Trang 2 / 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 183

Chủ đề: Con đưiờng nơi tôi trở về ...

09.

Được sửa bởi nguyenbang65208 lúc 01:18 PM ngày 14-05-2011
    Tôi yêu say đắm những miền đất tôi bước chân qua!!!

Quote Được gửi bởi nguyenbang65208 View Post

Bà cụ trông phúc hậu quá bác ui
    Nhưng sao bác lại bôi tay cụ đen thui vậy ??

Chụp ảnh người ko quen biết ở ngoài đường, ở miền núi thì gọi là ảnh nghệ thuật (ảnh đời thường), rủ nhau đi ăn chơi nhậu nhẹt thì có ảnh offline, còn chụp người thân quen thì bị gọi là ảnh lưu niệm, ko cho post . Đúng là lắm người biết 1 ko biết 2. Có chăng ít ảnh gia đình vì mọi người thường chỉ giữ cho gia đình và người thân, post lên facebook nên ko post lên forum thôi.
    Nhờ topic của bác em mới biết có cái box này, chắc admin mới lập ko lâu. Em cũng có đồng quan điểm với bác là mình thích chụp ảnh, nhưng phải luôn nghĩ là sau bao năm thì chính những bức ảnh về gia đình, về bạn bè là cái giá trị nhất đối với mình, trừ khi chụp được những tác phẩm để đời cho xã hội. Giờ mà cứ suốt ngày chụp mấy cô người mẫu (chụp chơi chứ ko phải làm nghề) mà ít chụp cho gia đình thì sau này tiếc lắm, thời gian ko quay trở lại.
    Được sửa bởi sonnt_vnu lúc 06:01 PM ngày 06-05-2011
    =====================

Em thích cách bình ảnh của bác Bảng quá.

Em đồng ý với bác samuelphilong, bác Bảng chả cần phải ưu tư với những người đó chỉ tổ mệt xác. Chắc 1 câu là vô post để lấy bài đấy, bác quan tâm làm gì mệt lắm bác ạ !
    Bác Bảng thỏa chí gia đình rồi nhé, admin nhà ta cũng tình nghĩa dâng tràn!
    Được sửa bởi nguyenan75 lúc 01:13 AM ngày 08-05-2011

@ Bác Nino:
    Hình ấy là mẹ em. Em chụp từ mùa hè năm 2008 bằng máy Pns Thấy nó hay thì giữ lại bác ạ. Do máy Pns không xoá phông nên em làm mờ phông tí cho đẹp, ai dè... He..he... Chúc bác chủ nhận vui nhiều.

@Bác Sonnt_vnu:
    rất vui khi thấy bác ghé thăm. Em cũng như bao người khác thôi, cũng có những vui buồn chỉ để giữ riêng cho mình. Đôi khi trong cuộc sống niềm vui chia sẻ thì niềm vui nhân đôi, nỗi buồn chia sẻ nỗi buồn vơi một nửa. Có lẽ chỉ những người đồng cảm được giá trị sự sẻ chia thì mới nhận ra những điều đó bác ạ. Một trang web ảnh mà không phát huy tác dụng đích thực của nó thì kể ra cũng phí. Giá trị của những tấn hình ngoài cái đẹp ra nó còn được treo ở đúng nơi, đúng chỗ bác ạ. Nhưng có lẽ nhiều người họ không thể hiểu được điều đó... He..he...
    Chúc bác hạnh phúc và thật nhiều niềm vui.

@ Bác Bóng Đèn:
    Em chỉ thích viết những gì mình nghĩ theo ý thích của mình thôi chứ chưa thể đủ sâu xa bình chính xác được bác ạ. cái đẹp là không giới han còn tri thức con người thì được đánh giá bằng thước đo... XCa3m ơn bác. Chúc bác hạnh phúc.

@ Bác Nguyenan75.
    Ái chà. Bác An có nick mới nhé. Khao thôi. hi..hi...
    Em cũng chẳng để ý nhiều với những suy nghĩ ấy. Chỉ thấy chạnh lòng một chút. Mình biết là sẽ có rất nhiều người thân của mình coi hình trong topic này và họ sẽ rất vui khi thấy hình của họ được treo lên để giữ mãi. Đấy là mục tiêu của em...
    Cghu1c bác khoẻ và vui nhé. Thấy hôm qua thứ 7, các bác CT bắn hoành tráng lắm mà, bác có tham gia không đấy...

10. Mỗi chiều.

11.

12.

13.

14.

ảnh đẹp lắm bác à, nhưng hình như bác hay làm mịn da mạnh quá nên xem cảm thấy nước da nó cứ thế nào ý, không tự nhiên lắm.

Quote Được gửi bởi axpk View Post
    ảnh đẹp lắm bác à, nhưng hình như bác hay làm mịn da mạnh quá nên xem cảm thấy nước da nó cứ thế nào ý, không tự nhiên lắm.
    Em cảm ơn bác ghé thăm và cho nhận xét.
    Em đang tập tự mò làm PTS nên dùng phần mềm làm da tự động, em cũng thấy da nó cứ bóng nhẫy chứ nó không căng và nổi hạt lên như của các bác khác. Hi..hi... Em sẽ cố gắng ở những hình sau bác ạ...
    Em thử tiếp..
    Rốt PTS nhưng chỉ được cái nhiệt tình........... he... he...

Trang 2 / 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng