Trang 1 / 33 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 330

Chủ đề: HAG offline chúc mừng 8/3

HAG offline chúc mừng 8/3

Nhân dịp ngày Quốc tế Phụ nữ (8/3), thay mặt nhóm HAG xin gửi lời chúc mừng tới toàn thể chị em trên diễn đàn nói chung, chị em nhóm HAG nói riêng những lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc chị em ngày càng xinh tươi và thành công trong cuộc sống, mãi mãi là những hình ảnh đẹp nhất cho một nửa thế giới còn lại

Mời thành viên HAG tham dự buổi offline ngày hôm nay (6/3/2011) post ảnh vào đây nhé.

đc buổi đầu tiên đi chụp cả nhóm mà phải về sớm tiếc quá bác ah.
    cung ko biết chúc gì hơn em xin phép bác tungh cho em mươn lời của bác để em chúc chị em ah

Nhân dịp ngày Quốc tế Phụ nữ (8/3), thay mặt nhóm HAG xin gửi lời chúc mừng tới toàn thể chị em trên diễn đàn nói chung, chị em nhóm HAG nói riêng những lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc chị em ngày càng xinh tươi và thành công trong cuộc sống, mãi mãi là những hình ảnh đẹp nhất cho một nửa thế giới còn lại

Các cụ trả ảnh cho chị em mừng nào! Em kê gạch em ngồi em hóng, hôm nay ko đi cùng mọi người đến cuối được.haizzz
    Được sửa bởi hieunt_216 lúc 04:45 PM ngày 06-03-2011

Cám ơn các bạn trong nhóm đã tặng hoa tặng quà, đã có những lời chúc và cả bữa đại yến hoành tráng nhân dịp 8/3 nhé!

hehe. Được hum vác mẫu nhà đi chụp. Chiều có việc e phải về trước ko đi tăng 2 với cả nhà đc ạ. E xin trả ảnh trước ạ. Lấy khí thế =)) Cả buổi chụp vớ đc mỗi bức :(

#####

Em ra ké được đúng 1 phát gọi là có mặt, ko các kụ lại trách.

Ngồi bồ hóng các kụ và chuẩn bị dao thớt ))ị

Hôm nay xong việc phát em phi từ Hà Đông về dự "đại tiệc" ). Cảm ơn nhà mình rất nhiều ! Đây là món quà 8/3 sớm nhất và đầy ý nghĩa ...... cảm ơn tất cả các bác đã quan tâm đến chị em trong suốt thời jan qua .......... I LOVE HAG ............. chụt chụt chụt ........... hehe

Chúc mừng CE nhân ngày 8/3 ^^
    lót lá chuồi ngồi chờ ảnh các bác :D

Tiếc quá chưa lần nào đi off được cùng mọi người. Cố gắng lần sau vậy

Nhân dịp 8/3, ko biết nói gì hơn, chỉ xin chúc chị em ngày càng xinh đẹp, dễ thương =^.^= Hôm nay về xem lại ảnh thấy vài tấm hay hay ghép lại thành 1 câu chuyện tình dang dở, đáng lẽ ko nên up vào ngày vui như thế này nhưng có kết cục đấy cũng do anh em yêu chị em quá mà thôi :P

Bộ ảnh ghép lộn xộn nên chưa đc liền mạch lắm nhá các cụ:

3. Tình yêu như nắng, nắng đưa em về bên dòng suối mơ ...

4. ... nhẹ buông theo Gió, Gió mang câu thề, xa rời chốn xưa ...

5. ... đời như sương khói mơ hồ trong bóng tối. Em đã xa xôi, tôi vẫn chơi vơi ... riêng 1 góc trời ...

Trang 1 / 33 12311 ... Cuối cùngCuối cùng