Trang 5 / 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555105 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 1413

Chủ đề: VNPhoto- Làng Nam Định

Quote Được gửi bởi thanhcienco View Post
    1 tấm nữa ạ.
    tác phẩm của bác rất ấn tượng với góc máy này .chúc mừng bác có ảnh đẹp

m cũng quê gần đền trần đây.....up ảnh làm quen với các bác )

Quote Được gửi bởi smilingman82 View Post
    m cũng quê gần đền trần đây.....up ảnh làm quen với các bác )
    bác có nhiều ảnh đẹp quá. mình thich những tấm chụp hoa

Tuần rồi bận quá không có dịp online. Bác thanhcienco có mấy tấm silhouette đẹp ghê.

em góp thêm tấm nữa cho rộn ràng

Mấy tuần này bận quá, cuối tuần vợ lại giữ ở nhà, chả đi được đến đâu, muốn mời các bác nhà mình đang ở Hà Nội cà phê cũng khó...híc....

Quote Được gửi bởi Mr.Blue View Post
    Mấy tuần này bận quá, cuối tuần vợ lại giữ ở nhà, chả đi được đến đâu, muốn mời các bác nhà mình đang ở Hà Nội cà phê cũng khó...híc....
    Hic, tình cảnh chung của cánh già. Chẳng còn được tung tẩy như xưa. Chụp ảnh thì chỉ được chụp hoa lá sâu bọ.
    Nói vậy cho vui chứ nếu sáng thứ 7 này các bác rỗi, lại mời các bác qua cafe LOI CU - tầm 9:00-9:30.
    @hatuannam: mình cám thấy có vẻ như do sáng hơi bị sai hay sao ấy nên hình hơi bị tối. Có thể fill flash sẽ cải thiện được ảnh cháu bé so với back ground.

Quảng trường cách mạng tháng tám - sáng đầu tuần

Chào các bác! Lâu lắm mới ghé thăm VNPT, thấy các bác NĐ tụ họp mà em vui quá! Em đang sống và làm việc tại NĐ, dưới NĐ hiện giờ có 6 anh em đang sinh hoạt thường xuyên, hầu hết mọi người đều nó nick trên này nhưng cũng ít tham gia. Các bác có dịp về NĐ xin cứ ghé qua www.cafenhiepanh.net Đây là đại bản doanh của anh em chơi ảnh ở Nam Định.
    Hãy xách ba lô lên và đi du lịch

Quote Được gửi bởi bvh2228 View Post
    Chào các bác! Lâu lắm mới ghé thăm VNPT, thấy các bác NĐ tụ họp mà em vui quá! Em đang sống và làm việc tại NĐ, dưới NĐ hiện giờ có 6 anh em đang sinh hoạt thường xuyên, hầu hết mọi người đều nó nick trên này nhưng cũng ít tham gia. Các bác có dịp về NĐ xin cứ ghé qua www.cafenhiepanh.net Đây là đại bản doanh của anh em chơi ảnh ở Nam Định.
    Chào bác bhv2228 và cám ơn bác đã cho thông tin. Đợt tới về ND nhất định sẽ ghé qua rồi (trước toàn ngồi cạnh 3/2). Hy vọng sẽ được gặp và giao lưu với các bác.
    Hoa Chanh

"@hatuannam: mình cám thấy có vẻ như do sáng hơi bị sai hay sao ấy nên hình hơi bị tối. Có thể fill flash sẽ cải thiện được ảnh cháu bé so với back ground."

dạ cảm ơn bác đã góp ý ,em thì em lại thích ngược sáng như vậy chứ nếu muốn sáng em đã ps rồi

Trang 5 / 142 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555105 ... Cuối cùngCuối cùng