Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Hiển thị kết quả từ 121 đến 123 / 123

Chủ đề: Chụp mẫu ở Sông Hồng

Hic hic ... em so ri các bác , em hỏi nhầm, em muốn hỏi cái bãi cát mà đưa tin lên dân trí ạ, hình như thiên hạ gọi là Bãi Đá ( http://www5.dantri.com.vn/nhipsongtre/2007/3/172768.vip ) đẹp ghê há ! Em mới hỏi đc địa chỉ là rẽ vào ngõ 264 Âu Cơ... sau đó rẽ oằn tà là vằn ... rất là loằng ngoằng.. :D chắc phải hỏi tiếp.
    @Đức Lợi: em cảm ơn bác ! mời được bác đi em sợ fiền bác ý chứ
    Chiều mai bọn em lọ mọ ra đó hy vọng có ảnh post nhờ các bác đâm chém ... em ngộ ra nhiều điều !
    Thanks for all !

@Dream_Chapi: Đường ra đó dễ thôi àh. đi Qua chợ hoa thì chuyển xuống đường dưới bên sườn đường nhựa (đỡ fải đi vòng) Qua thịt chó Hồ Kiểm thì rẽ fải ngõ 264 cứ thẳng đường đó mà tiến thôi không ngoằn nghèo chút nào. Chiều chủ nhật sẽ có nhiều bạn trẻ ra đó lắm, cứ đi theo họ cũng được.

E cũng được một người bạn nhờ chụp hôm đấy. Thấy danh sách các photoman dài miên man rồi nên không dám rủ thêm anh em bên vnphoto!

Mai đã nhận lời rồi nên cố gắng hết sức để đi, vì cũng bận một cái đám cưới. Chúc các bác có nhiều ảnh đẹp.
    Được sửa bởi Lio lúc 09:41 PM ngày 07-04-2007

Cảm ơn bác Lợi đã "chỉ đường dẫn lối". Chúc bác đi dự đám cưới vui vẻ :food_smil

Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213