Trang 2 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 54

Chủ đề: SHE [by Ubee - nhóm MA]

Theo mình thì tấm số 1 là đẹp.

Tấm số 2 ở phần đùi trái hơi sharp, bạn dùng blur để làm nhòa nét sẽ đẹp và tự nhiên hơn đó.

Đường cong quá đẹp :D
    Còn nữa không bác

đẹp quá bạn, bạn mới chụp mà như vậy là quá ổn, hy vọng sẽ có nhiều hình đẹp hơn nữa :D

tấm số 1 ổn hơn đó bạn
    Tân Bình - Photo hội quán.
    MyFlickr

#3 này mình thấy rất táo bạo về ý tưởng nhưng vẫn có cái j đó hơi rối, chưa có điểm nhấn tốt như #2.
    [Newbie còi]A290 + kit SAM 18-55mm + Quantaray 70-300mm...(to be continued)

Quote Được gửi bởi long_bamboo View Post
    #3 này mình thấy rất táo bạo về ý tưởng nhưng vẫn có cái j đó hơi rối, chưa có điểm nhấn tốt như #2.
    Hihi dạ,chính vì em muốn đan xen zig zag giữa đường nét của ghế và đường nét của mẫu nên có thể bác thấy hơi rối. The Zig Zag mà,hihi.Tks bác!
    Đừng YÊU 1 người 2 lần mà hãy yêu 1 lần 2 người

Bố cục đẹp ạ!
    Em nghĩ hình 2,3 chị kéo phần highlight tối quá nên tạo thành đường viền xung quanh, ánh sáng ko đc chuyển tự nhiên, mềm và đều như hình 1 :D

Mình thấy hình của bạn dường như có chiều hướng nghiêng về quảng cáo một sản phẩm (như cho một loai nước hoa, hay một loại kem dưỡng da, hoặc là đồ lót.....) hơn là về đường nét của body. Anh sáng đẹp, bố cục hay. Y kiến và cảm nhận riêng thôi.

Bố cục đẹp ạ!
    Em nghĩ hình 2,3 chị kéo phần highlight tối quá nên tạo thành đường viền xung quanh, ánh sáng ko đc chuyển tự nhiên, mềm và đều như hình 1 :D
    hihi tấm 2 thì hình gốc đã gắt rồi,tấm 3 thì mục đích của mình là tạo rõ đường nét.hihi...Mình chỉ làm theo cảm nhận chứ ko theo chuẩn nên....

Mình thấy hình của bạn dường như có chiều hướng nghiêng về quảng cáo một sản phẩm (như cho một loai nước hoa, hay một loại kem dưỡng da, hoặc là đồ lót.....) hơn là về đường nét của body. Anh sáng đẹp, bố cục hay. Y kiến và cảm nhận riêng thôi.
    Em chưa nghĩ ra loại sản phẩm gì sẽ được quảng cáo ở 3 tấm hình này ngoài đường nét cơ thể 1 ng phụ nữ bác ah. Hic...em thấy mình có đặt trọng tâm sản phẩm nào ở những hình này đâu nhỉ.Còn da mẫu là da nhuộm nên nâu tự nhiên và rất mịn đẹp,em ko tô màu bác ạ

Tks các bác!Em sẽ tiếp tục up sau khi hoàn thành để tiếp tục chia sẻ và nghe góp ý ah
    Đừng YÊU 1 người 2 lần mà hãy yêu 1 lần 2 người

đẹp quá ạ...hình như em đang bị hút hồn vào mấy tấm ảnh...=P~...

thx tấm đầu tiên...dù có ai nói gì vẫn thx nhất ạ...
    Hàng họ: Ca lông - lăm trăm đê + kit và Canon EF-S 55-250mm f/4-5.6 IS Lens

Trang 2 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng