Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 38

Chủ đề: Mong các bạn góp ý cho Nhóm chân dung - Vnphoto

Em là thành viên mới, thích chụp ảnh nhưng chưa biết gì nhiều về kỹ thuật.Mong các anh thu nhận cho em làm thành viên dự bị.

Thấy mọi người ủng hộ quá nên mình xin phép vào 11g30 thứ 7 ngày 17.03.2007 những ai quan tâm và muốn tham gia nhóm vui lòng đến cafe yesterday - đường nguyễn thông quận 3 - gần góc NT- lý chính thắng để họp và rút hết các vấn đề để có thể bắt đầu tiến hành hoạt động.

Nội dung cuộc họp:
    1. Nguyên tắc hoạt động
    2. Danh sách thành viên
    3. Bầu quản lý nhóm
    4. Quyết định về buổi chụp đầu tiên nếu 03 cái trên thông qua được

Bác Marines làm việc gọn gàng, mau lẹ quá... em sẽ có mặt.

Hoan hô CLB Chân dung sinh hoạt lại với các thành viên năng động nhất. Nếu chủ trương rõ ràng, sinh hoạt có nề nếp thì tui vẫn sát cánh với anh em.
    Hẹn t.Bảy gặp lại

TB: có đồng chí mới sắm máy đeo theo mình hoài, sẵn đây mình giao cho CLB Chân dung luôn, hihiii. Tín đồ Nikon nha...
    Được sửa bởi ducala_nguyen lúc 03:35 PM ngày 15-03-2007

Quote Được gửi bởi ducala_nguyen
    Hoan hô CLB Chân dung sinh hoạt lại với các thành viên năng động nhất. Nếu chủ trương rõ ràng, sinh hoạt có nề nếp thì tui vẫn sát cánh với anh em.
    Hẹn t.Bảy gặp lại

TB: có đồng chí mới sắm máy đeo theo mình hoài, sẵn đây mình giao cho CLB Chân dung luôn, hihiii. Tín đồ Nikon nha...

Em tưởng cái này là CLB mới mà,,,cái kia hình như về với bóng tối( trích nguyên văn CN clb cũ ) rùi..
    hihi,,,anh giao lính mới NIkon cho mấy bà má mì canon thì chết chắc,,, mòzrin , sờ nách với Hoa khùng TS hăm he kìa,,,hehe

@marines: Nếu CLB có phương hướng hoạt động quy củ lâu dài thì việc cấp đất trên forum VNPhoto và cắt cử Mod khu vực chỉ là chuyện nhỏ. Có gì cho em đăng ký tham gia thành viên tự do, hehe
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi marines
    Thấy mọi người ủng hộ quá nên mình xin phép vào 11g30 thứ 7 ngày 17.03.2007 những ai quan tâm và muốn tham gia nhóm vui lòng đến cafe yesterday - đường nguyễn thông quận 3 - gần góc NT- lý chính thắng để họp và rút hết các vấn đề để có thể bắt đầu tiến hành hoạt động.

Nội dung cuộc họp:
    1. Nguyên tắc hoạt động
    2. Danh sách thành viên
    3. Bầu quản lý nhóm
    4. Quyết định về buổi chụp đầu tiên nếu 03 cái trên thông qua được
    Hoan hô anh Q., em sẽ contact bác Yester-me dành cho anh em 1 dãy bàn ngoài sân vườn, ưu tiên cho anh em họp hành vào sáng thứ 7, CN hàng tuần. Lắp thêm thêm một access point ngoài sân vườn cho anh em online 8888... và nếu không có gì thay đổi, CN này, sau khi càphê cà pháo xong, nhóm sẽ khai trương Group bằng một màn bắn phá chụp model ở Nhà cổ Bình Dương.... hehehe... Xin các bác cho một tràng pháo kích.. (ý lộn), pháo chân để ủng hộ tinh thần đội nhà... heheheh

Quote Được gửi bởi KhoanTuong
    Em tưởng cái này là CLB mới mà,,,cái kia hình như về với bóng tối( trích nguyên văn CN clb cũ ) rùi..
    hihi,,,anh giao lính mới NIkon cho mấy bà má mì canon thì chết chắc,,, mòzrin , sờ nách với Hoa khùng TS hăm he kìa,,,hehe

Nghe HoaKTS rao rầm rộ quá, hihii. CLB cũ mới gì ko quan trọng, chủ yếu là con người mới quan trọng, hihii. MemberCanon cũng nên chuẩn bị chào đón thành viên mới nữa nha. Chắc vài tháng mình trang bị thêm hàng Canon phục vụ nhu cầu đang bị thiếu.

Cho em đăng ký làm thành viên tự do nha mấy anh. Lúc này việc cơm áo gạo tiền lu bu quá, cũng muốn làm thành viên cơ hữu lắm nhưng hoàn cảnh không cho phép :D
    Tuấn Nờ Mờ

to Hoakts: Cái vụ nhà cổ này độc nha anh!!! Nếu chưa có mẫu thì mình cứ đi chụp nhà... chơi luôn đi anh.
    To KT: mày còn không biết bỏ Đà Lạt xuống Sài Gòn nửa... lần này chơi mẫu PRO đó cưng... hahaha

Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng