Trang 1 / 6 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 52

Chủ đề: Các bác cho e hỏi Canon 5D mark II còn bảo hành giá 28tr thì mua đc ko ah???

Các bác cho e hỏi Canon 5D mark II còn bảo hành giá 28tr thì mua đc ko ah???

câu hỏi như tiêu đề với e canon 5D mark II còn bảo hành 1 tháng, chụp <10k shot đầy đủ phụ kiện

Thanks các bác !

Như bác mô tả bác ko sút luôn có thèng sút ngay sau 1 nốt nhạc?? Nhưng rẻ quá phải kiểm tra cẩn thận đấy,

oạch, giá đâu mà rẻ thế.... còn chần chờ gì nữa, nhưng rẻ quá ko biết có đi mưa lội bùn gì qua chưa
    5DM1 - 5DM2 28F1.8 85F1.8 24-105L 430 EX II

E cũng thấy nó quá rẻ so với giá thị trường mà, đang tính đem nó ra LBM test ^^

Quote Được gửi bởi blackhat View Post
    E cũng thấy nó quá rẻ so với giá thị trường mà, đang tính đem nó ra LBM test ^^
    LBM nhiều khi cũng chưa chắc?? bác có ai kinh nghiệm nhờ tét hộ ? với em 28tr sẽ rẻ hơn thị trường khoảng 15tr? bác kiểm tra thật kỹ vào không bị thuốc đây

Quote Được gửi bởi hahumg View Post
    LBM nhiều khi cũng chưa chắc?? bác có ai kinh nghiệm nhờ tét hộ ? với em 28tr sẽ rẻ hơn thị trường khoảng 15tr? bác kiểm tra thật kỹ vào không bị thuốc đây
    Hjx, thanks bác...đúng là rẻ quá cũng sợ :( mà bác nói LBM test cũng ko chắc là sao ah, e nghĩ LBM test là ổn chứ ah???

Giá này thấy ghê quá đi . Nếu là người thân vừa mua vừa cho thì nghe còn có lý .

Quote Được gửi bởi tu_nguyen79sg View Post
    Giá này thấy ghê quá đi . Nếu là người thân vừa mua vừa cho thì nghe còn có lý .
    ko phải ng thân bác ah, người bán cho test máy thoải mái nữa chứ, nhưng mà e ở HN mà ông ý lại ở tận Gia Lai ) Thấy rẻ quá nên e ham hố ^^ thui lên cho bác nào ở Gia Lai cũng ham hố thì đến test máy thử xem

Quote Được gửi bởi blackhat View Post
    ko phải ng thân bác ah, người bán cho test máy thoải mái nữa chứ, nhưng mà e ở HN mà ông ý lại ở tận Gia Lai ) Thấy rẻ quá nên e ham hố ^^ thui lên cho bác nào ở Gia Lai cũng ham hố thì đến test máy thử xem
    Thế bác tét máy bằng niềm tin à??? thôi nghỉ đi cho nó lành bác ạ 28 củ chứ không ít , bác chuyển tiền xong " thuê bao quý khách vừa gọi đang nằm cạnh thuê bao khác đề nghị gọi lại sau ""

Quote Được gửi bởi hahumg View Post
    Thế bác tét máy bằng niềm tin à??? thôi nghỉ đi cho nó lành bác ạ 28 củ chứ không ít , bác chuyển tiền xong " thuê bao quý khách vừa gọi đang nằm cạnh thuê bao khác đề nghị gọi lại sau ""
    dại j mà chuyển tiền bác, e bảo hắn vô saigon cho thằng bạn e đem ra LBM test ^^ nhưng hắn ko chịu kêu lên Gia Lai test thoải mái )

Trang 1 / 6 123 ... Cuối cùngCuối cùng