Trang 2 / 951 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102502 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 9510

Chủ đề: Nhóm Nhiếp Ảnh Kiên Giang và những người bạn

anh nhân ơi mình có bạn rồi , chủ nhật off đi chụp đi

Quote Được gửi bởi nhan
    chào bác huynhphucchau. rat vui được biết bác. ùhm khi nào anh em ở đó có phong trào gì nhớ hú em một tiếng cho em tham gia với nhé.
    ùhm có lẽ ở kiên giang em ít nên giờ ở đây cũng chỉ có mỗi mình em :lol:
    Bác Huỳnh Phúc Hậu chứ không phải Châu bác ah!
    -------------------------
    Chào Kiên Giang mến yêu!

em chào các bác ... em may mắn được sinh ra tại Kiên Giang . xin cho em tham gia cung anh em đồng hương ....

dạ em ở Rạch Giá ạ , tại em mê Phú Quốc nên lấy nick vậy thui ..., các bác có ọp cho em xin 1 vé ạ !
    Được sửa bởi phuquoc lúc 06:47 PM ngày 24-08-2007

phonl em : 0913 136 136
    em ở cửa hàng đặc sản 68 - 300 nguyễn trung trực ... chổ em có thể dùng dể ọp ..các bác có rảnh em xin mời ghé chơi ...

Haaa....nghe nói đến cửa hàng Đặc sản+offchai nữa thấy thèm quá !!!bác phuquoc ơi !!!
    Angiang và Kiengiang thật gần mà sao lại xa thế !!! tiếc là đến giờ nhóm ảnh ĐBSCL vẫn chưa lần nào giao lưu hoành tráng !!! BG mong sẽ có một ngày ...một ngày không xa...phải không các bạn !!!

Kiên Giang luôn luôn quéo cằm mọi người ... :beer_smil

minh o cầnThơ rất mong được giao lưu với các bác

bác nhan cho em số phonl nhé . em xin mời bác đến chổ em chơi ...

Quote Được gửi bởi nhan
    rất mong duợc giao lưu gặp gỡ cùng vnphoto cần thơ cũng như an giang đặc biệt là anh biên giới rất dễ thuơng!
    hôm truớc em có làm 1 chuyến đi dài lên châu đốc tiếc là đi cùng vài nguời bạn và đi cũng nhanh chỉ có 1 ngày nên không gặp duợc anh biên giới cũng như anh hậu và các anh khác ở châu đốc. châu dốc các anh đúng là thiên nhiên bao la 2 bên duờng thì những cánh dồng thốt nốt và những thửa ruộng xanh vàng và màu mạ mới làm trong lòng mình cảm thấy sao quê huơng vn đẹp thế. rất mong một ngày duợc gặp các anh cũng như anh em ĐBSCL mình offline cũng như off chai hoành tráng :p và cũng mong các anh chỉ dạy nhiều hơn để cùng tiến bộ!
    @ bác phú quốc : em lúc nào cũng rãnh nghe nói off lại càng rãnh :p hôm nào anh em mình gặp nhau cho biết và có dịp thì anh em mình cùng đi chung cho có bạn!
    chào thân ái các anh em ĐBSCL :cheer:
    Thế nào mình cũng gặp mà bác ,không lâu đâu heheh... Bác phuquoc lại rủ rê nữa kìa,thôi vầy nhé : bác gặp bác phuquoc trước ,xem bác ấy tửu lượng thế nào ,2bác post ảnh lên cho anh em xem ...rôi tính sau hé !!!!! :p :p :p

Trang 2 / 951 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102502 ... Cuối cùngCuối cùng