Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 29 / 29

Chủ đề: Bát Tràng sáng chủ nhật!

Lương khô góp vui với anh Sơn :
    1. Hành hương

-
    2. Chí Phèo + Thị Nở ( cái này của Vân Anh)
    Nguyên bản là : lukhu_lukhu_ongsuvaochua
    Có dự kiến chuyển ngành con hát.

CN này em với một người bạn nữa cũng định đi BT phương tiện dự định = xe máy nhưng nghe mọi người can nhiều quá nên lập trường cũng bắt đầu giao động. Bác nào mới đi vào confirm lại em phát cho chắc chắn. Ngoài ra em mới đi lần đầu, các bác giúp cho chót vậy, làm ơn chỉ em nên đi những đâu với ạ.

Bạn không đưa ra lý do bị can thì sao mà tư vấn được.
    Nếu chưa đi bao giờ thì bạn nên đi cho biết.

Quote Được gửi bởi dungta
    CN này em với một người bạn nữa cũng định đi BT phương tiện dự định = xe máy nhưng nghe mọi người can nhiều quá nên lập trường cũng bắt đầu giao động. Bác nào mới đi vào confirm lại em phát cho chắc chắn. Ngoài ra em mới đi lần đầu, các bác giúp cho chót vậy, làm ơn chỉ em nên đi những đâu với ạ.
    Nếu bác chưa đi bao giờ thì bịt tai vào mà đi, khám phá cũng là 1 bộ phận của niềm đam mê nhiếp ảnh! Chúc bác có nhiều ảnh đẹp!
    Sonnt

Cảm ơn các bác đã quan tâm, em quên không nói là nhiều người can ko nên đi xe máy vì đường xóc và bụi, em thì muốn đi xe máy cho chủ động. Chuyến đi này ngoài chụp ra thì em còn nhiệm vụ đưa 1 người bạn tham quan nữa ạ.

Quote Được gửi bởi dungta
    Cảm ơn các bác đã quan tâm, em quên không nói là nhiều người can ko nên đi xe máy vì đường xóc và bụi, em thì muốn đi xe máy cho chủ động. Chuyến đi này ngoài chụp ra thì em còn nhiệm vụ đưa 1 người bạn tham quan nữa ạ.
    ke...ke nhà en ngày nào chả có 2 vòng : Bát Tràng-Hà nội ,Hà Nội -Bát tràng ko sao đâu bác ợ.Bác cẩn thận thì bác làm cho em cái Khẩu tranglà ok - vừa đi vừa ngắm cảnh rất là ok ngoài ra bác còn có thể dùng cách khác là Bác đi ôtô Búyt Tuyến 47 hoạt động từ 6h sáng đến 9h tối giá vé là 5000(vnd)bắt xe ở đầu cầu Long Biên điểm cuối cùng là Chợ Sứ Làng Cổ Bát Tràng !VẬY LÀ :
    BÁT TRÀNG KÍNH CHÀO QUÝ KHÁCH!
    Tới đó bác thăm quan chợ sứ -theo lối nhỏ của làng cổ rất thú vị-ra bến gốm rất nhiều người ra đây chụp ảnh-đi thẳng theo ven bờ sông chụp Hoa dại cũng hay đấy -tiếp tục tham quan những xưởng Gốm (Gốm nhé ko phải sứ đâu)- ra tới chợ sứ nghỉ ngơi thưởng thức Cafe làng cổ để uống cafe và thưởng thúc gốm sứ & có thể ăn nhẹ)-Lên xe và:
    BÁT TRÀNG HẸN GẶP LẠI QUÝ KHÁCH! :wub:

Cám ơn bác Triendoncoi về những thông tin hữu ích. Mấy hôm nữa em sẽ lọ mọ "làm theo lời bác" mới được. Hic...em làm theo rồi--> e chụp ảnh mà không đẹp--> e bắt đền bác nhé.

Hi..

Thân ái

ke..ke..bắt đền tôi nhận ngay .Tôi tự phạt 1 chén nhé!
    tab
    đây là bông hoa dại tôi chụp ở đoạn từ bến gốm trở về chợ đấy - nó mọc nhiều lắm - Chúc các bác vui - Mà có gì thì cứ alô cho em nhé! 0989146757 - 8741111( Nguyễn Khôi) hy vọng là em có nhà để dẫn các bác đi chụp ke..ke
    Được sửa bởi triendoncoi lúc 11:22 PM ngày 15-03-2007

Góp vui với Sơn và Thành chuyến đi Bát Tràng

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123