Trang 3 / 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 104

Chủ đề: Thông báo về việc dùng nhiều nicks trong box mua bán

Hiện nay Trong Box mua bán vẫn còn rất nhiều thành viên không chịu tuân thủ nội quy.
    1/ Spam và Úp bài trong box mua bán sẽ bị banned có thời hạn.
    2/ Dùng nhiều Nick để pum bài sẽ bị treo vĩnh viễn tất cả các Nick cùng lúc.
    3/ Việc xóa bài hay xóa topic không cần chỉ dẫn lý do, vì nó đã được chi tiết tại nội quy box.

Đề nghị tất cả mọi thành viên nghiêm túc thực hiện đúng nội qui diễn đàn.
    Được sửa bởi maycatang lúc 11:09 PM ngày 01-06-2011
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

em đăng kí nịck condaohailuoi tham gia box mua bán. hiện nick này đang bị bann do tội sờpam nhảm hạn hết ban là 6-5 nhưng hôm nay vẫn ko vào dc , bqt xem dùm em.

còn những bài đăng mua bán của nick huyvu1985 , phiền mod xoá hết, khi nào nick condaohailuoi hoạt động trở lại, em đăng lại.

cảm ơn bqt.
    lao động là vinh quang , lang thang là chết đói, hay nói là ở tù

em chỉ có nick nhưng bị band nick 1 tháng nên mới dùng nick này để mua bán đâu có vi phạm up bài đâu ,

chẵng lẽ theo quy định bị band nick thì ko được quyền tham gia mua bán

Quote Được gửi bởi JoBiStudio View Post
    em chỉ có nick nhưng bị band nick 1 tháng nên mới dùng nick này để mua bán đâu có vi phạm up bài đâu ,

chẵng lẽ theo quy định bị band nick thì ko được quyền tham gia mua bán
    Bạn xem ngay post phía trên sẽ hiểu. BQT lập Topic này để cảnh báo và việc band nicks là chuyện chẳng đặng đừng.

Việc bạn dùng 2 nicks JobiStudo và buithang cùng tham gia box Mua Bán là vi phạm và bạn không đăng ký giữ 1 nick tham gia box mua bán sẽ bi band tất cả các nicks vi phạm.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    Hiện nay Trong Box mua bán vẫn còn rất nhiều thành viên không chịu tuân thủ nội quy.
    1/ Spam và Úp bài trong box mua bán sẽ bị banned có thời hạn.
    2/ Dùng nhiều Nick để pum bài sẽ bị treo vĩnh viễn tất cả các Nick cùng lúc.
    3/ Việc xóa bài hay xóa topic không cần chỉ dẫn lý do, vì nó đã được chi tiết tại nội quy box.

Đề nghị tất cả mọi thành viên nghiêm túc thực hiện đúng nội qui diễn đàn.
    Thưa các Anh trong BQT diễn đàn.
    Trước đây em sử dụng nick camap2001@ để đăng bán trong box Mua Bán. Do không đọc kỹ nội quy nên đã vi phạm vì up bài trong box, và bị BQT gởi thông báo banned nick của em vĩnh viễn. Thấy vậy em mới reg nick mới, và cũng không phản ảnh gì, vì mình đã không đọc kỹ nội quy.
    Tuy nhiên, hôm nay tình cờ đọc quy định của anh maycatang@ thì được biết nếu up bài trong box mua bán thì chỉ bị banned có thời hạn.
    Vậy kính mong các Anh xem lại giùm em trường hợp của em là bị banned vĩnh viễn hay có thời hạn ạ?

Quá hạn đăng kí rồi àh anh Toại?, em chỉ có 1 nick mua bán thôi nên chắc ko đăng kí cũng hok sao :D

Quote Được gửi bởi MercedesGLK View Post
    Thưa các Anh trong BQT diễn đàn.
    Trước đây em sử dụng nick camap2001@ để đăng bán trong box Mua Bán. Do không đọc kỹ nội quy nên đã vi phạm vì up bài trong box, và bị BQT gởi thông báo banned nick của em vĩnh viễn. Thấy vậy em mới reg nick mới, và cũng không phản ảnh gì, vì mình đã không đọc kỹ nội quy.
    Tuy nhiên, hôm nay tình cờ đọc quy định của anh maycatang@ thì được biết nếu up bài trong box mua bán thì chỉ bị banned có thời hạn.
    Vậy kính mong các Anh xem lại giùm em trường hợp của em là bị banned vĩnh viễn hay có thời hạn ạ?
    Khi thành viên bị banned thì hệ thống luôn gởi kèm SMS lý do banned. Lý do spam trong topic mua bán tùy trường hợp cụ thể, có thể bị banned có thời hạn hoặc vĩnh viễn.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Em xin phép được đăng ký nick này của em (latu2006) là nick duy nhất tham gia box Mua & Bán kể từ thời điểm này.
    Do biết được thông tin vụ đăng ký này hơi trễ nên giờ em mới đăng ký, mong BQT thông cảm và cho phép em được tiếp tục.

Tú O9O8.347.743

Em cám ơn

Quote Được gửi bởi latu2006 View Post
    Em xin phép được đăng ký nick này của em (latu2006) là nick duy nhất tham gia box Mua & Bán kể từ thời điểm này.
    Do biết được thông tin vụ đăng ký này hơi trễ nên giờ em mới đăng ký, mong BQT thông cảm và cho phép em được tiếp tục.

Tú O9O8.347.743

Em cám ơn
    Dù trể hạn, nhưng BQT vẫn hoan nghênh tinh thần tự giác cuả các TV.
    Mong các TV cùng hợp sức xây dựng site ngày càng phát triển đúng hướng.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Em có 2 nick là linhmoivaonghe và TheRing. Giờ em chỉ dùng nick TheRing (nick kia dài quá :(.

Trang 3 / 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng