Trang 42 / 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 32404142
Hiển thị kết quả từ 411 đến 413 / 413

Chủ đề: tại sao D600 khử noise lại kém xa 6D như thế? và lý do gì Pro-Wedding chọn Canon?

Em nghĩ noise hay ko cũng khơng quan trọng bằng nội dung của bức ảnh các bác nhỉ. Em thấy nhiều bác còn bỏ thêm tí hạt vào trong ảnh khi hậu kỳ ấy chứ

Thấy các bác nói về màu da và sự nổi khối giữa nikon với canon, em xin góp thêm một lựa chọn khác mặc dù có vẻ hơi lạc đề, đó là dòng máy sigma. Là loại máy gần như không được nhắc đến trên bản đồ DSRL nhưng màu da thì rất thật và độ nổi khối thì chắc ni ca ko có cửa ( chỉ là cảm nhận và sở thích cá nhân )

Em thì chỉ dùng nikon và thêm chiếc sima còi này:

Được sửa bởi ntdz27 lúc 12:09 AM ngày 18-12-2014 Reason: up lại ảnh

Quote Được gửi bởi ntdz27 View Post
    Thấy các bác nói về màu da và sự nổi khối giữa nikon với canon, em xin góp thêm một lựa chọn khác mặc dù có vẻ hơi lạc đề, đó là dòng máy sigma. Là loại máy gần như không được nhắc đến trên bản đồ DSRL nhưng màu da thì rất thật và độ nổi khối thì chắc ni ca ko có cửa ( chỉ là cảm nhận và sở thích cá nhân )

Em thì chỉ dùng nikon và thêm chiếc sima còi này:

Màu sắc như thế nào bình thường mà bác. Sigma ống kính mình ấn tượng nhất là hay bị lấy nét nhầm, thà ko lấy nét được còn hơn báo nét mà ko nét. nên chỉ dùng ống Nikon mà thôi.

Trang 42 / 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 32404142