Trang 1 / 6 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 51

Chủ đề: Nhờ các bác tư vấn về cởi truồng.

Nhờ các bác tư vấn về cởi truồng.

Siêu mẫu NQ đã khơi dậy một phong trào bảo vệ "môi truồng" rầm rộ và hoành tráng quá. Em muốn nhờ các bác tư vấn tiếp xem cởi truồng còn làm được gì nữa để em làm tiếp. Các bác tư vấn nhanh để em làm gấp chứ không bọn nước ngoài nó làm trước thì mình lại mang tiếng bắt chước.
    Được sửa bởi xichlo lúc 08:34 PM ngày 02-04-2011 Reason: Gửi ảnh không trích nguồn

dùng "cởi truồng" để ủng hộ việc sử dụng áo mưa trong phòng ngủ cũng được đó bác !

Quote Được gửi bởi xuanhungs View Post
    dùng "cởi truồng" để ủng hộ việc sử dụng áo mưa trong phòng ngủ cũng được đó bác !
    Trời không mưa, sao lại mặc áo mưa?

Cởi truồng để gây sự chú ý, nhưng trước đó phải có 1 chiến dịch để quảng bá chú đề, sau đó mới cởi truồng. Ai lại đi làm ngựợc lại

Theo em bác xacotara nên làm tiếp chủ đề cởi truồng để chống làm đường sắt cao tốc, để quản lý giá thuốc chữa bệnh ...
    Chúc Bình An
    FaceBook

Bác làm một bộ có một em chân dài "truổng cời" đang bơm xăng cho xe đạp, kêu gọi mọi người đi xe đạp để giảm giá xăng đảm bảo mau nổi tiếng.

Cởi truồng chống đinh tặc...cũng là 1 đề tài hay đó bác..
    chữ ký vi phạm

hoặc là bác dắt mẫu vô sở thú làm bộ ảnh "bảo vệ động vật hoang dã" đê

Quote Được gửi bởi camap2001 View Post
    hoặc là bác dắt mẫu vô sở thú làm bộ ảnh "bảo vệ động vật hoang dã" đê
    Cởi truồng để bảo vệ động vật em nghĩ là phương tây làm khá nhiều rồi à. Có điều nude để bảo vệ cá mập thì chưa.

Quote Được gửi bởi xuanhungs View Post
    Việc cởi truồng để sử dụng áo mưa ở chỗ mưa không đến được, cái này có nhiều phim ảnh lắm rồi bác à. Không tin, bác hỏi giáo sư google sẽ rõ.

Quote Được gửi bởi anup View Post
    Bác làm một bộ có một em chân dài "truổng cời" đang bơm xăng cho xe đạp, kêu gọi mọi người đi xe đạp để giảm giá xăng đảm bảo mau nổi tiếng.
    Bác cứ bày vẽ, cởi truồng thì cứ bảo là cởi truồng, nói tránh làm gì. Cái em gì gì ấy còn giám cởi truồng trước toàn dân thiên hạ mà bác chỉ gõ có vài chữ cũng ngượng thế thì làm sao nổi tiếng được chứ.

Đề tài cởi truồng với xe đạp thì nó xưa như trái đất rồi bác ạ. Như đi xe đạp vì giá xăng thì nghe cũng hay đấy nhỉ. Đề tài này có tính thời sự phết.

Quote Được gửi bởi rockmaninhell View Post
    Cởi truồng chống đinh tặc...cũng là 1 đề tài hay đó bác..
    Đề tài này hay phết. Mình vận động một em người mẫu tuyên bố "nếu hết đinh tặc, em sẽ chổng mông cho các anh châm đinh vào để chụp hình" Hè hè hè, tuyên bố thế này thì vừa nổi tiếng, vừa không phải cởi truồng vì làm sao mà hết đinh tặc được cơ chứ. Ấy nhưng như thế thì mình vẫn chưa có cơ hội chụp hình. Khó quá.

Trang 1 / 6 123 ... Cuối cùngCuối cùng