Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 44 / 44

Chủ đề: Xin các bác chia sẻ trải nghiệm với grip MK

làm lên nào...em nghe nói xài grip for làm chai pin và đoản mạch body..có đúng ko ae?

Quote Được gửi bởi ndkhang View Post
    làm lên nào...em nghe nói xài grip for làm chai pin và đoản mạch body..có đúng ko ae?
    hình như chua thấy ai bị vấn đề này, cung mới chỉ nghe nói ko thôi. e củng mới nghe nói và cung dang phân vân ko biet tháo grip ra hay để dùng tiếp đây. vì là đồ pixel (for). ở trên củng có hai pac hỏi nhưng chua thấy cao thủ nào hồi âm, e lên cho ae bạn bè nào đã bị hoặc đã kiễm chứng dược vấn đề này thì TT cho ae được rõ với, thank all.. )

Đang xài grip for nè, lâu lâu ko biết bị gì mà cái màn hình nó nháy nháy liên tục làm sợ gần chết , phải tắt máy vội , vậy nên cái chuyện đoản mạch body mình nghĩ là có

Quote Được gửi bởi ndkhang View Post
    - dễ bị chai pin em nghĩ là có . cá nhân em xài pin AA eneloop thì thấy nó không sử dụng hết nguồn năng lượng của pin mà còn thừa lại rất nhiều . nhưng body báo còn 1/2 dung lượng . kế đến là nó nhấp nháy không cho chụp . bỏ bộ pin AA eneloop mới khác thì chụp lại bình thường . pin lấy từ trong grip ra ( pin không cho chụp ) lắp vào flash 580ex đánh 1/2 công suất của flash chạy phà phà . flash chụp liên tục hơi cách khoảng 1 chút không bị nghẽn cái nào . kết luận................?
    - còn vụ đoản mạch body em chưa thấy . nhưng tèo cái màn hình LCD của body thì em đã chứng kiến . ( cái LCD đó là của thằng bạn em ) . sau vụ đó nó chửi em quá trời . vì em đã tư vấn cho nó mua grip for MADE IN CHINA ) .
    Được sửa bởi phuong_u lúc 01:21 AM ngày 08-03-2014

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345