Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 46

Chủ đề: Mời các bác thứ 5 đi chụp cánh đồng hoa

Mời các bác thứ 5 đi chụp cánh đồng hoa

Hôm nay các bác mời họp mà em bận quá, không qua được, không biết kế hoạch các bác định thế nào

Nhưng em mạo muội đưa ra 1 ý kiến. Tuần trước em có việc đi qua cầu Thăng Long, lên đê Sông Hồng đi về Vĩnh Phúc, thấy trên đường đi cách cầu chừng 10km có một cánh đồng hoa bát ngát, thẳng cánh cò bay. Nhìn xa không biết họ trồng những gì, nhưng gần đường em thấy có đào và hồng. Em tin mấy hôm nữa sẽ đẹp cực kỳ.

Hay thứ 5 này anh em đi chụp cánh đồng hoa đó đi ạ. Em thì giờ đang rất thích , không biết có bác nào hưởng ứng không ạ?

OK ngay đi như thế nào, mấy giờ Bác thông báo nhé

Bác Cường đè xuất thời gian, địa điểm hẹn và mô tả đường đi, kẻo bác nào chậm chân còn biết lối mà đến. Nhà em qua cầu TL cả trăm lần, nhưng chưa lần nào rẽ lên đê vì toàn chỉ nhằm hướng sân bay thôi.

Nếu được thì mình hẹn nhau 8h30 ở chân bên kia cầu TL các bác nhé. Đến chân cầu có ngay 1 lối rẽ phải đi về phía trạm thu phí cách đó chừng 200m. Mình hẹn nhau ở chân cầu, chỉ cho cao su đến tối đa 8h45, sau đó là lên đường.
    Đừng đi sớm quá vì sương mù sẽ làm ảnh không đẹp. Các bác hưởng ứng thì đăng ký. Xong lúc về có chỗ rất đẹp để off rượu thịt tất niên . Bác nào hứng chắc cũng làm được vài shot ở đó :D

Nghe vụ rượu thịt là em lại thèm :lol: nhưng chắc là ko lên được roài.
    Hãy xách ba lô lên và đi du lịch

Bác Cường có vẻ ngại mở topic vì sợ gần tết không ai đi, ngờ đâu đụng đúng tổ kiến lửa. hehe. Chỗ gần chân cầu đó hồi bé e ở đó suốt. Các bác chụp hoa chán thì đem theo mẫu thẳng tiến tới công viên cầu đôi tha hồ bắn. Nếu không đi vòng lên đê chụp cảnh làng quê hoặc rẽ trái sang làng trồng hoa vĩnh phúc thì có mà tha hồ...keke

Các bác đi đăng ký nhanh kẻo hết chỗ!hịhị

Quote Được gửi bởi Cuongga
    Nếu được thì mình hẹn nhau 8h30 ở chân bên kia cầu TL các bác nhé. Đến chân cầu có ngay 1 lối rẽ phải đi về phía trạm thu phí cách đó chừng 200m. Mình hẹn nhau ở chân cầu, chỉ cho cao su đến tối đa 8h45, sau đó là lên đường.
    Đừng đi sớm quá vì sương mù sẽ làm ảnh không đẹp. Các bác hưởng ứng thì đăng ký. Xong lúc về có chỗ rất đẹp để off rượu thịt tất niên . Bác nào hứng chắc cũng làm được vài shot ở đó :D
    Có ăn hút à. Món gì vậy Cường ơi

RTC cuối năm ! Sao hôm nay ọp chai mà thiếu mấy bác ở đây nhể ??? Ới Cuong ga, tuanbeo13, Loayhoay, m42, nguyenonline, ... và các bác khác nữa ???

Không có gì thay đổi thì cho em xin một chân ạ :D Anh Cường cho em số mobile với

Chương trình hay quá bác Cường cho anh em HP đi
    Độ máu có thừa, chỉ có tay nghề là non !!!

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng