Trang 5 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 51

Chủ đề: Cafephoto đã khai trương

cafe photo và Redstar camera với phương châm phục vụ và đấp ứng nhu cầu của anh em nhiếp ảnh và anh em nhà vnphoto là chính,
    nếu có dịp, mời bác vào SG em mời bác cafe và cùng anh em trao đổi trò chuyện về nhiếp ảnh ạ

Hay quá anh ơi, bữa nào vào sài gòn e ghé đều ngồi từ sáng đến trưa được k anh? hihi
    Tel: 01685279999
    www.nu-studio.vn

Cafe Photo và Redstar camera ngồi thoải mái bác ơi.
    Biển nỗi nhớ và em

góp vui với các bác
    e đi qua nhưng ngại nên ko vào

Quote Được gửi bởi cangtrinh View Post
    góp vui với các bác
    e đi qua nhưng ngại nên ko vào
    Hôm nọ thấy bác dừng xe chụp quán. Định chạy ra mời bác vào nhưng ngại bác ngại nên em chỉ đứng trong nhìn

Em đã ghé tham quan quán .Rất vui với không khí thân mật của quán +cafe ngon hi hi(em ham vụ nầy)và chắc là em sẽ ghé tuần một lần do ko có time .Còn một vấn đề em muốn nữa là ko biết quán có bán những vật phẫm VNphoto ko nhỉ dù sao nơi nầy cũng là điểm hẹn của AE VNphoto ,vì em muốn có 1 số nón và huy hiệu nhầm làm quà tặng cho AE trong nhóm của mình.Chúc quán thành công nhiều trong kinh doanh và là điểm hẹn tốt cho AE

Quote Được gửi bởi huythuyan View Post
    Em đã ghé tham quan quán .Rất vui với không khí thân mật của quán +cafe ngon hi hi(em ham vụ nầy)và chắc là em sẽ ghé tuần một lần do ko có time .Còn một vấn đề em muốn nữa là ko biết quán có bán những vật phẫm VNphoto ko nhỉ dù sao nơi nầy cũng là điểm hẹn của AE VNphoto ,vì em muốn có 1 số nón và huy hiệu nhầm làm quà tặng cho AE trong nhóm của mình.Chúc quán thành công nhiều trong kinh doanh và là điểm hẹn tốt cho AE
    Chào Bác huythuyan, Các sản phẩm của VNPHOTO đều có ở Cafephoto - Redstar camera Bác ơi. Mời Bác đến để tụi em được phục vụ Bác

Góc CafePhoto

Không gian thiên nhiên của CafePhoto
    Được sửa bởi cafephoto lúc 04:16 PM ngày 14-05-2011

Maidoan chúc mừng anh Phong , vậy 2 tuần nửa Maidoan sẻ ghé thăm , à chắc anh còn nhớ Maidoan chứ ? ở bên CBS kỳ sinh nhật lần thứ nhất gặp anh bên Thủ Đức đó nhớ ra chưa nào ? Maidoan là thành viên VNphoto Châu âu ( Pháp )
    Khoảng 05/06/2011 Maidoan ghé thăm , Chúc mừng nhé

ah, nho ban roi, khi nao ranh, ban ghe CH choi nhe, chao mung,,, he he

Trang 5 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 Cuối cùngCuối cùng