Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 43 / 43

Chủ đề: Pác nào banned cái nick fantasylove của e vào giải thích hộ cái!

Quote Được gửi bởi zohasamsung View Post
    đừng spam cái kiểu bầy đàn như vậy chứ bạn
    Bác này có vẻ sính ngoại ngữ quá nhỉ. Để em hầu chuyện bác thế này, người nước ngoài (dân tây ấy, nói tiếng Anh như tiếng mẹ đẻ) khi nói về ai mà người ta không thích, không tôn trọng thường hay dùng câu nói "Đồ con hoang!". Bác giỏi thì giải thích hộ em với nhé.
    PENTAX

Apham treo nick zohasamsung thời hạn 3 tháng do vi phạm nội quy của VNPhoto.
    Topic này được đóng.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi zohasamsung View Post
    điều này mình mới đang tự hỏi bạn đấy.vài lần mình mong bạn giài thích rõ.vậy mà chả làm gì hơn được cái việc dẫn cái nội quy ra rồi để đấy.bạn hiểu tiếng Việt thì nói rõ hộ minh xem những từ minh viết vi vào câu nào trong cái điều 3 với
    Mình cũng cố hết sức để bạn hiểu vì sao bạn bị banned:
    Theo ĐIỀU 3 NỘI QUY:
    Những cách viết như thế nầy của bạn là đủ bị banned : ( Bạn có cần dẫn chứng hết các comments lên luôn không?)
    1/ he.mai e sẽ gọi.pác tên j nhỉ?
    2/ hix.cơ mà chưa wwen ai cả.ngại wwa'.có cờ hiệu j để nhận bít ko các pác?
    3/ Hix, e đã bik j về nhiếp ảnh đâu mà pác giải thik = góc rộng với góc hẹp :(( Hix, góc rộng là j ??? Góc hẹp là j vậy pác???Hix, e mún hiểu để mua cái ống đầu tiên mà pác lại khuyên e mua ống về để... V. v....

Nhưng đáng tội nhất là ở Topic chia buồn. Thà Bạn không viết gì, vào zem rồi đi ra.

Đúng ra việc xóa bài, topic,banned BQT không cần phải đi giải thích vòng vòng.Cứ chiếu theo Nội Quy mà thi hành.
    Nhưng do đây là trường hợp ngoại lệ, để bạn và các thành viên mới thấy mà tránh đi cái sai không đáng có.
    Khi banned mình đã ghi rõ lý do bị banned là : Spam trong topic Chia buồn. Bạn nghĩ gì khi viết những từ đó.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345