Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 36 / 36

Chủ đề: Đêm nhạc Trịnh của nguyet_ca và các bạn

Quote Được gửi bởi N80
    Bác chào bạn chụp đẹp nhỉ, ISO lên 1250 mà vẫn OK Bác chụp bằng Nikon đúng không ạ
    Các cụ ơi, lại nhau nhau. :gathering
    Theo suy luận, cân đong đo, so sánh, logic của nhà em từ trước tới nay thì loạt này được như này do bác Chaoban không sử dụng ống của Nikon nữa. Nguyên nhân do Body D200 của tác giả không phù hợp với các loại OK của Nikon, muốn nét thì phải có chân, cụ thể là tripod của bác Lanhdu nay đổi thành Sonnt (điều này đã được kiểm định bằng thực tế). Loạt này có lẽ sử dụng vỏ OK vẫn của Nikon (mới lắp vô D200 được), nhưng lăng kính đã được thay bằng của Ni lông (nguyên chất) for Nikon. Tèn tén ten......... Nhưng vẫn hơi noise đấy ạ.

Nguyên bản là : lukhu_lukhu_ongsuvaochua
    Có dự kiến chuyển ngành con hát.

D200 và 28-70, trong điều kiện ánh sáng tương đối ổn định nhưng rất yếu, vì không gian cafe chứ không phải của âm nhạc. Chú Sơn thích chọc lão nhỉ, cẩn thận đấy nhé.

Quote Được gửi bởi iha.eut
    Bác Nguyet-ca cho hỏi là cậu HoangLanNguyen tên là Nguyễn Hoàng Lân sinh năm tầm 78-79, nhà hình như trước có cửa hàng mặt phố gần gần chợ Đồng Xuân phải không ạ? Mặt nhìn quen lắm mặc dù dễ hơn con giáp chưa gặp nhau.
    .
    Chính hắn và đúng nó đấy bác ợ.

hôm nào box nhạc Trịnh biểu diễn lại cho nhà Triendoncoi đi với nhé - hôm đó sẽ quậy hết mình luôn - quen admin mà ..ke..ke

Đêm nhạc hay quá, tiếc là bị lỡ mất rồi. Hôm này SN Vnphoto bác Nguyet-ca thừa chân múa phụ hoạ thì ới em nhé, hôm trước đã thống nhất rồi đấy, khà khà...

Hồi đang là sinh viên, làm đồ án cả đêm nên em rất thích nghe nhạc Trịnh. Mong một ngày gần đây Nguyệt Ca và các bạn tổ chức tiếp để mình có thể xin tham gia là fan của các ban nhé
    Đi một ngày đàng học một sàng khôn :shifty:

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234