Trang 8 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 89

Chủ đề: Sài Gòn - Có bạn nào cần tìm người mẫu ảnh không ?

Quote Được gửi bởi anhbaysaigon View Post
    Ban thong cam nha, khong phai may computer o nuoc ngoai nao cung co Font tieng Viet.
    Khong co dau tieng Viet cung doc duoc ma. Nhat la may cua cty noi minh lam viec thi lai cang khong nap Font la duoc. Tui Admin khong cho cai nap dau.
    Đây là nội quy của VNPhoto, áp dụng cho mọi thành viên.

Các bài viết không dấu nếu Mod thấy sẽ bị xóa và thành viên bị treo nick.

Diễn đàn có nhúng sẵn bộ gõ VNI, bạn chỉ cần bấm F8. TKS.
    Tiếng Việt có dấu, không dị dạng kiểu teen, không tán gẫu ngoài chủ đề. TKS!

anh JimJim thich hem, mình chụp cho dzui,

dạ hình nhà em may mắn chụp có mấy tấm bên link dưới này nè

http://www.facebook.com/album.php?id...505&aid=247150
    hoac www.4studio.vn

bạn này có vẽ thích Eva Mendes nhỉ )

Quote Được gửi bởi myannguyen View Post
    Sài Gòn - Có bạn nào cần tìm người mẫu ảnh không ? mình rất thích chụp hình nhưng không có nhiều tiền đi chụp studio, mình không cần catse đâu, chủ yếu có được những tấm ảnh đẹp là quý rồi, mình cũng hứng thú với chụp nude hoặc biknini với những người nghiêm túc. mình không được cao lắm, nhìn cũng tàm tạm thôi, bạn có thể xem vài tấm hình của mình ở profile

Myan
    Mailbox của em đầy quá, em phải xóa bớt đi thì mới nhận được message mới được.

ok mail box đã xóa hết rồi, các bạn có thể gửi tin nhắn được rồi. nhóm nào có offline thì cứ gửi tin nhắn trên profile của mình, mình check mỗi ngày mà, nếu mình thấy hôm đấy thu xếp đi được thì sẽ báo cho các bạn biết trước
    đi Đà Lạt: sorry hôm đấy mình không đi được rồi
    hiện tại mình muốn chụp studio trước, có bạn nào có sẵn studio không ạ?

4 studio kìa Khoan mỏ ơiiii
    Tiếng Việt có dấu, không dị dạng kiểu teen, không tán gẫu ngoài chủ đề. TKS!

Quote Được gửi bởi anhbaysaigon View Post
    Ban thong cam nha, khong phai may computer o nuoc ngoai nao cung co Font tieng Viet.
    Khong co dau tieng Viet cung doc duoc ma. Nhat la may cua cty noi minh lam viec thi lai cang khong nap Font la duoc. Tui Admin khong cho cai nap dau.
    Bạn có chắc là bạn ở nước ngoài không mà sao nghe giọng điệu bạn lúa quá vậy. Hay là khi bạn nói nước ngoài là ngoài hành tinh trái đất ... đề nghị bạn tuân thủ nội quy diễn đàn viết tiếng Việt có dấu. Ở diễn đàn VNPhoto, như bạn Jim-Toanstrong có nhắc trên, bạn đánh chữ Việt không cần cài gì thêm.
    Giữa 2 thằng VK với nhau (mình VK đế quốc Mỹ, bạn VK trên cung trăng) mình góp ý riêng với bạn là đừng có đeo nhãn VK về VN đem chị em phụ nữ ra làm công cụ làm ăn, mất mặt VK quá. Em xin !!!
    "Live Simply, Love Generously, Care Deeply, Speak Kindly"

Em thử đoán nhe các bác: Bác chủ topic là Nam giới 100%
    FX để Crop, DX để Avatar

Quote Được gửi bởi myannguyen View Post
    cam on moi nguoi nhieu nhieu vi da quan tam den de nghi cua minh, neu co nhieu nguoi muon chup nhu vay thi minh de nghi 1 ban lam 1 cai topic ve offline chup hinh, chon 1 cho dep roi ca hoi keo nhau ra chup luon, de minh xem keo them vai co ban nua co duoc khong, minh se o Saigon tu ngay thu 3, 22/3, ranh hau het cac ngay vao buoi sang hoac buoi trua tu 3h30 den toi.
    kéo nguyên nhóm ra , thế nào cũng có chụp , mà chụp qua chụp lại cho nhau , e còn nhỏ , e ở nhà chờ các bác post hình lên xem ké

myan dễ thương lắm nhé các bác ^^

Trang 8 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 Cuối cùngCuối cùng