Trang 101 / 605 Đầu tiênĐầu tiên ... 519199100101102103111151201601 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1,001 đến 1,010 / 6048

Chủ đề: Góc ảnh D700

thằng cháu e nó lườm bác kiencoi nay

Lâu ko vào bị bác kiencoi ném đá kinh quá.e thưa với bác là e có tiền,có điều kiện thì e mua,e chụp xấu là mắt của bác hay mọi người nhìn ko thích thì đấy la cảm nhận của từng người.còn cá nhân e thấy thế là quá đẹp rồi.
    cám ơn mọi người đã góp ý.thanks
    Được sửa bởi duc_giang lúc 01:25 PM ngày 11-03-2012
    iphone 4S

Quote Được gửi bởi duc_giang View Post
    thằng cháu e nó lườm bác kiencoi nay

Lâu ko vào bị bác kiencoi ném đá kinh quá.e thưa với bác là e có tiền,có điều kiện thì e mua,e chụp xấu là mắt của bác hay mọi người nhìn ko thích thì đấy la cảm nhận của từng người.còn cá nhân e thấy thế là quá đẹp rồi.
    cám ơn mọi người đã góp ý.thanks
    Hôm đó em chỉ nói 1 câu đại loại "bác show ra 1 dàn FF+Nano mà ảnh chụp làm e suýt té xỉu" thế mà các bác bâu vào bàn luận sôi nổi quá, thiệt tình là e ko có ý gây bút chiến, chỉ là hôm đó bac ductri144 chọt lại e phát nên e mới bồi thêm 1 câu rồi thôi, để cho sự việc nó lắng xuống rồi cũng qua, các bác có rỗi thì đọc lại trang 99 kỹ thấy cũng chẳng có gì to tát phải ko. Thế mà xem ra tình hình vẫn khá là căng thẳng, hihi. Nhìn tấm này của bác duc_giang đủ biết tình hình đang khá là phức tạp.
    Thôi em xin tạ lỗi cùng bác duc_giang nhé, số là tương lai e cũng tính lên D700 nên cũng thường ghé topic của các bác tham quan cũng như thưởng lãm ấy mờ. Chào thân ái và quyết thắng! Em xin phép lượn đây...
    Được sửa bởi kiencoi_art lúc 02:08 PM ngày 11-03-2012
    D200 + 35-135 f3.5-4.5 Ai-S
    http://www.flickr.com/photos/kiencoiart

Quote Được gửi bởi kiencoi_art View Post
    Hôm đó em chỉ nói 1 câu đại loại "bác show ra 1 dàn FF+Nano mà ảnh chụp làm e suýt té xỉu" thế mà các bác bâu vào bàn luận sôi nổi quá, thiệt tình là e ko có ý gây bút chiến, chỉ là hôm đó bac ductri144 chọt lại e phát nên e mới bồi thêm 1 câu rồi thôi, để cho sự việc nó lắng xuống rồi cũng qua, các bác có rỗi thì đọc lại trang 99 kỹ thấy cũng chẳng có gì to tát phải ko. Thế mà xem ra tình hình vẫn khá là căng thẳng, hihi. Nhìn tấm này của bác duc_giang đủ biết tình hình đang khá là phức tạp.
    Thôi em xin tạ lỗi cùng bác duc_giang nhé, số là tương lai e cũng tính lên D700 nên cũng thường ghé topic của các bác tham quan cũng như thưởng lãm ấy mờ. Chào thân ái và quyết thắng! Em xin phép lượn đây...
    uh thì đúng rồi,người ta chụp ảnh thì bình ảnh chứ đừng bình thiết bị.ko có tiền thì thôi.nếu mua d700 thì mình bán cho giá đẹp(coi như cho).nói thật mình la mình mua để chém thôi chứ chẳng co trình j cả
    mình cũng xem ảnh của bạn rồi,đúng là thiết bị cùi,haizzz....
    có cai ảnh mình thử DOF
    iphone 4S

Quote Được gửi bởi kiencoi_art View Post
    Kiencoi vẫn nói cái giọng này thì đúng là....pótay. Stop here please !
    Let it be... forever

Quote Được gửi bởi duc_giang View Post
    uh thì đúng rồi,người ta chụp ảnh thì bình ảnh chứ đừng bình thiết bị.ko có tiền thì thôi.nếu mua d700 thì mình bán cho giá đẹp(coi như cho)
    Hay bác bán cho e D700 + 35 1.4N giá đẹp đi hihi. Mê con 35 mãi mà chưa có điều kiện :D

Quote Được gửi bởi stickerit View Post
    Kiencoi vẫn nói cái giọng này thì đúng là....pótay. Stop here please !
    Nè bác, đừng có vạch lá tìm sâu, cưỡng từ đoạt lý chứ. Đọc phải nhìn trên tổng thể chứ bác, cứ tinh vi hoài
    D200 + 35-135 f3.5-4.5 Ai-S
    http://www.flickr.com/photos/kiencoiart

bác kiencoi_art à, người ta có tiền, người ta có quyền mua máy chứ. Máy xịn rồi tập chụp cũng thì còn tốt hơn nữa chứ. Thay vì cứ đi soi ảnh rồi chê bai người khác em nghĩ bác nên giành thời gian tìm cách kiếm xiền mua máy thì hơn ). Còn về trình chụp của bác thì em xin miễn bàn, bác bảo đẹp em bảo xấu cuối cùng chẳng đến đâu cả. Anh em ở đây em nghĩ chủ yếu là "Chơi ảnh" chứ đâu có phải NAG đâu mà đòi hỏi phải này nọ kia. Dù có chê nhưng có tính khích lệ một chút thì người ta phục hơn đấy bác ạ

Em chỉ có lương khô up tạm, các cụ chém nhẹ tay ạ :D

Still waiting... by Teddy ♥ Nikon, on Flickr
    Vui là chính, giao lưu là chủ yếu

Tặng các bác con ve sầu

Hướng tâm mà tìm...

FaceBook

http://www.flickr.com/photos/62012857@N05/
    Quote Được gửi bởi Hải Thi View Post
    Tặng các bác con ve sầu

Trong trẻo, đẹp quá

Trang 101 / 605 Đầu tiênĐầu tiên ... 519199100101102103111151201601 ... Cuối cùngCuối cùng