Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 39 / 39

Chủ đề: Đen Bạc tình đời

Ơ, Gone xuân nhỉ. Hôm qua ngồi cà phê vừa bảo là nếu đoán đúng cái máy của bác MAISON thì tặng anh còn gì. Cứ như dọn đường ý.

Quote Được gửi bởi MAISON View Post
    Cái lỗi này 90% nằm ở 1 trong 2 cái điện trở của chiếc máy này. Tôi có tài liệu về những cái điện trở này khi tôi dùng chiếc máy X700 màu đen mà tôi đã mua từ khoảng năm 1986 được nhắc đến trong bài viết "vang bóng một thời". Bạn search trên google sẽ tìm được thôi. Chúc may mắn
    em cảm ơn bác, dạo này đang rảnh rỗi, chắc em ngồi tìm tài liệu rồi tự sửa. :D

Quote Được gửi bởi Khot View Post
    Ơ, Gone xuân nhỉ. Hôm qua ngồi cà phê vừa bảo là nếu đoán đúng cái máy của bác MAISON thì tặng anh còn gì. Cứ như dọn đường ý.
    ơ hôm qua là anh bảo nếu em đoán đúng quà của bác MAISON thì anh tặng em bộ Hassy của anh mà?

Đúng là có chuyện tặng Hây Jì nhưng đấy là bạn Lộc nói.

Em chưa hiểu lắm việc này

Quote Được gửi bởi DUYB2 View Post
    Em chưa hiểu lắm việc này
    khi nào đủ 50 bài là hiểu ngay, có gì đâu.

giờ em mới biết x700 màu bạc là hiếm... ở trên đường Pasteur (khúc đầu đường phía Q1) có vài tiệm ảnh bán máy cũ, em có thấy chưng khá nhiều x700 bạc. lúc trước em mua x700 đen ở 1 tiệm thì thấy họ bày cỡ 3 con bạc. em đang suy nghĩ chắc là có con gì độc lắm đây (đoán mò là 1 cái nikon gì đó....) ai dè cái máy bác Maison đang nói lại là x700 ....

chúc mừng bác gone đã đoán trúng :D

Quote Được gửi bởi condaohailuoi View Post
    giờ em mới biết x700 màu bạc là hiếm... ở trên đường Pasteur (khúc đầu đường phía Q1) có vài tiệm ảnh bán máy cũ, em có thấy chưng khá nhiều x700 bạc. lúc trước em mua x700 đen ở 1 tiệm thì thấy họ bày cỡ 3 con bạc. em đang suy nghĩ chắc là có con gì độc lắm đây (đoán mò là 1 cái nikon gì đó....) ai dè cái máy bác Maison đang nói lại là x700 ....

chúc mừng bác gone đã đoán trúng :D
    Có thể đó là X370, vì máy này bạc nhiều hơn đen

Máy màu bạc loại hiếm

Quote Được gửi bởi gone View Post
    hị, vừa vào định post đáp án thứ hai thì bị bác hientp nhanh tay hơn rồi. :D
    Hỏi nhỏ gone nhé. Cái câu trả lời thứ hai của bạn là chiếc máy nào đây? Tôi sẽ cố gắng tìm làm quà cho một bạn nào may mắn hơn tôi nữa. Cảm ơn trước
    ( cái máy titanium không được kể là máy màu bạc )

Quote Được gửi bởi MAISON View Post
    Hỏi nhỏ gone nhé. Cái câu trả lời thứ hai của bạn là chiếc máy nào đây? Tôi sẽ cố gắng tìm làm quà cho một bạn nào may mắn hơn tôi nữa. Cảm ơn trước
    ( cái máy titanium không được kể là máy màu bạc )
    ôi chính là cái Nikon F3HP Champagne đấy ạ, em đọc thấy trong hai bản Titanium thì bản Champagne hiếm hơn bản Black nên em định đoán là như thế.

tiện em xin khoe cặp "đen bạc tình đời" nhà em. :P

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234