Trang 2 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 197

Chủ đề: Chuyện vui đó đây ( kô liên quan gì đến nhiếp ảnh các bác nhé :-D )

đọc truyện của bác AndyLee chắc em cười chết mất, hihiihihi...em chịu hết nỗi rồi..nhất là câu trả lời ngây ngô nhưng lại đúng với thực tế : " Tư Bản Đè Đầu Cưỡi Cỗ Giai Cấp Lao Động Trong Khi Chính Quyền Ngủ Say ko Biết gì. Nhân Dân hoàn toàn ko được đếm xỉa đến và Tương Lai thì ngập trong cứt ạh." kakakakakaka...kakakakaka...vui quá...em cám ơn bác AndyLee nhiều lắm....
    Canon 60D + kit 18-135 IS + 50-1.8 + mới tập tành = ?.?.?.?

chuyện vui này là do mình sưu tập đã lâu lắm rồi. cũng vài năm mình kg điứu tập các chuyện vui. nếu có topic này các mình share lại nụ cười cho ae để đc xã stress......

@11002 ; andylee:
    Cảm ơn 2 bác đã chia sẻ ! Em đang cười lăn cười bò với truyện của các bác đây ;-D
    D90+NexF3+18-105+35f1.8+70-300VR+Victory3010+Vanguard Uprise33 (Newbie forever newbie).Just for fun!

hay la giờ mình mỡi ngày thì 1 share 1 ụ cười vậy. 1 chuyện vui hoặc 1 thứ gì đó s4 làm ae chúng ta vui đc kg??? về hình thì em còn gà và cần rất nhiều bài học và thưc hành nhưng nụ cười thì minh có thể share hết tất cả cho mọi ng, với điều kiện là các bác hay nhớ đền nơi nay mỗi khi bị stress....... trong này kh biết toán học các bác có ai như ng này kg nhỉ

Chửi toán học

Tiên sư đứa nào bắt mất con gà nhà bà, gà ở nhà bà con công con phượng, gà về nhà mày thành con ó con hâu. Bà … bà…bà… U cho con xin chén trà để con chửi tiếp….. bà chửi theo kiểu toán học cho mà nghe nhá…Bố mày là A, mẹ mày là B, bà cho vào ngoặc bà khai căn cả họ nhà mày… Bà rủa mày ăn miếng rau mày ói ra miếng thịt, mày tắm trong ao mày chết chìm trong chậu…

Bà khai căn cả họ nhà mày, xong rồi bà tích phân n bậc, bà bắt cả hang, cả hốc, ông cụ ông nội, cả tổ tiên nhà mày ra mà đạo hàm n lần.

Ái chà chà…mày tưởng à. Mày tưởng nuốt được con gà nhà bà là mày có thể yên ổn mà chơi trò “cộng trừ âm dương” trên giường với nhau à…..Bà là trị cho tuyệt đối hết cả họ chín đời nhà mày, cho chúng mày biết thế nào là vô nghiệm, cho chúng mày không sinh, không đẻ, không duy trì được nòi giống nữa thì thôi…Bà sẽ nguyền rủa cho chúng mày đời đời chìm đắm trong âm vô cùng, sẽ gặp tai ương đến dương vô cùng, cho chúng mày chết rục trong địa ngục, cho chúng mày trượt đến maximum của sự vô hạn tối tăm…

À, mày chơi toán học với bà à…U cho con xin thêm chén nước ạ ..Thằng khốn ấy nó là tiến sĩ toán lý, không chửi bằng toán học thì không xong với nó u a…....Vâng vâng, u rót cho con đầy đầy vào, nữa đi…để con lấy hơi chửi tiếp, con sẽ chửi từ số học lên tích phân, xuống đại số rồi sang hình học cho u xem…

Tiên sư nhà mày, mày tưởng ngày nào mày cũng rình mò tiệm cận hàng rào nhà bà là bà không biết đấy phỏng? Bà là bà giả thiết mày ăn cắp hơn hai chục con gà nhà bà,…mày về mày vỗ béo để nhồi đường cong cho con vợ mày, à à, mày vẽ nữa đi, mày tô nữa đi. Mày tô, mày vẽ, mày nhồi cho đến khi đường cong con vợ mày nó nứt toát, nó gẫy khúc ra, chọc xiên chọc xẹo đi, rồi đi lên đi xuống nữa vào, rồi có ngày con vợ mày sẽ hạ vuông góc một mạch thẳng xuống nóc tủ....thôi con ạ ….....ái chà chà…mày tưởng mày dùng cả Topo học mày vẽ thòng lọng mày bắt gà nhà bà mà được à.

Nãy giờ bà chửi mày thanh thoát như thế thì mày bảo bà giỏi văn giỏi toán nhá. Bà mà bắt được mày bà oánh cho một trận thì mày lại khen bà là văn võ song toàn cho mà xem.

Thôi hôm nay thứ 7, bà nghỉ, ngày mai bà chửi tiếp chương hai cho nghe con nhá.

Bà ơi. Con lót dép ngồi chờ nghe bà chửi tiếp đây ạ. Con sắp thi ĐH nên cần phụ đạo môn toán mừ.
    vác ca(n)non ra biển đông bắn tàu

hôm nay thì kg tính toán nữa mà làm thơ nha bà kon

Dỉnh Cao Đối Đáp:

Hai vợ chồng cùng ngành xuất bản sách. Đêm tân hôn của họ thật thơ mộng. Họ nói với nhau đủ chuyện từ chuyện yêu đương gia đình, bè bạn, nghề nghiệp.
    Anh chồng ôm vợ âu yếm rồi đọc thơ:
    Sách mới cho nên phải đắt tiền
    Chị vợ cùng nghề, nghe chồng đọc liền ứng khẩu đọc tiếp luôn:
    Hôm nay xuất bản lần đầu tiên
    Anh chồng ghì chặt vợ vào lòng mình đọc luôn câu thứ ba:
    Anh còn tái bản nhiều lần nữa
    Chị vợ sung sướng đọc câu thơ trong tiếng thở:
    Em để cho anh giữ bản quyền
    Vài năm sau:
    Cô vợ đọc:
    Sách đã cũ rồi phải không anh
    Sao nay em thấy anh đọc nhanh
    Không còn đọc kỹ như trước nữa
    Để sách mơ thêm giấc mộng lành
    Anh chồng ngâm:
    Sách mới người ta thấy phát thèm
    Sách mình cũ rích, chữ lem nhem
    Gáy thì lỏng lẻo, bìa lem luốc
    Đọc tới đọc lui, truyện cũ mèm
    Cô vợ thanh minh:
    Sách cũ nhưng mà chuyện nó hay
    Đọc hoài vẫn thấy được bay bay
    Đọc xong kiểu này, rồi kiểu khác
    Nếu mà khám phá sẽ thấy hay
    Anh chồng lầu bầu:
    Đọc tới đọc lui mấy năm rồi
    Cái bìa sao giống giấy gói xôi
    Nội dung từng chữ thuộc như cháo
    Nhìn vào hiệu sách, nuốt không trôi
    Thằng hàng xóm hắng giọng sang:
    Sách cũ nhưng mà tui chưa xem
    Nhìn anh đọc miết thấy cũng thèm
    Cũng tính hôm nào qua đọc lén
    Liệu có trang nào anh chưa xem?

Đọc thơ đối đáp của AndyLee cười đau cả bụng.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Oh my god ! Hình tượng quá:D :D Chỉ có người VN mới hiểu và cười được đã khi đọc bài thơ này.
    Học nhiều ngu nhiều
    Học ít ngu ít
    Không học không ngu.

các bác cứ cười đi. ngày mài em sẽ cho các bác nụ cười khác. em quên khi thêm chữ "sưu tập" trong bài rồi. lần sau phải nhới mắc công đụng bản quyền của ng ta thì mệt.......

bác AndyLee em phải chạy ra nhà thuốc mua thuốc chống cười, mắc cười quá , heeeeeeeee

Trang 2 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng