Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 76

Chủ đề: astudio.vn thân mời các bác offline chụp ảnh hoa đào, quất chào xuân 23/01/2011

astudio.vn thân mời các bác offline chụp ảnh hoa đào, quất chào xuân 23/01/2011

Với mong muốn được trở thành một địa chỉ quen thuộc của cộng đồng nhiếp ảnh, astudio.vn luôn cố gắng duy trì các hoạt động và event nhằm phục vụ những người yêu thích chụp ảnh. Nhân dịp tết đến xuân về, cuối tuần tới thân mời các bác tham gia buổi offline chụp ảnh chào xuân cùng astudio.vn tại vườn đào, vườn quất Nhật Tân và bãi đá Sông Hồng với các Models của astudio.vn

Thời gian: 08h:30 sáng Chủ nhật (23/1/2011)

Chương trình:

- 08h:30 tập trung tại astudio.vn (Số 5 – Đường 5 – Ngõ 32 – Phố An Dương, Yên Phụ). Tất cả sẽ chia ra từng nhóm, mỗi nhóm có 6-7 người, gồm có các photographers + models, để chủ động chụp theo từng nhóm tại vườn đào, quất.

- 09h – 11h đi chụp ở vườn đào, quất Nhật Tân.
    - 11h-12h:30 đi chụp ở bãi đá sông Hồng
    - 12h:30 – 14h: ăn Tất niên (Mọi người cùng góp tiền)
    - 14h – 16h Hát Karaoke , giao lưu chào xuân mới

*Vườn đào Nhật Tân chính là lối vào bãi đá. Trên đường vào bãi đá còn đi qua 1 vườn chuối có thể “tác nghiệp” được!

Số lượng photographer tham gia giới hạn: 20 người
    Số lượng mẫu: 4-6 người

Mời các bác đăng ký danh sách tại đây hoặc gửi email với tiêu đề astudio.vn: Offline chụp ảnh đầu xuân, nội dung: Tên – Sđt – Ngày sinh , bác nào đăng ký trước sẽ ưu tiên trước, trong nội dung các bác ghi rõ có tham gia ăn Tất niên bữa trưa và chương trình Karaoke sau đó không. Hạn cuối cùng tính đến hết 24h ngày thứ sáu, 21/01/2011.

* Chương trình trên là hoàn toàn free (miễn phí) cho các bác tham dự, riêng bữa trưa ăn sẽ đặt bàn ăn tại quán, mọi người tham gia tự nguyện đóng góp. kinh phí tham gia là 200k. Chương trình Karaoke thì mọi người sẽ tự chia đều theo số người tham gia.

Các bác hãy nhanh tay đăng ký, để tham gia chương trình chào xuân thú vị này, đây là cơ hội rất ý nghĩa chào đón năm mới, vừa thưởng thức không khí Tết, vừa giao lưu vui vẻ và có những bức ảnh đẹp.

Ủng hộ phát nào ... mỗi tội sáng 23 phải đi chụp TGD rồi Nhưng chắc sẽ góp mặt ở tăng 2 và tăng 3
    HNlens.com.vn

Em xin đăng ký sớm 1 chân, nhà bác ở ngay gần chỗ em. Em đăng ký phần đi chụp, chứ còn phần hát hò thì em mạn phép, e bị viêm họng ah. À mà có được cho gấu nhà đi cùng không các bác?
    Email của em: chunghale@gmail.com
    Cell phone: 0912.117.805
    Được sửa bởi nothingcvn lúc 10:01 AM ngày 14-01-2011

Quote Được gửi bởi Taycuphach View Post
    Ủng hộ phát nào ... mỗi tội sáng 23 phải đi chụp TGD rồi Nhưng chắc sẽ góp mặt ở tăng 2 và tăng 3
    tiếc quá, bác lại một lần nữa không tham gia được cùng tụi em, bác xem nếu tham gia được tăng 2, tăng 3 thì vui quá.

Quote Được gửi bởi nothingcvn View Post
    Em xin đăng ký sớm 1 chân, nhà bác ở ngay gần chỗ em. Em đăng ký phần đi chụp, chứ còn phần hát hò thì em mạn phép, e bị viêm họng ah. À mà có được cho gấu nhà đi cùng không các bác?
    Email của em: chunghale@gmail.com
    Cell phone: 0912.117.805
    Vâng em đăng ký vào danh sách cho bác rồi, bác cho luôn gấu con đi nữa cho vui ạ.

Chào các bác, e ở quận Tây Hồ xin đăng kí tăng 1 nhé. Chiều e có việc nên hẹn các bác sau ah

Mr. Hà: O912.O353OO

Tiếc quá bác ơi...lâu mới có cơ hội để newbie em được học hỏi kinh nghiệm bắn & phá của các bác!!! Hôm đó em lại có việc bận không đi được...mong rằng buổi Off lần sau em sẽ tham gia & đk một chân đi cùng các bác!!!

Em xin một chân ạ
    Hi vọng kéo được cả gấu bé đi cùng :D
    Phone của em: 0949231540

Smile

Các bác cho em tham gia tăng 1&2, tăng 3 chắc em khướt roài.
    X Trường-09o4 239. 9 18.
    Được sửa bởi Taudi0 lúc 12:51 PM ngày 15-01-2011

Quote Được gửi bởi Trung.Nguyen View Post
    Quote Được gửi bởi truongarch_vn View Post
    OK! Tuần sau mình sẽ tham gia được.
    Thanks nhe!
    Vâng, bác đăng ký giúp em vào topic kia nhé, bác ghi giúp em là bác tham gia những phần nào nhé, để bọn em biết bọn em còn sắp xếp. Cám ơn bác.
    Không có gì thay đổi, Cháu dăng ký tham gia đến cùng nhé!

Trang 1 / 8 123 ... Cuối cùngCuối cùng