Trang 2 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 74

Chủ đề: 1st nude art

Nhìn giống ảnh thái phiên vậy bác

Bác nên đánh số thứ tự cho anh em dễ xem.
    Em thì không đủ trình để bình ảnh của bác, ở tấm 6(em tạm gọi là như thế)em cứ hình dung nó miêu tả cảnh một chú nhím vừa chui ra khỏi hang đi kiếm ăn trong ánh trăng bàng bạc,các bác có thấy thế không.
    LÃO_MỊCH TSC.

Nghệ thuật là gì? đó là sự thệ hiện cái đẹphay là cái xấu của tấm ảnh. Ở đây Tôi góp ý chân thành chứ không nhằm mục đích dâm tặc đâu nhé. Nếu kg chấm nhận thì chẳng bao giờ phát triển đc (nên chuyển qua thể loại trắng đen) đối với những tấm ảnh trên mới đẹp. Chào
    Được sửa bởi hmdung lúc 09:15 AM ngày 27-06-2011

em chửa hiểu ý của bác lắm,í bác là nên chuyển qua ảnh đen trắng thì mới đúng thể loại đúng ko pác,

xin trình bày vs bác là ảnh chụp em đã shot vs picture style "monochrome" nên ảnh ra chỉ có thể là đen trắng,có mấy tấm có màu da đó là nhà cháu dùng PTS chỉnh lại cái gam màu nóng nên nó lên màu da người đấy bác àh,

Rất chính xác Tôi có 2 tấm ảnh của Dương Quốc Định 1 tấm là Lạc Quan và 1 tấm Hy Vọng cả 2 tấm điều đoạt giải

Quote Được gửi bởi hmdung View Post
    Mẫu bạn lấy ở đâu mà nhìn ghê quá nứt hết rồi. Thanks
    bớt to mồm dùm bác... đi đâu cũng thấy chém và phán như thánh.
    e có tật mà thấy to mồm mà hình thì éo biết tới đâu và cảm nhận trình cao cỡ quốc tế hay không là phải khuyên nhau để cùng tiến
    Được sửa bởi Tonyle91 lúc 01:40 PM ngày 27-06-2011
    Http://tonielev.net A photograph is a secret about secret.

Hình đẹp, bác tìm đâu ra mẫu "hoang vu" thế. Hình như bác hơi lạm dụng ISO cao nên xem chưa sướng lắm.

Quote Được gửi bởi datphat View Post
    Hình bác okie nhưng các gốc chụp thì em thấy rát gióng với Thái Phien :D. Tuy nhien cong bàng mà nói thì ảnh chup vay là đep :D
    Em chả hiểu giống Thái Phiên là thế nào? Ông Thái Phiên sáng tạo ra kiểu dáng mẫu để chụp này đầu tiên?
    Trừ yếu tố nude phong cảnh góc rộng, thì nhiều kiểu dáng mẫu khác của Thái Phiên cũng giống nhièu kiểu dáng ảnh nude của bọn tây nó chụp từ lâu rồi, thậm chí mẫu nó còn đẹp hơn, chân dài hơn,d áng chuẩn hơn.
    Nhiếp ảnh VN chỉ lẹt đẹt đi sau thiên hạ, Em chỉ thấy một số ảnh của Trần Huy Hoan chụp mẫu với yếm là nhờ yếu tố VN đó mà có phân khác thiên hạ, còn thì đều na ná cả...

Ánh sáng tạo khối rất ấn tượng, lần đầu mà được như vậy đúng là em xách dép theo không kịp.

vụ này chỉ xem chứ hỏng biết bình hehe

Trang 2 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng