Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 83

Chủ đề: Chúc mừng khai trương quán Ốc Một của bác Lá Mít ( Blacksmith)

Chúc mừng khai trương quán Ốc Một của bác Lá Mít ( Blacksmith)

Sau 1 thời gian ko thấy bác Lá Mít trên box Macro,tưởng bác ấy ẩn dật luôn rồi ! Ai dè chiều hôm nay nhận được tin nhắn mời nhậu,kèm theo địa chỉ của bác,chiều nay sẵn chở gấu đi chơi,gặp phải trời mưa nên ghé vào luôn,tên quán lạ hoắc "Ốc Một".
    Bất ngờ Chủ quán lại là bác Lá Mít ( bác Blacksmith )!Địa chỉ 292/15 CMT8 (gần ngã 3 Hoà Hưng-CMT8),hoá ra mấy tháng nay bác ấy gác kiếm Macro , là vì lo làm vụ này..he..he !!!

Vô nhìn thực đơn toàn món ốc "độc chiêu ", ở SG này muốn ăn mấy cái này chắc phải ra tận Long Hải, Phan Thiết hoặc Nha Trang thì mới thưởng thức được,hoàn toàn tươi sống ,bò lổn ngổn trong các bồn chứa, được tuyển chọn và chở thẳng cấp tốc từ các vùng biển kèm theo nước biển về, nên Ốc nào ở vùng biển nào thì khi về SG lại được sống trong nước biển đó cho đến khi " lên dĩa"...

Ông chủ Blacksmith em dẫn xuống từng bồn chứa cho tham quan và chọn Ốc,xong đích thân ông chủ xắn tay chế biến luôn ,quá đã....!!!

Ngồi nhấm nháp được 1 lát thì nhìn lên, thấy các bác vnphoto nhà mình đến chúc mừng và thưởng thức ủng hộ quá trời luôn !Lúc em về(sau khi ních 1 bụng no anh ách) thì số bàn trong quán,chắc hơn 30 bàn đã gần kín hết !

Chúc mừng anh Lắm 1 lần nữa ! Chúc mừng khai trương quán Ốc Một , chúc quán ngày nào cũng đông khách !
    Được sửa bởi muctau lúc 08:42 PM ngày 12-05-2011
    Em thích để tiền lương trong tủ chống ẩm ...!!!

Em không nhận được tin nhắn, em hận...

Mai ghé qua ăn thử coi, discount 50% nha anh Mít.
    1D4 + 5D2 + 5D3 + 7D + 14L -> 200L
    D4 + 24-70N + 85
    www.vikhoa.com

wow....chúc mừng anh Lắm nhe, nhất định em sẽ ghé ủng hộ
    Amateurs talk about equipment-Pros talk about money-Masters talk about light
    www.phucthang.net

Mai em ghé nha anh Mít, quà cáp mang về khoảng bao nhiêu để em mang bao bố.
    LENSPRO CAMERA EQUIPMENT - 0918 789 818
    MY JOB

Ơ, chỗ này offchai VNPhoto được không bác Lắm. Có gì la lên cho anh em biết nhá

Nói thật em nghiện món ốc lắm, tuần nào cũng đi ăn 1 lần. Chắc cho em xin cái thẻ khách hàng thân thiết đi là vừa.

Chúc mừng bác Lắm nhá
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Mới dẫn gấu mẹ, gấu con đi ăn về. Cảm giác thật ... là lạ. Ngay cả món càng ghẹ nướng muối ớt cũng khác. Chẹp chẹp ngon ngon.
    Thân ái!

Nghe phong thanh dzụ này nhưng today chưa ghé được.Bác Muctau nhanh chân ghê, ních 1 bụng mà không kịp chụp tấm phóng sự nào cho AE xem- quá ham ăn vì...ngon !
    Chúc bác Mít say suốt ngày vì chúc tụng và đừng cho AE ăn thịt mấy em model Macro của bác nào giờ nhá. Có hàng khô- không cần xe bảo ôn -thì cứ alo xe 041.79 support cho 042.79 ngay !
    FX để Crop, DX để Avatar

Mai một box macro sẽ được chiêm ngưỡng các món ốc của bác Mít rồi

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Ơ, chỗ này offchai VNPhoto được không bác Lắm. Có gì la lên cho anh em biết nhá

Nói thật em nghiện món ốc lắm, tuần nào cũng đi ăn 1 lần. Chắc cho em xin cái thẻ khách hàng thân thiết đi là vừa.

Chúc mừng bác Lắm nhá
    Chỗ này mà off chai thiệt là hết sẩy,đó bác Dương ơi!Cảm giác như đang ngồi ăn hải sản ở biển vậy đó !Phong cách quán rất ư là bình dân !
    Em thích để tiền lương trong tủ chống ẩm ...!!!

Hôm qua bận việc chở gấu ghé đến trể, chăm chú vô cái bảng bé bé " món ngon trong ngày" trên bàn thì một nữa đã hết sạch, hồ để hải sản đã bắt trống trơn, hic... Cũng may tối về no căng, lần sau bắt đền bác Mít vậy hahaha.
    Chúc mừng bác Mít nhé.
    PS: Hình mẫu macro bác Mít chụp to đùng còn hình ốc treo trong quán chụp in bé tẹo nhìn không ra. Phóng to lên nhìn cho đã bác ơi....

Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng