Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 33

Chủ đề: Đố vui: Ảnh này có gì lạ/thú vị/hay ho

Talking Đố vui: Ảnh này có gì lạ/thú vị/hay ho

:"d em nhặt được cái ảnh này trên một blog của một blogger. Em thấy hay ho và khơi chuyện các bác tán gẫu chơi.

Đố các bác ảnh này có gì hay ho/thú vị/lạ lạ?

Giải thưởng: Một tràng pháo tay. :"D Đáp án công bố tối mai.

Có gì dâu, tai nạn nghề nghiệp dư cái tay, bàn tay bắt bị bẻ ngược ra trước, tất cả do photoshop tồi.
    Được sửa bởi Crazy Shot lúc 05:48 PM ngày 21-02-2011
    Người nghệ sĩ lang thang hoài trên phố, bỗng thấy mình chẳng nhớ nổi một con đường..

e thử giải nhé :D có 2 điểm
    1- tất cả mọi người đều đội mũ , riêng anh áo xám ko đội mũ
    2- anh áo xám đang bắt tay với người phụ nữ mà nhìn như đang bắt tay với người đàn ông đứng kế bên

đúng ko ạ? :D

Em phóng lớn ra cho các bác dể nhìn

CANON : way to Prajñā

BQT cảnh cáo lần 2 và nhắc nhở bác đọc nội quy về chữ ký.

Quote Được gửi bởi chandoi000 View Post
    1- tất cả mọi người đều đội mũ , riêng anh áo xám ko đội mũ
    Em nghĩ giống thế này. Mấy vị vào tham quan thì đội mũ bảo hiểm, còn anh công nhân làm việc ở đó thì lại không đội.
    Có điều là điều này thì em không cho là hay ho gì, cũng chẳng phải là thú vị, và đáng buồn là cũng không lạ lắm ở VN.

Quote Được gửi bởi dragonboy View Post
    Em nghĩ giống thế này. Mấy vị vào tham quan thì đội mũ bảo hiểm, còn anh công nhân làm việc ở đó thì lại không đội.
    Có điều là điều này thì em không cho là hay ho gì, cũng chẳng phải là thú vị, và đáng buồn là cũng không lạ lắm ở VN.
    tại sao cư nghĩ là ở Việt Nam ? Không nghĩ ra được bác này phát biểu mang tính chất gì =)) =))

Chuyện cái tay thì do anh chàng này bắt 2 tay nên đâm ra thấy mấy ngón tay. Ai khùng điên gì PTS cái hình kì cục vậy !

ảnh này chụp máy phim thì phải (em đoán thế)
    Cái bàn tay kia bình thường mà, oánh đèn thì nó thế thôi, em chả thấy có j là bất bình thường cả

Quote Được gửi bởi dragonboy View Post
    cả đoàn đi tham quan toàn bộ nhà máy, thì đổi nón là đương nhiên, anh Công Nhân làm trong phòng bếp chẳng hạn thì đội làm gì,
    0902742790
    Flik
    Facebook

Vì nghĩ mình nhỏ tuổi, anh chàng áo trắng lịch sự bắt hai tay, cái tay phụ lè lè mấy ngón nhìn khá kỳ kỳ.
    Đặc điểm nhân vật thì bà ấy hình như ko xài cái nón nào vừa, toàn size small ko hay sao ý. Thành ra vành đai phía trong bà ta đã gở bỏ hehe.

Hình như anh áo xám đang bắt tay bà quàng khăn đấy chứ. Cái tay bắt là tay bà quàng khăn chứ không phải tay của ông đứng giữa (trông có vẻ giống như tay ông đứng giữa nhưng nếu thấy hướng bàn tay thì biết ngay đó là tay phải của bà quàng khăn chứ không phải tay trái của ông đứng giữa).

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng