Trang 11 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 118

Chủ đề: tại sao các nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp VN thường xài Nikon ?

tại Redstar Camera dòng sản phẩm đang được ưa chuộng của giới trẻ là Nikon D7000 không còn hàng để bán, nhân viên ở đây đang khuyến khích khách hàng mua Canon 60D với chương trình khuyến mãi đặt biệt, mua body được sờ Leica M8. Kakaka
    Sáng nay em ra hỏi mua 60D có tặng Leica M8 không bên Redstar mắng te tua bảo hết chuyện đi tin mấy ông Nikon thích chém gió lại còn hay tưởng tượng mình trên cao ( như ngoài trái đất cùng D3XXX ấy)....há há em lặn.
    LENSPRO CAMERA EQUIPMENT - 0918 789 818
    MY JOB

Đừng nghe lời chém gió, hãy nhìn vào tấm ảnh của bạn!
    hehe

Em thấy cũng nhiều người xài Canon đó chứ, Canon bền và có nhiều functions chuyên nghiệp.

Nói về functions thì khó dòng nào có nhiều như Canon, ngay cả dòng compact của Canon cũng vậy.

Quote Được gửi bởi canon_mtv View Post
    Đừng nghe lời chém gió, hãy nhìn vào tấm ảnh của bạn!
    hehe
    Ở đây chọc nhau cho vui, chứ ai mà không biết một thằng vào quăng bom kiểu Osama Biladen rồi trốn mất biệt. Tranh luận chọc giỡn cho vui vì đây là topic tán gẫu, thằng nào tự ái thì cứ gân cổ lên để chửi chửi mệt rồi cũng êm thôi hà, còn người thừa kinh nghiệm chơi trên diễn đàn thì thọt thọt vài câu cho anh nó máu hé hé
    MY JOB

Quote Được gửi bởi còmnhom View Post
    Sáng nay em ra hỏi mua 60D có tặng Leica M8 không bên Redstar mắng te tua bảo hết chuyện đi tin mấy ông Nikon thích chém gió lại còn hay tưởng tượng mình trên cao ( như ngoài trái đất cùng D3XXX ấy)....há há em lặn.
    Nhanh chóng cập nhật firmware sửa lỗi đi bác! Hihihi! Nguyên mẫu "mua body được sờ Leica M8" bác hối hả chạy ra "mua 60D có tặng Leica M8" để bị lỗi focus đúng rồi!
    Được sửa bởi nguyen huu hanh lúc 11:05 AM ngày 24-06-2011

Quote Được gửi bởi nguyen huu hanh View Post
    Nhanh chóng cập nhật firmware sửa lỗi đi bác! Hihihi! Nguyên mẫu "mua body được sờ Leica M8" bác hối hả chạy ra để được "mua 60D có tặng Leica M8" để bị lỗi focus đúng rồi!
    Thế mua D700 thì được sờ cái gì của anh Phong đây anh Hạnh ơi hé hé :D

@bác chủ topic: NAG chuyên nghiệp xài Nikon từ hồi xửa hồi xưa tới giờ mà bác, thôi bác tạm trú ẩn trong box nikon đi em thấy gạch đá bay nhiều quá )

Oh, theo lời chủ topic thì mình là teen rồi, thanks bác. E thích đánh đổi vài chục năm tuổi thành teen hơn thành NAG pro ạh hehe

.........., tại Redstar Camera ............ khách hàng mua Canon 60D .............,... được sờ Leica M8. Kakaka
    Bác nào nghe lời cu Hạnh mà ra tiệm nầy hỏi mua 60D or whatever, rồi xin sờ Leica M8 là phù mỏ đấy, về nhà má nhìn hỏng ưa luôn ... vì nơi đây có con bé tên thường gọi là Leica M8 , em xù đây hehe.

Nhanh chóng cập nhật firmware sửa lỗi đi bác! Hihihi! Nguyên mẫu "mua body được sờ Leica M8" bác hối hả chạy ra "mua 60D có tặng Leica M8" để bị lỗi focus đúng rồi!
    Hehe, Canon thì nó thường thế, do lúc đầu em lấy nét rìa
    MY JOB

Trang 11 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 Cuối cùngCuối cùng