Trang 3 / 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 162

Chủ đề: Bộ xây dựng, nơi các cao thủ vào nhận ... gạch.

Dạo này HP bắt đầu có tình trạng lụt lội, em cũng đang cần ít gạch để nâng cái sân lên cho bằng với mặt ngõ nên liều mình post cái ảnh này vào đây.

Ảnh chụp bằng iP4 khi đang ngồi trên tàu, chỉ crop lại trên dưới và tăng Contrast + Brightness lên 1 chút :-S. Thú thực là lúc đó em focus vào dây điện nhưng DOF dày quá nên cánh đồng lúa nó cũng nét theo ạ =.='
    Just Nothing.....

http://www.flickr.com/photos/62012857@N05/
    Mà sao lại đi tàu..., hôm trước em lói mờ anh ko có hiểu về cái lày?
    Thường HN --> HP đi Hoàng Long cho nhanh mà? Tàu hỏa chở hàng thôi mà?

Quote Được gửi bởi Gà mờ View Post
    Cơ mờ hàng đẹp lắm anh ạ :D. Đúng ra thì e hay đi ô tô cho tiện, nhưng dạo này cuộc sống xô bồ quá lại thích đi tàu để lấy lại cảm giác thời sinh viên, ke ke. Ngồi ô tô chỉ thấy xe với cộ, ngồi tàu hỏa lúc thì qua khu dân cư, lúc 1 bên là cảnh thiên nhiên thôn dã, lâu lâu có viên gạch bay thẳng vào cửa cũng vui đáo để =)).

Đi tàu thường thì chậm hơn ô tô 30 phút, nhưng cá biệt như hôm rồi em đi nó chạy còn nhanh hơn ô tô, chả hiểu sao luôn )
    Just Nothing.....

Quote Được gửi bởi Gà mờ View Post
    Vâng, thì con người cũng là 1 dạng hàng hóa mà anh hê hê. Zới lại đi Tầu cũng có cái hay của đi Tầu mà bác. (Theo iem đoán thì bác nỳ SAY XE he he)

Quote Được gửi bởi SanSui View Post
    Vâng, thì con người cũng là 1 dạng hàng hóa mà anh hê hê. Zới lại đi Tầu cũng có cái hay của đi Tầu mà bác. (Theo iem đoán thì bác nỳ SAY XE he he)
    Vậy thì iem phải đính chính với bác là iem đã từng ngồi ô tô HP - HN - Tuần Châu - Móng Cái - HP - Tam Đảo - HP trong vòng 5 ngày bác ạ ;))
    Just Nothing.....

Quote Được gửi bởi mafianogun View Post
    Sau tất cả những gì đã diễn ra, e mong tất cả a e nhìn nhận lại bản thân và rút kinh nghiệm.Mọi người hãy xác định đây chỉ là niềm đam mê,vnpt là nơi để đam mê ấy của từng cá nhân được thể hiện.Tham gia vào diễn đàn để thể hiện đam mê và có thêm những người a e mới cùng niềm đam mê.Các bác hãy bỏ qua hết và đoàn kết lại nhé!Đôi lời chân thành gửi tới cả nhà!
    Giờ lại vào chém ảnh nhé!

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    Thích 2 tấm này của bác, đúng chất mafianogun, không khoái cái mũ lắm vì nó thuộc hiphop style. Da mẫu tấm 2 hơi cháy có lẽ bác để WB auto.
    Mẫu chuẩn, rất có cá tính.
    Lao động là vinh quang!

Quote Được gửi bởi devil_kts View Post
    Bác thử ghép vào con đường sâu hút tối tối phía sau thử xem, em thấy nó sẽ ép phê hơn kiểu màu sến thế này, đang diễn tâm trạng lại chơi màu sến làm BG.
    Theo mình thì không sến tí nào, trông như siêu xayda cấp 3
    Lao động là vinh quang!

Quote Được gửi bởi hero78 View Post
    Theo mình thì không sến tí nào, trông như siêu xayda cấp 3
    Đọc cm của bác xong và xem lại ảnh mà em không nhịn được cười. Khác xa với siêu xayda em đọc trong truyện 7 viên ngọc rồng.

@Mác xơ : Em thấy ảnh của bác ngoài việc tiện công lên tàu ngồi, rảnh rỗi đưa IP4 ra cửa sổ, bấm thì chẳng còn gì nữa. Bác nên up ảnh nào có tâm huyết hơn.

@Anh gà, sansui : 2 người lạc chủ đề của topic rồi đấy. T_T
    Kẻ săn tìm khoảnh khắc

Quote Được gửi bởi lionheart19239 View Post
    Đọc cm của bác xong và xem lại ảnh mà em không nhịn được cười. Khác xa với siêu xayda em đọc trong truyện 7 viên ngọc rồng.

@Mác xơ : Em thấy ảnh của bác ngoài việc tiện công lên tàu ngồi, rảnh rỗi đưa IP4 ra cửa sổ, bấm thì chẳng còn gì nữa. Bác nên up ảnh nào có tâm huyết hơn.

@Anh gà, sansui : 2 người lạc chủ đề của topic rồi đấy. T_T
    Đúng đó ), do điều kiện về thời gian cũng như vật tư thiết bị ko cho phép, nên bức ảnh này chỉ gọi là xếp hàng ăn gạch cho xôm thôi ). Mình góp ý là đừng nên cứng nhắc quá, nhiều khi ae lại cảm thấy nặng nề.
    Just Nothing.....

Có vẻ là bác đang muốn khoe IP4 hơn là post hình. Vả lại em cũng đang thắc mắc là có lý do gì không mà bác lại đòi focus vào "dây diện", bộ có ai ngồi trên đó hả, cánh đồng đẹp thế kia mà không focus...
    Đang trao đổi thảo luận về ảnh tự nhiên 2 bác vào tâm sự làm anh em mất cả hứng.
    Quote Được gửi bởi Mác xơ View Post
    Dạo này HP bắt đầu có tình trạng lụt lội, em cũng đang cần ít gạch để nâng cái sân lên cho bằng với mặt ngõ nên liều mình post cái ảnh này vào đây.

Ảnh chụp bằng iP4 khi đang ngồi trên tàu, chỉ crop lại trên dưới và tăng Contrast + Brightness lên 1 chút :-S. Thú thực là lúc đó em focus vào dây điện nhưng DOF dày quá nên cánh đồng lúa nó cũng nét theo ạ =.='

Trang 3 / 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng