Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: 3 người bạn

3 người bạn

Em gửi nhờ các bác đánh giá hộ em 3 tấm này của 3 người bạn, em chụp ở khu Nhà thờ đức bà và Bưu điện thành phố hôm T7 24/03/2007

Được sửa bởi camapghe lúc 01:44 PM ngày 31-03-2007

Sao không làm BW hẳn. Để kiểu này nhìn khó chịu lắm và rất sến nữa. Bạn có tấm thứ 2 rất tốt về ánh sáng. làm BW kỹ là đẹp đấy! 2 tấm kia không có gì để nói cả, nhàn nhạt!
    "Nhìn ảnh nói chuyện

Tấm thứ 2 may mắn tốt về ánh sáng chứ không phải chủ đích đúng không ạ???? ý em hỏi anh Sơn cho rõ thôi mà!!!!!
    Bác này nghề photoshop !!! hì

@nason : thanks bác nhiều, lần sau em sẽ chú ý không chơi nửa mùa thế này. Nhưng riêng tấm số 2, em nghĩ để thế có chỗ hay, nhất là nhấn vào mấy chiếc lá. Không biết bác cho em thêm ý kiến thế nào?

@nhatkhuong : thanks bác vào góp ý, nhưng em không hoan nghênh kiểu mỉa mai nhau thế. Cứ cho em ngáp phải ruồi, nhưng không thế thì cũng không biết thế nào là đẹp để tiến bộ được. Em cũng ráng đứng lệch góc nắng và chọn nắng chiều lần cuối lên mới chụp đấy bác ạ. Còn tranh cãi sâu thêm kiểu bác nữa thì em xin kiếu.

Quote Được gửi bởi camapghe
    @nason : thanks bác nhiều, lần sau em sẽ chú ý không chơi nửa mùa thế này. Nhưng riêng tấm số 2, em nghĩ để thế có chỗ hay, nhất là nhấn vào mấy chiếc lá. Không biết bác cho em thêm ý kiến thế nào?

@nhatkhuong : thanks bác vào góp ý, nhưng em không hoan nghênh kiểu mỉa mai nhau thế. Cứ cho em ngáp phải ruồi, nhưng không thế thì cũng không biết thế nào là đẹp để tiến bộ được. Em cũng ráng đứng lệch góc nắng và chọn nắng chiều lần cuối lên mới chụp đấy bác ạ. Còn tranh cãi sâu thêm kiểu bác nữa thì em xin kiếu.

Hic!!! Em có nói gì bác đâu ạh???? Em chỉ hỏi anh Nason thôi mà!!! Xin lỗi bác nhé !!! Em chả có ý mỉa mai gì bác cả ạh!!!!! Xin lỗi một lần nữa vì đã vào topic của bạn!!!! bb!!!

Tiếp thu ý kiến của anh Nason, camapghe đã chỉnh lại theo thuần B&W, mong các bác lại tiếp tục đâm ạ

e thay tam 2 la on rui