ thì cũng dở lắm. Qua một số sự kiện trên diễn đàn, thấy một số anh em vì biết nhau ngoài đời nên đến đâm ảnh cũng chả dám đâm thật lòng nữa. Buồn lắm lắm.

Thôi, em đi ngủ. Mai chờ kết quả.
    Chúc yên giấc.

Quote Được gửi bởi tuanmap View Post
    Nhiều bác đi hơi quá xa, BQT nói 24h thì sau 24h sẽ có câu trả lời.
    Em chưa thấy BQT làm sai cái vụ thời gian này bao giờ.
    Và em cũng khuyên các bác không nên vơ vào và phóng đại sự việc này lên một ầm khác như bác gì bảo người VN thế này thế nọ, mất hay. Và diễn đàn nó có luật lệ riêng của nó, có quy định và phép tắc riêng. Không vì một thời điểm nào đấy mà đánh giá toàn bộ BQT.
    Cần gì phải đợi đến 24 giờ hả bác. Bác đọcbài này của bác Apham đi nhé:
    Quote Được gửi bởi apham View Post
    Apham xin có ý kiến tí ở đây: BABO nên giải thích rõ ràng công khai và đề nghị các bác trong BQT cũng không nên sa đà vào việc giải thích hay nói hộ gì trong chuyện này nhằm tôn trọng tất cả thành viên trong diễn đàn. Đã có rất nhiều bài học trước đây về cách hành xử để chúng ta suy ngẫm.

Chúc các bác vui, ngày mai trời lại sáng mà. Đúng thì chứng tỏ, sai thì nhận lỗi, chẳng có gì không làm được cả trừ hành vi đi ngược lại sự tự nhiên này
    Bác Apham đã gợi ý mở một con đường máu quá đẹp cho bác B.A.B.O có cơ hội rút lui trong danh dự rồi. Phần còn lại của bác Bíbo thôi, BQT không còn và cũng không cần can thiệp vào nữa đâu.
    Mặc dù không hài lòng lắm với thái độ của bác B.A.B.O khi có ngừời khác nói đùa sét của bác ấy là giả trước đây:
    Quote Được gửi bởi B.A.B.O View Post
    Xin lỗi nhưng sét nào là giả vậy bác.Nếu set em là giả em chết cho bác xem.Nói không biết ngượng.
    nhưng các bác cũng không nên đả kích gay gắt quá, ai chẳng có lúc sai lầm, thậm chí sai lầm rất vớ vẩn.
    Thôi đi xem Euro đi các bác...

Bác echip_voz này tôi nghĩ là bác sẽ thất vọng.... về vấn đề này.

Bác nên làm những gì mình cho là đúng. Cuộc sống thì lúc nào cũng sóng gió nếu bác giử đúng lập trường. Gióp ý xây dựng thì cuộc sống sẽ cho bác niềm tin.

Quote Được gửi bởi echip_voz View Post
    ko cần sống ở nc ngoài, ko cần nhìn người nước ngoài, chỉ cần nhìn những hiện thực diễn ra hằng ngày trong cộng đồng mình đang sống.
    Anyway, ko bàn về vấn đề này nữa vì mang tính chính trị, mình vẫn đang chờ tấm ảnh gốc của bác B.A.B.O để có niềm tin hơn vào cuộc sống

Quote Được gửi bởi tdong View Post

Bác nên làm những gì mình cho là đúng. Cuộc sống thì lúc nào cũng sóng gió nếu bác giử đúng lập trường. Gióp ý xây dựng thì cuộc sống sẽ cho bác niềm tin.
    mình sẽ vẫn như thế! Tuy nhiên đã xóa bớt những từ ko cần thiết để tránh dễ gây hiểu lầm là "vơ đũa " cả VN rồi.

Quote Được gửi bởi tdong View Post

@ all: cần tập trung vô chủ đề chính đi ah,mấy cái kia ko cần đề cập đâu ah, vừa coi euro vừa chờ tin tức nóng hỏi ah

[QUOTE= nhưng các bác cũng không nên đả kích gay gắt quá, ai chẳng có lúc sai lầm, thậm chí sai lầm rất vớ vẩn.
    Thôi đi xem Euro đi các bác...[/QUOTE] ==> thường thì những sai lầm vớ vẫn nó dẫn đến những hậu quả khó lường lắm đó ah,bởi vậy cần phải rõ ràng tránh những lần vớ vẩn kế tiếp ah

Quote Được gửi bởi Newbie_SG View Post
    Cứ gẫu thoải mái đi các bác, còn nửa giờ nữa mới tới giờ đá banh mà

Bác Kiên ngồi chờ tán gẫu thế này cũng hay nhỉ ? chờ hình B.A.B.O và chờ tới giờ đá banh :D :D

Topic ngày càng nóng quá thổi lửa í ạ thổi mát chúc xíu đi bà con ơi hihihihihi

Nếu cho rằng vnphoto là bạn và mọi người là bạn của vnphoto thì hãy cùng giúp bạn khi bạn gặp khó khăn, nâng đỡ bạn khi gặp sai lầm....mỗi một lời đả kích như một viên đạn bắn vào đồng đội làm cho kẻ thù thêm đắc chí !
    Cố lên B.A.B.O ! Một cái bắt tay và một cái ôm vai nhé !
    YESTERDAY WAS ALWAYS THE BEST DAY

1Ds markIII ko bằng D3,5D ko bằng D300 thế mà giờ lại cầm 400D đi chụp sét hả trời.

Em download 2 tấm. 1 tấm trong topic của bác BABO và 1 tấm trong topic của bác người Ý và check EXIF bằng ACDSEE thì thấy EXIF ko còn, chỉ còn mỗi Camera Date. Của bác BABO là vào ngày 11/06 nhưng của bác người Ý là vào 30/05/2008. Tuy nhiên, tham số này có thề thay đổi bằng ACDSEE dễ dàng.

Danh dự và tự trọng một thằng đàn ông nó rất cao, em thật sự không hiểu tại sao đến lúc này bác BABO, nếu thật sự là ảnh của bác, vẫn chưa post ảnh gốc với EXIF data lên để lấy lại danh dự cho mình nhỉ? Nếu là em, chắc chắn sẽ tức ko chịu nổi và post ngay ảnh gốc lên để chứng minh.

Vài lời, mong ảnh của bác ^^
    D300s - 35 1.8

Trang 10 / 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... Cuối cùngCuối cùng