Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 25

Chủ đề: Ảnh xấu.

Ảnh xấu.

Có nhiều người bảo em éo biết chụp ảnh cưới.
    Em thì em éo cho rằng như thế...
    Vẫn biết rằng cái style hiện nay ở nhà mình, với sách vở của em nó khác nhau nhiều nhiều, nhưng mà chê em éo biết chụp thì cũng quá lắm lắm!

http://flickr.com/photos/namnguyen/s...7594490771636/

Theo nguyện vọng của một số người, em post cái này lên hỏi ý kiến các bác. :lol:

(sửa một tí rồi, các bác nhẹ đi tí T_T)
    Được sửa bởi thepaladin lúc 11:29 AM ngày 31-01-2007

Ảnh của bác bắt được những khoảnh khắc rất hay. Nhưng bác nói chuyện nghe mất văn hóa quá!

Em đang cáu, bác thông cảm! Kìm chế lắm rồi đấy... các bác ở đây lâu lâu biết tính em mà.
    Vẫn còn đang cáu đây! Thôi có lẽ em lượn thì hơn.

Các bác thông cảm lần nữa! Mong là xem hình bình hình thôi, chứ ko bình con người em. Em cảm ơn!

Thumbs down

thepaladin... đề nghị anh ăn nói không cần nhiều chữ chửi bậy thế.
    Đội ngũ admin cũng như anh em cố giữ sạch sân chơi cho có văn hóa, nếu văn hóa riêng của anh khác văn hóa ở đây chúng tôi không ép anh.

Về ảnh thì không biết anh đọc sách vở gì nhưng ảnh chưa đạt có thể do anh học chưa tới hay do sách sai... đặt biệt hình cưới sau đây không biết sách nào dạy cách làm màu hay cô dâu đau gan giai đoạn chót???

:LOL: :LOL: :LOL:
    Được sửa bởi TheAmateur lúc 11:28 AM ngày 31-01-2007
    "Live Simply, Love Generously, Care Deeply, Speak Kindly"

Em lại thích tấm đó đấy. Cô dâu cũng thích!
    Đc ko bác?

Bác xichlo, bác thấy đẹp bảo đẹp, xấu bảo xấu, đc ko àh? Em hỏi ý kiến là hỏi cái đó.
    Bác amatuer, style của em bị ảnh hưởng của Bill Hurter, đc ko àh?
    Được sửa bởi thepaladin lúc 11:34 AM ngày 31-01-2007

thepaladin, nói thật ảnh cưới bắt được khoảnh khắc là tốt nhưng không cần làm vàng vậy. Còn chuyện khen chê là chuyện thường, họ chê anh, anh cáu thì chỉ làm cho họ cười... mà đọc comment thấy có mấy cô khen anh mà?
    "Live Simply, Love Generously, Care Deeply, Speak Kindly"

Dạ em biết, nhưng mà gì thì gì, chê ảnh của em "ko stylist" với "ko tình cảm", rồi thì "thiếu nghệ thuật" thì đúng là lửa trong em nó cứ phải bùng lên. 3 người chê, 2 người ko chuyên em ko nói gì, nhưng người chơi lâu năm cũng nói thế thì...

Em cảm ơn bác amatuer. Em sẽ để ý hơn chút.

Ảnh trong trẻo, fill flash đàng hoàng, xoay máy, góc rộng góc hẹp đủ cả, kỹ thuật của bác tốt rồi, em phục :D

Mà toàn bộ ảnh của bác, em thấy giống xem ảnh cưới thời bao cấp ghê lắm, nhìn ko ra chất ảnh cưới hiện đại chút nào,không có pose nào ấn tượng cả, nhìn tẻ tẻ
    Tấm vàng vàng bác add màu quá tay rồi, nhìn chả ấn tuợng gì cả, Bill Hurter cũng chả có cái nào vàng khè như vậy, thứ nhất add màu vàng của ổng thì là màu vàng pha, có ngả sang màu khác, còn vàng của bác là vàng cơ bản, nhìn chua loét à, mà ông kia cũng chẳng pha vàng mạnh như bác

Làng Canh, đi qua Cầu Diễn một chút đó bác. Trước nổi tiếng cam Canh bưởi Diễn áh .
    Cả nhà cô dâu lẫn chú rể đều ko thừa thãi gì... Cái này cũng ko cần cụ thể thêm.
    Làng cũng bình thường, các tục lệ cũ vẫn giữ. Ăn hỏi 3 tráp 1 tháng trước ngày cưới. Dẫn cưới 1 ngày trước đám 5 tráp. Ngày trước khi cưới cả làng sang nhà cô dâu chú rể giúp chuẩn bị cỗ, có cả mổ trâu, lợn... Đêm trước thanh niên tụ tập tại nhà cô dâu chú rể vui chơi đến đêm mới về. Ăn đến 3-4 mâm cỗ! Xong xuôi hết cả hôm sau còn làm lễ dốc vò...
    Cũng khó, ko thể bắt lệ cũ thay đổi được.

Câu "ảnh thời bao cấp" thì đúng tính em rồi. Nếu bác xem toàn bộ site sẽ thấy em thích cái antique tone.
    Còn tấm ảnh cô dâu, có lẽ cũng ko biết nên nói thế nào nữa. Em ko add màu, em delete cả cái channel đó. :D

Btw, ảnh em ko fill flash bao giờ :D.
    Được sửa bởi thepaladin lúc 12:16 PM ngày 31-01-2007

cu này trước giờ có biết chụp ảnh đâu mà các bác vào cãi nhau làm gì cho mệt,,,ah,,,gut eng lit

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng