Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 36

Chủ đề: Đêm nhạc Trịnh của nguyet_ca và các bạn

Đêm nhạc Trịnh của nguyet_ca và các bạn

Hôm nay chúng tôi tham dự đêm nhạc Trịnh của nguyet_ca và các bạn.Trong không gian đầm ấm chúng tôi được thưởng thức những ca khúc vượt thời gian của một tác giả đã đi vào huyền thoại . Xin cám ơn nguyet_ca và bè bạn đẫ mang đến cho chúng tôi những giây phút thư giãn thật thú vị .
    Xin các bac chaoban, triendoncoi, ... post ảnh vào đây nhá

Ồ, các bác đi nghe nhạc Trịnh không rủ nhé!

nguyet_ca có nhời mời trên 4 room mà sao bác không biết ?????

cảm ơn nguyet_ca và các bạn trong đêm nhạc Trịnh .điều mà triendoncoi ấn tượng nhất là có rất nhiều & chiếm đa số trong khán phòng là đều là các bạn của thế hệ 9x,8x & các bạn biểu diễn rất tự tin ,chững chạc & khán giả rất trầm lắng lúc thưởng thức & nhiệt tình sôi động lúc vỗ tay.nói chung là 1 đêm nhạc tuyệt vời .
    Duy chỉ có nhiếp ảnh là ko thể xoay sở được góc-ánh sáng quá yếu -và trình độ chụp sân khấu thì = 0 nên ....lúc nào mình sẽ chuyển băng Video cho nguyet_ca nhé!

Hic, các bác đến chơi là bọn em vui lắm rồi, nếu khâu tiếp đón có gì sơ suất mong các bác bỏ quá cho ạ.

Chương trình sau lúc các bác đã về có phần còn hay hơn lúc trước, phê hơn lúc trước, hơi tiếc ạ. Ánh sáng ở quán cũng ko phải chuyên nghiệp nên chắc hơi khó chụp. Nhưng thôi, vui là chính các bác nhỉ? :lol: Em đang chờ ảnh của các bác đây ợ :gathering

Chắc kiểu này mình phải đăng kí làm member của box nhạc Trịnh mất thôi!
    1.Sắc mầu đên nhạc (hình mờ đằng sau là nguyet_ca)

2.phó nháy chính kiêm remix của chương trình

3.MC kiêm ca sĩ ,kiêm trưởng ban tổ chức

4. Tâm trạng rất cool .

tôi thấy ai hát nhạc của Trịnh công Sơn cũng rất lắng đọng,tâm trạng .dường như mọi hoạt động của cơ thể đều chậm đi ,nhẹ nhàng hơn & để cho cảm xúc biểu nộ trên nét mặt & trong gịọng hát.Lúc trầm lúc bổng ,lúc êm đềm tha thiết luc thì da diết ,mãnh liệt .... :wub:
    Được sửa bởi triendoncoi lúc 02:48 AM ngày 31-03-2007

Chương trình hay quá, e cũng rất mê nhạc Trịnh, thật tiếc vì không chịu đọc bài nên bỏ lỡ cơ hội được tham gia. Các bác tiếp tục pót ảnh để anh e thưởng thức từ xa với.

1.Sắc mầu đêmnhạc (hình mờ đằng sau là nguyet_ca)

Tấm này rất tốt đấy Khôi! đúng chất của mấy box sinh hoạt nhạc Trịnh,fần ánh sáng đằng sau làm sáng hơn một tẹo nữa thì còn oách hơn nhỉ.
    Tấm cuối cùng nhìn cũng ác, bà chị Hồng Lê lúc nào cũng phong cách đó,Hát hết mình! :lol:
    Hồng Lê Một giọng ca nghiệp dư nhưng lại có tình yêu vô bờ bến với những ca khúc NS họ Trịnh.Mọi người yêu quý chị,gọi chị là "Khánh Lê" nhưng chị ko thích chị chỉ thích gọi là Hồng Lê thôi :lol: hahaha!
    Mong được xem thêm ảnh của nhà mình
    Được sửa bởi Dan moi lúc 10:02 AM ngày 31-03-2007
    Tổ Đoan Trang: Chaoban; Haivu; Mèo sạch thỉu; Duc.hollywood; Downcome; Lio; Thosan; Candyyeuanh; Dan Moi;loayhoay;Kiennt76.

Hic , thèm quá , em thik nhạc Trịnh mà ko biết để đi ! :(
    http://flickr.com/thohaong
    Xin lỗi em chỉ chụp máy Film

Để mọi người chờ lâu quá, em xin post mấy cái em mới kịp làm:

Nguyet-ca, gấu của em:

Lan Phương:

em Bống:

HoangLanNguyen:

nhà thơ Anh Ngọc - khách mời của đêm nhạc:

anh Minh:

chị Lê:

Hải Nghiệp: