Trang 1 / 54 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 531

Chủ đề: [ Ồ ] Tổng hợp ảnh Chân Dung yêu thích của Ồ studio

Red face [ Ồ ] Tổng hợp ảnh Chân Dung yêu thích của Ồ studio

Lâu rồi không ghé lại nơi dễ thương và vui vẻ này, bận đi chụp nhiều quá, ít có thời gian rảnh ghé chổ đông vui này, hì hì, không chăm sóc kỹ các topic, các bạn thông cảm bỏ qua cho nha!

Hôm nay làm topic tổng hợp các ảnh chân dung mình đã, đang và sẽ chụp mà mình yêu thích (trong thời gian qua, thời gian này, thời gian tới ...)

Đây là những ảnh lẻ trong các album chưa hoàn thành, khi nào hoàn thành đầy đủ từng album, mình sẽ lập topic post đầy đủ ảnh của mỗi album riêng biệt nha!

Vì vậy, xin phép được cập nhât những ảnh mới vừa chụp vào topic này, vì vậy bạn có thể vào từng trang kế tiếp để xem ảnh nha

Hi vọng các bạn tiếp tục ủng hộ và yêu thích!

Bây giờ bắt đầu nha ...

01 #

Bùi Hoa - Tiên Nữ Hà Nội by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

02 #

Nàng ... Hoàng hôn trên Ba Vì (Ba Vi National Park, Hanoi) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

03 #

Ngọc Trân - Mộng Dưới Hoa by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

04 #

Hân Mũm Mĩm - The Garden (Mỹ Đình, Hà Nội) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

05 #

Mai Phương - Thành Phố Mới by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

06 #

Linh Giang - Bình Minh Trên Biển by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

07 #

Trúc Linh (Fiona Vo) 竹 玲 by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

08 #

Nàng... - Vì Đó Là Em! (Ba Vi National Park, Hanoi) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

09 #

Trúc Linh (Fiona Vo) 竹 玲 - Liêu Trai Chí Dị (聊斋志异) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

10 #

Ảnh cưới đẹp như tranh vẽ (Full Frame) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

11 #

Nguyệt Moon - Chiều Hạ by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

12 #

Lan Anh Túc - Mùa Lúa Chín (Sóc Sơn) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

13 #

Huyền Vũ - Royal Lady (Hà Nội) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

14 #

Châu Sha - Ướt Lệ (Mai Hàn trong phim 'Những phóng viên vui nhộn') by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

15#

Trúc Linh (Fiona Vo) 竹 玲 - 怎么会狠心伤害我? by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

16 #

Winn Feng - Tinh khôi! ♥ by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

17 #

Ngọc Trâm - Suối Hoa (Hà Nội) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

18 #

Pinky Xinh by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

19 #

Đẹp Trai Đẹp Gái - Sweet Love! by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

20 #

Con yêu Mẹ - I Love Mom, Thành Cổ Lệ Giang, (我妈妈在丽江古城) by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr

(Ảnh số 20 là ảnh mình chụp cùng với Mẹ khi đi du lịch ở Lệ Giang, xin phép post lên để mọi người biết mặt nhau, có dịp gặp nhau giao lưu thì dễ nhận ra nhau hơn hén, hì hì)

Sẽ cập nhật thêm sau khi làm xong thêm những tấm ảnh mới

Cảm ơn các bạn đã ghé xem và ủng hộ. Hi vọng các bạn sẽ thích!
    ................
    Bạn có thể click vào từng ảnh để xem ảnh lớn hơn, chất lượng hơn

Các bạn có thể xem thông tin EXIF bằng cách click vào từng ảnh và vào phần bên phải, click vào tên máy ảnh để xem nha! Cảm ơn!

* Mời bạn xem thêm những topic mình đã gởi: Click Here

Được sửa bởi Ồ studio lúc 05:52 PM ngày 23-09-2011

Gởi trước 20 ảnh ở trang đầu tiên này nha! Sẽ tiếp tục cập nhật ảnh ở những trang kế tiếp để tiện cho bạn khi xem không phải load quá nhiều ảnh làm nặng máy hen!

Mời bạn xem tiếp: Trang 3 (link)

Cảm ơn
    Được sửa bởi Ồ studio lúc 04:34 PM ngày 12-07-2011

http://www.flickr.com/photos/62012857@N05/
    Cảm ơn bác đã chia sẽ... kỹ thuật bác cao quá.

kỹ thuật của Mr Thiện quá ư là điêu luyện! chúng em chạt theo không kịp!

ảnh đẹp và đỉnh quá, toàn mẫu xinh và....nóng bỏng :(

Giàn mẫu của bác Mr Thiện đỉnh quá
    Hic em chảy máu cam tấm #3

Mẫu mơn mởn như cỏ non :D

nổi hết cả da gà bác ơiii,, qá đẹp )

ngất ngây luôn , kỹ thuật + model của bác đều wa đỉnh ^^

Ảnh của Bác lúc nào cũng đẹp và hấp dẫn.

Trang 1 / 54 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng