Trang 3 / 951 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 9510

Chủ đề: Nhóm Nhiếp Ảnh Kiên Giang và những người bạn

Híc!Híc!Vui quá,em đang định lang thang một chuyến về Kiên Giang ,thứ nhất là thăm người quen thứ hai là cùng các bác ở đây offline ,offchai luôn !Khi nào em xuống em sẽ gọi cho anh Nhân trước!
    Trước khi làm việc gì hãy nhớ lại điểm mình đã xuất phát nếu không chúng ta sẽ bị lạc lối .

Ôi chao dzui ghê hôm nào "dzìa Kiên Giang lắng nghe...ọp ọp chai ..." vơí mấy bác mơí được, nhớ KG, mảnh đất tình ngươì nhân hậu- nhớ rượu Đường Xuồng, khô đỏ Phú Quốc, khô mực, khô khoai Hòn Sơn và tôm lụi Hà Tiên, hào sống Hà tiên...Trùi nhắc mà thèm thèm lạ
    Minolta Maxxum 7000i
    Maxxum AF 50/1,7
    Maxxum AF 35-70

tôi tham gia với

mới là member hôm nay, thấy topic này vắng vẻ qua', mình tham gia cho vui.
    Tôi cũng ở kiên giang__> cụ thể ở Tân hiệp - Kiên giang( nằm trên quốc lộ 80)
    Sở thích: chụp ảnh và máy ảnh<===nghèo vì đam mê, cafe tán doc'....
    Hiện tại súng ống toàn cùi bắp!! . bác nào có xuống kiên giang chụp ảnh nhớ hu' em một tiếng , mời bac' cafe, nói chuyện đam mê chơi -.-> mong đựoc giao lưu học hỏi kinh nghiệm của các bác
    fone:0919.971.945 ( khoa)

@daongoc.com: Đề nghị bác đổi lại nick và gửi PM cho BQT đề xuất nick mới. Sau 24h nếu bác không trả lời thì BQT sẽ khóa nick này vì vi phạm quy định của VNphoto.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Xin chào tất cả anh chị em DBSCL ,nhất là Kiên Giang .Bởi một lẽ đơn giản KG là nửa trái tim tôi ,hơn 10 năm tôi đã để lại tuổi thanh xuân của mình với mảnh đất này (Rạch Giá)
    Lúc trước tôi ở ngay ngã tư Xã Mai (Đường Nguyễn Trung Trực),đi làm ngay ngoài sáng thổi nên kỷ niệm về những buổi chiều tàu cá vô bờ hay khi hoàng hôn buông trên biển thật thanh bình ,nao lòng người .
    Thật tiếc là lúc đó chỉ chụp film nên có muốn post chút ít ảnh góp vui với anh em cũng không được .Thôi thì đành hẹn một dịp khác khi về thăm lại chốn xưa sẽ có thêm nhiều người bạn cùng sở thích .Thân ái
    Được sửa bởi gaume lúc 05:59 PM ngày 22-11-2008

Cho mình tham gia với nhe! Mình cũng ở Kiên Giang nữa nè! Nhớ lắm phố biển nhỏ nhưng rất thân thương và yêu dấu...
    Rất vui khi được làm quen với tất cả mọi người.

Chào mọi người,
    Em cũng quê ở KG đây ạ. Hiện đang làm việc ở SG, hy vọng tết này có dịp gặp mọi người!

YM em: greatwall82

Quote Được gửi bởi huynhchi View Post
    Chào mọi người,
    Em cũng quê ở KG đây ạ. Hiện đang làm việc ở SG, hy vọng tết này có dịp gặp mọi người!

YM em: greatwall82
    TUi ở KG 10 năm- giờ cũng Sài Thành nè
    YMS: hongaithuongnho@yahoo.com.vn

@Gaume: mới chat với bác cách đây vài hôm, rất vui làm quen với bác.

Nhóm KG của mình có vẻ vắng vẻ quá bác nhỉ?

hi all em quê ở RG nhưng mỗi năm em chỉ về RG được vào dịp tết.Hiện nay thì em đang ở SG vì thía lâu nay chỉ vào box TP HCM và các tỉnh lân cận^^.Em rất vui được làm quen với mọi người.YM em: quoc_chang
    Canon 5D II - 70-200L f2.8 - 17-40L f4.0 - 85 f1.8 - 50 f1.8 - EX 430 II

Trang 3 / 951 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng