Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Bắt tay với các bạn freelancer

Bắt tay với các bạn freelancer

Chào các ae freelan, mình là một người chụp ảnh cũng từ freelan nên mình biết sự khó khăn của các ae, mình đã trải qua thời gian khắc nghiệt đó. Và giờ với mong muốn giúp các ae freelan cũng như hợp tác với ae được thoải mái và lâu dài hơn.
    Sau một thời gian thu thập nhiều soirree và vest, phụ kiện cưới, nay mình mong có cơ hộp hợp tác cũng như giúp đở phần nào cho ae trong công việc mà mình cũng như ae yêu thích, soirree và vest bên mình hoàn toàn không phân khu vực như các tiệm ngoài nhé.
    Các ae freelan cứ dẩn khách tới coi vô tư, không được cũng không có gì, vì mình làm tại nhà (cũng tạm gọi là tiệm nho nhỏ), quan trọng nhất là vui vẻ, trách nhiệm, uy tín, và nhiệt tình lên hàng đầu nhé, thủ tục cũng không cần rườm rà quá mức cần thiết.
    Ngoài ra ae cần chỗ trang điểm, xe dâu hay xe di chuyển thì bên mình cũng sẽ hỗ trợ giá tối ưu hóa cho ae.
    Quan trọng nhất là giá mình đưa ra có thể gọi là dưới đáy nhất.
    Đây là tâm thư của mình, mong hợp tác với ae trong thời gian lâu dài nhất !!!

Đ/c: 60 Nghĩa Phát, p7, Q.Tân Bình, Tp.HCM
    Cúc (0932 930 453)
    Hưng (0985 86 89 84)

ae quan tâm ghé mình giao lưu nhé,

Bác nên update giá hình ảnh đi kèm cho các bộ cho ae dễ nhìn nhận vấn đề và trao đổi vs khách hàng các kiểu trước khi qua ạ .
    Cảm ơn tấm lòng của bác :3

Mình chuyên makeup cô dâu, bạn có nhu cầu thì lh mình nha. 0969752563

ok bạn, có gì mình sẽ gọi