Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 18

Chủ đề: Nhờ các bác ghép giúp em 1 cái ảnh với ạ ^^

Nhờ các bác ghép giúp em 1 cái ảnh với ạ ^^

Bọn em chuẩn bị chia tay thày giáo dạy TA, nhưng 1 thành viên trong lớp vắng mặt. Em muốn có 1 bức ảnh đông đủ để in ra tặng thày làm kỉ niệm, bác nào có lòng tốt ghép giúp em nhân vật trong ảnh 2 vào ảnh 1 với ạ, em xin cảm ơn và hậu tạ. Link đây ạ:
    https://picasaweb.google.com/cuongnh...KTH-LPBicTLdQ#

Quote Được gửi bởi Salemz View Post
    Bọn em chuẩn bị chia tay thày giáo dạy TA, nhưng 1 thành viên trong lớp vắng mặt. Em muốn có 1 bức ảnh đông đủ để in ra tặng thày làm kỉ niệm, bác nào có lòng tốt ghép giúp em nhân vật trong ảnh 2 vào ảnh 1 với ạ, em xin cảm ơn và hậu tạ. Link đây ạ:
    https://picasaweb.google.com/cuongnh...KTH-LPBicTLdQ#
    Trong 1 nốt nhạc
    Chúc Bình An
    FaceBook

ánh sáng trên mặt bác mới ghép vô ko được bình thường như mấy người khác :d, theo tư thế đó thì chân của người đó và chị bên cạnh giao nhau rất nhiều, hehe :d

BÁc toại ghép hay quá, nếu không coi cái link trên thì phải nhìn kỹ lắm mới ra hình ghép
    CANON : way to Prajñā

BQT cảnh cáo lần 2 và nhắc nhở bác đọc nội quy về chữ ký.

Quote Được gửi bởi KinqV View Post
    ánh sáng trên mặt bác mới ghép vô ko được bình thường như mấy người khác :d, theo tư thế đó thì chân của người đó và chị bên cạnh giao nhau rất nhiều, hehe :d
    Hình kỷ niệm mà bận tâm AS làm gì bác ơi.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi KinqV View Post
    Ông này bay vào làm đi cho thấy hài lòng với ánh sáng. Tui thấy bác kia làm vậy là tốt quá rồi, hình lưu niệm vậy là hoàn toàn gọi là tốt.

Bạn gái bên cạnh tự nhiên được nhảy lên lòng anh bạn kia :11:
    =====================

Em nói thật, với hình nhân vật ghép đang ngồi thì phải cho vào khoảng trống đó thôi, bạn cho vào bất cứ khoảng trống khác thì sẽ có 1 bạn nam ngồi vào lòng bạn nam ghép Chẳng thà có 1 cặp nam - nữ thì hợp lý hơn là 1 cặp đồng tính nam
    Chúc Bình An
    FaceBook

ghép tốt quá, may mắn có dc khoảng trống để ghép vào. Hình như hình ghép hơi to, scale xuống 10% nữa là vừa vì thấy to hơn mặt bạn nữ tí
    Ym! its_easyman
    Mobi: 0988 103 106
    My flickr

ảnh ghép tốt quá bác ! em nhìn 1 lúc mới thấy ghép chổ nào. Có điều hình bạn nam có vẻ hơi to. nhỏ tí nữa sẽ cân đối hơn :D.....sau này em có vụ gì chắc chắn sẽ giờ các bác giúp em ! ^^

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng