Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 46

Chủ đề: Mời các bác thứ 5 đi chụp cánh đồng hoa

Đây là quê em rồi, cánh đồng trồng hao hồng đây mà.bác nào có mẫu mang đi la tốt nhất...

Quote Được gửi bởi DTD145
    RTC cuối năm ! Sao hôm nay ọp chai mà thiếu mấy bác ở đây nhể ??? Ới Cuong ga, tuanbeo13, Loayhoay, m42, nguyenonline, ... và các bác khác nữa ???
    ơ.... có thấy mời gọi đâu, nhà cháu không bi..ết

Hehe, em sẽ cố gắng tìm mẫu để mang theo cùng.
    Rượu gì thịt gì thì em chưa rõ, vì mới đi ngang qua mà không vào vì không có bạn hiền đi cùng. Chỉ biết nhìn từ ngoài vào thì đẹp vô cùng.
    Số của em là 095-338-3338 các bác nhé.
    À, em thấy 2 con ôtô Hải Âu tránh nhau trên đường đê rồi đấy ạ :D

Hôm đấy nhà em phải về quê rồi, không thì cũng cố gắng theo các bác :(

Quote Được gửi bởi Cuongga
    Nếu được thì mình hẹn nhau 8h30 ở chân bên kia cầu TL các bác nhé. Đến chân cầu có ngay 1 lối rẽ phải đi về phía trạm thu phí cách đó chừng 200m. Mình hẹn nhau ở chân cầu, chỉ cho cao su đến tối đa 8h45, sau đó là lên đường.
    Đừng đi sớm quá vì sương mù sẽ làm ảnh không đẹp. Các bác hưởng ứng thì đăng ký. Xong lúc về có chỗ rất đẹp để off rượu thịt tất niên . Bác nào hứng chắc cũng làm được vài shot ở đó :D
    OK ngay, đúng 8h30 ngày 15/02 mọi người có mặt tại đầu cầu Thăng long bên kia nhé

Quote Được gửi bởi tuanbeo13
    ơ.... có thấy mời gọi đâu, nhà cháu không bi..ết
    Trên top có nhời mời các bác về ọp tất niên. Chắc tại nhà bác không vào thôi...

Quote Được gửi bởi Cuongga
    Nếu được thì mình hẹn nhau 8h30 ở chân bên kia cầu TL các bác nhé. Đến chân cầu có ngay 1 lối rẽ phải đi về phía trạm thu phí cách đó chừng 200m. Mình hẹn nhau ở chân cầu, chỉ cho cao su đến tối đa 8h45, sau đó là lên đường.
    Đừng đi sớm quá vì sương mù sẽ làm ảnh không đẹp. Các bác hưởng ứng thì đăng ký. Xong lúc về có chỗ rất đẹp để off rượu thịt tất niên . Bác nào hứng chắc cũng làm được vài shot ở đó :D
    Nghe hấp dẫn quá, dưng mà nhà em buổi sáng thì chưa chắc đi được. Mà như sáng nay thì trời chả có tý nắng nào các bác ạ!

Hôm nay là Valentine, ngày mai là 28 âm, liệu cánh đồng hoa có còn không các bác ?
    Grain is beautiful, noise is ugly.

Có cả phần nhậu sau buổi chụp mà, hoa là 1 phần thôi.

Hẹn các bác mai 8h30 ở chân bên kia cầu nhé.

Lại nỗi hẹn với bác Cường gà mất rùi !muốn gặp mặt bác quá mà ko được ,mai em lại bận mất rùi ! hẹn bác khi khác nhé!

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng