Trang 2 / 46 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 455

Chủ đề: Nịnh con gái để có mẫu xinh !

Quote Được gửi bởi QuyRauXanh View Post
    Bác huynhhai59 có cháu gái dễ thương quá ha.
    Em đang tập tọe chụp choẹt và cũng có hoàn cảnh như các bác thôi, toàn mẫu vườn thôi à. Trình độ của em còn "bèo dạt, mây trôi" lắm, hôm nào chụp thành công em xin phép các bác post lên cùng cho vui ạ.
    Cám ơn bác đã ghé xem ảnh,bác cứ post vô cho vui,không cần phải thật đẹp đâu bác,chúc bác mau có ảnh.
    Kỷ niệm đi du lịch Phú Quốc.
    __________________________________________________ __________________________________________________ ___________
    Hết cuộc đời này....đâu trả hết tình đâu !
    Được sửa bởi huynhhai59 lúc 10:42 AM ngày 15-06-2011

Quote Được gửi bởi QuyRauXanh View Post

Bác huynhhai59 có cháu gái dễ thương quá ha.
    Em đang tập tọe chụp choẹt và cũng có hoàn cảnh như các bác thôi, toàn mẫu vườn thôi à. Trình độ của em còn "bèo dạt, mây trôi" lắm, hôm nào chụp thành công em xin phép các bác post lên cùng cho vui ạ.
    Bác Quỷ... cứ nói vậy chi cho nó khách sáo !!!
    Mẫu nhà ...là hàng quý hiếm mà Bác ! Người thân của mình ( nhất là dzợ con ) thì .... bất cứ ở phương diện nào , góc độ nào , bố cục nào , style nào .... cũng đều " đẹp rực rỡ " hết đó Bác !!! ( chít cha ...mình có nịnh dzợ con quá ko ta !!).
    Bác cứ vô tư "phóng tác" tác phẩm của bác lên đây cho anh em xem cho vui .... góp ý là phụ !

Mạnh dạn lên Bác hén !!

Bác Huynh...59 cho em nói nhỏ tí !!! em "mù" PS ...bác chỉ em cách retouch làm sao để cho cái hình sau cùng của cháu mẫu nhà Bác có cái nước da đẹp dzữ dzằn quá vậy ?!!

Quote Được gửi bởi huynhhai59 View Post
    Cám ơn bác đã ghé xem ảnh,bác cứ post vô cho vui,không cần phải thật đẹp đâu bác,chúc bác mau có ảnh.
    Kỷ niệm đi du lịch Phú Quốc.
    __________________________________________________ __________________________________________________ ___________
    Địu này chắc cháu phải nịnh bác chứ không phải nịnh con gái ạ. Nịnh bác để bác nịnh lại con gái, hix hix. Nói vui chứ bác có con gái như thế thì đâu cần vất vả kiếm mẫu như tụi nhỏ các cháu. Chúc bác có nhiều pô đẹp và gia đình hạnh phúc ạ.
    Đang lao vào con đường đau khổ...

ganhi05 Guest
    Dạ em cũng theo các bác vài tấm

@Ganhy05:cháu dễ thương diễn tự nhiên quá bác.
    Kỷ niệm:chuyến du lịch Đà Nẵng.
    __________________________________________________ __________________________________________________ ____________

Quote Được gửi bởi huynhhai59 View Post
    @Ganhy05:cháu dễ thương diễn tự nhiên quá bác.
    Kỷ niệm:chuyến du lịch Đà Nẵng.
    __________________________________________________ __________________________________________________ ____________
    Con gái anh dễ thương quá! Tấm này size ảnh bị ép nên hình nhìn bị "lùn" anh ơi, anh chỉnh lại nhé! hihi
    Em thì chỉ có con trai, chứ ko cũng up với anh cho vui! :-)
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

bác huynhai59 chụp mấy cái ảnh mẫu nhà này có chất hơn ảnh mấy cô i tá trước đây.

Bác giống em, chỉ có con gái làm người mẫu. góp vui với bác tấm hình con gái em

Bé học hè

Quote Được gửi bởi anhthe98 View Post

Bé học hè

Em bé biết đánh đàn hay sao mà tư thế tay giống quá Mà tội ghê, bác cẩn thận chứ để em bé bị muỗi đốt nhiều quá kìa

Quote Được gửi bởi anhthe98 View Post

Bé học hè
    Cháu rất dễ thương,nhìn vầy là ba cháu chơi đàn hay lắm đây !

Kỷ niệm tắm biển bình tiên.

Trang 2 / 46 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng