Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Hiển thị kết quả từ 121 đến 128 / 128

Chủ đề: Đồng Bằng Sông Cửu Long, offline đầu năm

Trên đường từ trường cũ của Quang Bảo ra về, gặp hai em bé thật hồn nhiên, anh SKD268 nói những đứa bé này rồi sẽ trở thành Quang Bảo, nếu được vậy thì tốt biết bao.

Nào! Mình đua nhé

*** Đi để được cảm nhận nhiều hơn ***

Trứơc giờ chưa chụp chân dung, dịp này may mà có Zeepee đi cùng, cũng bon chen tập tành, không dám lập topic riêng, thôi thì post ké vào đây nhờ anh em góp ý hộ. Cũng mong mọi người gởi tiếp ảnh nhé, mình biết các bác giấu đem gởi FIFA hết rồi, có bác lại vào Triển lãm nữa rồi đó.
    1

2

3

4

5
    *** Đi để được cảm nhận nhiều hơn ***

Tài năng tiềm ẩn do mình phát hiện ra chưa huấn luyện gì thì "ngừ ta" lăng xê cuới gả tùm lum :( :( ,rùi có bác chộp hình được dzô triễn lãm nữa , hix hix, Zeepee ui ,em nhớ giữ kỹ mí cái ảnh này, sau này biêt đâu kiện một vố giống như tập Vĩnh Tiến có xiền tha hồ mua lens dzới đổi body em nhé

Smile

Quote Được gửi bởi thanhcong67
    Trứơc giờ chưa chụp chân dung, dịp này may mà có Zeepee đi cùng, cũng bon chen tập tành, không dám lập topic riêng, thôi thì post ké vào đây nhờ anh em góp ý hộ...
    Gay thật! Mới "bon chen tập tành" thôi mà chụp dữ quá, mai mốt quen tay quen mắt rồi sao anh em dám bon chen theo nổi đây, T ơi!
    Rất thích tấm 2 thằng nhóc - những "Quang Bảo của tương lai". Hy vọng sau này chúng nó cũng tìm được bí quyết bào chế ra loại rượu gì đó danh tiếng ăn đứt món rượu "đuôi heo-củ dền" của nhà QB!
    Tiện thể, cho mình "té nước theo mưa" vài tấm nào:
    1. ZP01

2.ZP02

3.Xuân đang về
    Được sửa bởi skd268 lúc 01:39 AM ngày 13-02-2007

Bức 2 thằng nhóc khoảnh khắc hay quá! Tía Tiến chụp chân con gái quá xá đẹp rồi ! Khoái nhất là bức chân dung số 1 và 3.

@SKD268: Bức xuân đang về hay quá anh! Hôm đó em chụp không kịp cảnh này !
    Cám ơn anh Sơn về bức ảnh BW!

Zeepee cũng đi cùng mọi người, đến đúng địa điểm mọi người chụp ảnh, mà không có góc nhìn ra ảnh đẹp như các anh được, thế mới biết zeepee phải học theo nhiều lắm. Chuyến đi thật ý nghĩa và nhiều niềm vui. Cám ơn tất cả, đặc biệt các anh ở SaDéc và Châu Đốc.

@thanhcong67: zeepee thích nhất tấm số 3, cho zp xin tấm hình này nhé, cảm ơn "tía" :D
    @nhóm tham gia DBSCL: anh nào có tấm ảnh nào của zp mà thấy ưng ý tí thì cho zp xin với nhe, vui lòng gửi vào địa chỉ mail zeepee77@yahoo.com. Cảm ơn nhiều

Tấm số 3, anh T chụp Zeepee đẹp quá.
    @SKD268: Rất thích tấm ảnh "Xuân đang về" của anh. Muốn chụp lại cũng khó, trừ khi HPH setup, ặc,..Chỉ tiếc phần ánh sáng thôi anh ạ.

Một chuyến đi thú vị và thú vị!!!

Ảnh các anh tuyệt vời quá!Ảnh anh Hậu màu sắc lên đã quá!Còn tấm BW của anh Bảo sương lên dử quá!Hổm rày em bị ốm,đầu cứ như búa bổ,câm máy đi chụp chợ hoa mà tay không ấn được cò !Em mới khoe được hôm nay!Sáng mai em đi chụp Sài Gòn.
    Em xin được gởi tiếp vài tâm góp vui nhé:
    01. Tác nghiệp:

02.Mẩu:

Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213