Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12

Chủ đề: Em trai ngoan,rất đam mê ảnh,muốn học ảnh để làm nghề mong mọi người giúp

Em trai ngoan,rất đam mê ảnh,muốn học ảnh để làm nghề mong mọi người giúp

Em là Trung sinh năm 1993 quê quán: Quỳnh Phụ - Thái Bình,SDT của em là: 0982693469, yahoo: tình_yeu_bat_diet_boy_9x đây là ảnh em chụp và design .hiện tại những thứ em làm được là học trên mạng.em rất đam mê ảnh và đã có ý định đi học ảnh để sau này làm nghề,1 tháng trước em lên mạng và tìm ảnh viện áo cưới trên hà nội để học,người ta lấy phí 5 triệu thế là em khăn gói lên học người ta cho ở tại ảnh viện,huhu nhưng chán quá sau 1 thời gian em phát hiện 1 điều tiền nào của lấy em toàn học được những thứ vớ vẩn để học giỏi phải mất nhiều tiền lắm. hôm post ảnh lên để mọi người chỉ bảo,có chị nói ảnh của em làm sai bố cục,ánh sáng,quần áo mầu,trọng tâm...v..v..và nói em nên học lại từ đầu,tất nhiên là thế vì em có thầy dạy đâu toàn lên ,mạng học.hiện tại em muốn tìm một ảnh viện áo cưới hoặc thầy giỏi để học nhưng muốn học thầy giỏi phải mất lắm tiền mà em thì không có điều kiện,có ai tốt làm ơn dạy em với tiền đắt cũng được miễn là thầy dạy giỏi,nhưng em chưa thể trả tiền học đầy đủ ngay,xin thầy cho em nợ hoặc trả góp,viết giấy nợ cũng được hoặc sau khi ra nghề làm lại cửa hàng trả nợ, em có thể đi xa và làm mọi việc để học,kể cả miền nam miễn là học giỏ,nhưng xa quê em quá thì làm ơn cho em chỗ ở .vấn đề mà em quan tâm nhất là về ảnh cưới,thời trang và design ảnh đó..Em ngoan,chăm chỉ,ham học rất mong tìm đươc thầy giỏi,tôt bụng dạy em.Em xin cảm ơn.

tatic.flickr.com/

"em trai ngoan" sao nhiều topic vậy

minh con chua biet làm sóp cơ nhung mình thấy bạn chup chả có tám nào la nhìn vào ông kính cả hĩ
    anh trong rất cứng ma không co hồn
    hĩ minh moi chi hoc thôi hihi không dám chê bạn đâu nhí hihi
    ban xem qua http://anhso.net/hoanhtuan80/album/ mấy bộ mình chup nè

Học về ảnh mà muốn thành công thì phải có tính cẩn thận và chu đáo. Bài viết dài mà không chấm phẩy gì cả, cho thấy chủ topic là người khá cẩu thả.

Đi xin học việc mà xài cái mail tình_yeu_bat_diet_boy_9x thì bó tay, chủ topic thật là hài hước

các bác chém e nó nhẹ tay giùm,e nó còn ít tuổi,nên sẽ cố gắng học dần dần mà

hĩ bác nói thế em cũng phải xem lại ban thân em

If you understand English contact me and I might have some design projects for you...

@hoangtuan80: mình có được học hành tử tế đâu hả bạn,vì nhà mình nghèo mà nhưng mình có niềm đam mê và sự chăm chỉ,tất cả những thứ mình làm được là do mình học trên mạng và học lỏm mấy thợ pts trong lab nên mong bạn và mọi người thông cảm,mình post nên chỉ muốn tìm thầy tốt thôi mà.

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng