Trang 866 / 2275 Đầu tiênĐầu tiên ... 36676681685686486586686786887691696613661866 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,651 đến 8,660 / 22746

Chủ đề: Canon EOS 5D | Chiến binh bất khuất

Chả biết có bác nào như em không! Ngồi lọ mọ xem từng trang đến con số 866 của topic này, mất mấy ngày trời!
    Số em vận đúng vào câu: "Ghét thằng nào thì cho nó cái máy ảnh", mà lại còn cho 5D mới ác!
    Tổng kết lại thì chiến binh 5D này được các bác khai thác quá tuyệt, em rất ấn tượng với tất cả các thể loại các bác sáng tác:
    Đời thường của chú Dinhvuhai - neovu (gọi chú vì đã biết là đồng môn Kiến trúc Hà Nội, sau em nhiều khóa)
    Phong cảnh của các bác quangduy, suvival198 Ninjabolt thuytram_dep và gần đây là các bác: hmt, nguyenbang65208, Smallriver, tamgiang1971, botculai...
    Hoa lá, chân dung bokeh xoáy của bác Hý Photo
    Phong cảnh nước ngoài của các bác RiNC, thechinhcdt, ferrarivn, minhnhut...
    HDR của bạn TThach (ngoài ra còn rất ấn tượng với kiến thức của bạn này)
    Chân dung mẫu xinh của các bác Panda_Ngố, hotayxanh, haifangshi, qthanhnt, quyenkh, meo3d gần đây là các bác Shoji Ban, eos_itca , nhox_bjn, TigerG , transonlam...
    Hoa lá của các bác qthanhnt, quangduy..
    Chim choc của bác ThoPNT
    Macro của các bác Prince23, meo3d

Ngoài ra còn mấy vụ vui vui như bác longa4 chụp bạn gái thất tình, rồi cứ thấy chụp mãi, chả biết kết quả "an ủi" thế nào!
    Còn nể bác Haifangshi quả là có gan to, ở Hải Phòng mà phơi đêm phơi hôm, chắc phải dắt theo đồ nóng quá!
    Ngoài việc học được nhiều từ xem ảnh các bác, từ tranh luận của các bác thì không khí box này em thấy anh em rất tình củm, chia sẻ nhiệt tình, tranh luận cũng cầu thị vui vẻ...rất phù hợp với em!

Chốt lại là từ giờ em xin chính thức đăng ký tham gia box, mong được các bác chỉ giáo cho mau làm chủ ông già gân 5D chiến binh này ợ! ))

Em ra mắt 1 tấm em chụp trong chuyến về quê ngoại: Ga Thượng Lý

[IMG] _MG_0339 by mismossa, on Flickr[/IMG]
    Được sửa bởi lamtrucong lúc 06:56 PM ngày 28-10-2013

Và đây là 1 tấm chụp trộm bạn của ...con em ạ:

[IMG] IMG_4280 by mismossa, on Flickr[/IMG]

Em newbie, mong các bác góp ý để mau lên tay

Quote Được gửi bởi lamtrucong View Post
    Em newbie, mong các bác góp ý để mau lên tay
    Chào mừng bác vô con đg đau khổ với ông già 5dê nhé hjhh. Tặng bác

Không có tựa của nam.nt33162, trên Flickr
    You never know what you've got till it's gone.

Chả biết có bác nào như em không! Ngồi lọ mọ xem từng trang đến con số 866 của topic này, mất mấy ngày trời!
    Số em vận đúng vào câu: "Ghét thằng nào thì cho nó cái máy ảnh", mà lại còn cho 5D mới ác!
    Tổng kết lại thì chiến binh 5D này được các bác khai thác quá tuyệt, em rất ấn tượng với tất cả các thể loại các bác sáng tác:
    Đời thường của chú Dinhvuhai - neovu (gọi chú vì đã biết là đồng môn Kiến trúc Hà Nội, sau em nhiều khóa)
    Phong cảnh của các bác quangduy, suvival198 Ninjabolt thuytram_dep và gần đây là các bác: hmt, nguyenbang65208, Smallriver, tamgiang1971, botculai...
    Hoa lá, chân dung bokeh xoáy của bác Hý Photo
    Phong cảnh nước ngoài của các bác RiNC, thechinhcdt, ferrarivn, minhnhut...
    HDR của bạn TThach (ngoài ra còn rất ấn tượng với kiến thức của bạn này)
    Chân dung mẫu xinh của các bác Panda_Ngố, hotayxanh, haifangshi, qthanhnt, quyenkh, meo3d gần đây là các bác Shoji Ban, eos_itca , nhox_bjn, TigerG , transonlam...
    Hoa lá của các bác qthanhnt, quangduy..
    Chim choc của bác ThoPNT
    Macro của các bác Prince23, meo3d

Ngoài ra còn mấy vụ vui vui như bác longa4 chụp bạn gái thất tình, rồi cứ thấy chụp mãi, chả biết kết quả "an ủi" thế nào!
    Còn nể bác Haifangshi quả là có gan to, ở Hải Phòng mà phơi đêm phơi hôm, chắc phải dắt theo đồ nóng quá!
    Ngoài việc học được nhiều từ xem ảnh các bác, từ tranh luận của các bác thì không khí box này em thấy anh em rất tình củm, chia sẻ nhiệt tình, tranh luận cũng cầu thị vui vẻ...rất phù hợp với em!

Chốt lại là từ giờ em xin chính thức đăng ký tham gia box, mong được các bác chỉ giáo cho mau làm chủ ông già gân 5D chiến binh này ợ! ))

Em ra mắt 1 tấm em chụp trong chuyến về quê ngoại: Ga Thượng Lý
    Cái dòng chữ đỏ bác viết làm em ngại quá, người HP hiền lành, và mến khách lắm bác ạ. Em đi phơi toàn 1 mình thôi, khi nào có dịp em với bác giao lưu cho vui.

Quote Được gửi bởi haifangshi View Post
    Cái dòng chữ đỏ bác viết làm em ngại quá, người HP hiền lành, và mến khách lắm bác ạ. Em đi phơi toàn 1 mình thôi, khi nào có dịp em với bác giao lưu cho vui.
    Không có ý gì đâu bác ơi! Quê ngoại em là Hải Phòng mà bác! Nhưng em về quê chả dám đi ra ngoài đêm hôm đâu ạ! Bác bảo đi 1m càng làm em nể bác nữa )

Quote Được gửi bởi Prince23 View Post
    Chào mừng bác vô con đg đau khổ với ông già 5dê nhé hjhh. Tặng bác

Vâng cám ơn bác có quà! Cơ mà em thấy bác tặng em cái nụ chứ không phải bông hoa nha! Em cũng xin đáp lễ hoa ạ:

[IMG] IMG_0773s by mismossa, on Flickr[/IMG]

Sẵn đà xì pam, em lên đại 1 tấm em thấy là lạ, ưng cái bụng:

[IMG] IMG_1158 by mismossa, on Flickr[/IMG]

Quote Được gửi bởi quangduy View Post
    Càng xem càng mê ảnh Bác quangduy! Đẹp Nhẹ nhàng, đơn giản, Bình dị...k bị kỹ thuật can thiệp và chi phối! Phong cách riêng!

Càng xem càng mê ảnh Bác quangduy! Đẹp Nhẹ nhàng, đơn giản, Bình dị...k bị kỹ thuật can thiệp và chi phối! Phong cách riêng!
    hehe Bác ko thích em tặng hoa lan tím vậy.

You never know what you've got till it's gone.

Quote Được gửi bởi HuyLee93 View Post
    Bác ơi, cho em xin tên của địa điểm đi bác. Địa điểm này hay hay. Cảm ơn bác ah.
    Em lại thấy tấm này mẫu quá hay ))

Trang 866 / 2275 Đầu tiênĐầu tiên ... 36676681685686486586686786887691696613661866 ... Cuối cùngCuối cùng