Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 85

Chủ đề: Sao em không post được trong topic mua và bán?

Sao em không post được trong topic mua và bán?

Admin giúp em, em đã post hơn 50 bài, nhưng sao bay giờ em vẫn không post được trong topic mua và bán. Có phải đóng phí gì không em xin sẵn sàng???

Hihihi, khổ thân bác, bao nhiêu công sức lê la, lôi cả topic từ nửa năm trước lên góp ý... để rồi nội công vẫn không đánh trận được. Bác cứ làm quá sức mình rồi bị "tẩu hỏa" đấy mà.

Thôi cố làm thêm 47 phát nữa, biết đâu server lại thông cảm mà activate năng lực cho bác.

Bác sonph, mục mua bán là để anh em trao đổi đồ dư dùng, bán có cần bán gấp gì mà spam bài không mệt mỏi. Trước giờ chả thấy tham gia, tự nhiên cần lại vô viết lung tung để đạt mục đích. Công nhận cái forum này thông minh ghê, nó thấy sai là tự động sửa :LOL: :LOL: :LOL:
    "Live Simply, Love Generously, Care Deeply, Speak Kindly"

Khổ thân em!

Thực ra, em là dân ngành IT, máy của em online 24/24. Nhưng do bị vướng cái bệnh "nghiện máy ảnh và ảnh" cho nên ngày nào em cũng mở vnphoto.net. Em cảm thấy thân quen với tất cả các nick như apham, nangsaigon, xichlo, Uyle, kissss... chính những kiến thức của các bác này về lĩnh vực nhiếp ảnh làm cho website của vnphoto phong phú, hấp dẫn. Nhưng cũng có rất nhiều nick mà em không nhớ có những bài viết và hình ảnh hấp dẫn. Kết luận của em: Để website thành công là nhờ cả một cộng đồng đam mê nhiếp ảnh, máy ảnh.
    Bản thân em, thỉnh thoảng, có cảm xúc trong 1 topic nào đó; hoặc một cảm xúc về sự đam mê của mình em cũng post 1 vài bài, chẳng bao giờ em cần đếm xem mình đã được bao nhiêu bài...
    Em thường vào mục mua bán (chủ yếu là mua) một số thiết bị hay máy ảnh (Em thường liên lạc trực tiếp bằng phone với các bác cho số phone), nhưng cũng có khi không thấy số phone của các bác bán hàng, em muốn post để "đặt cục gạch" hay để hỏi han kỹ lưỡng về món hàng đó; hoặc lúc nào đó em muốn "đổi đời lấy vợ khác" muốn sang nhượng lại cho các bác thì lại không được! Vì vậy em mới cố gắng "đóng góp" cho đủ 50 bài để vào được. Đó không phải là "spam" - Bởi spam hay DDos server là một "cơn lũ" của những kẻ xấu.
    Admin có thể cho em biết em posst không được là do sự "kiểm duyệt" của admin hay do lỗi kỹ thuật. Em hi vọng đây không là một sự "kiểm duyệt".
    Mong sự tồn tại lâu bền của vnphoto.net

Nư đã trả lời ở topic trước, XL nói sẽ xem lại xem có bị lỗi khộng BQT không bao giờ đi cấm một mình bác chỉ vì bác spam 50 bài trong vài ngày.

XL
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Quote Được gửi bởi sonph
    Thực ra, em là dân ngành IT, máy của em online 24/24. Nhưng do bị vướng cái bệnh "nghiện máy ảnh và ảnh" cho nên ngày nào em cũng mở vnphoto.net. Em cảm thấy thân quen với tất cả các nick như apham, nangsaigon, xichlo, Uyle, kissss... chính những kiến thức của các bác này về lĩnh vực nhiếp ảnh làm cho website của vnphoto phong phú, hấp dẫn. Nhưng cũng có rất nhiều nick mà em không nhớ có những bài viết và hình ảnh hấp dẫn. Kết luận của em: Để website thành công là nhờ cả một cộng đồng đam mê nhiếp ảnh, máy ảnh.
    Bản thân em, thỉnh thoảng, có cảm xúc trong 1 topic nào đó; hoặc một cảm xúc về sự đam mê của mình em cũng post 1 vài bài, chẳng bao giờ em cần đếm xem mình đã được bao nhiêu bài...
    Em thường vào mục mua bán (chủ yếu là mua) một số thiết bị hay máy ảnh (Em thường liên lạc trực tiếp bằng phone với các bác cho số phone), nhưng cũng có khi không thấy số phone của các bác bán hàng, em muốn post để "đặt cục gạch" hay để hỏi han kỹ lưỡng về món hàng đó; hoặc lúc nào đó em muốn "đổi đời lấy vợ khác" muốn sang nhượng lại cho các bác thì lại không được! Vì vậy em mới cố gắng "đóng góp" cho đủ 50 bài để vào được. Đó không phải là "spam" - Bởi spam hay DDos server là một "cơn lũ" của những kẻ xấu.
    Admin có thể cho em biết em posst không được là do sự "kiểm duyệt" của admin hay do lỗi kỹ thuật. Em hi vọng đây không là một sự "kiểm duyệt".
    Mong sự tồn tại lâu bền của vnphoto.net
    Queo-com bác tham gia với tinh thần yêu thích nhiếp ảnh, nhưng tình thò ngay lý thì quá giang... do tốc độ post bài của bác thuộc level 99, hehehe.. đùa thôi, trong lúc chờ đợi Admin kiểm tra lại, bác có thể tham gia hoạt động mua bán bằng cách gửi pm trực tiếp nhé. Chúc vui

Em cũng không post được bài trong box mua bán , em post gần 100 bài rồi , hôm nay vô thấy đồ cần mua thì lại không post được , bác admin xem lại giúp em với .

Đã check lại cho các bác, vui lòng thử lại .
    XL

Bác Admin ơi, nhà em cũng không post được bài trong "chợ"

Bác admin à, em cũng ko post được trong forum mua bán, hic hic

Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng