Trang 2 / 142 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 1413

Chủ đề: VNPhoto- Làng Nam Định

Xin ủng hộ topic , thấy các bác chụp close up đẹp quá cháu mò ngay ra bãi cỏ đối diện nhà làm 1 shot , tìm mãi mới thấy bông hoa ( không biết đây có phải hoa không )

Cháu tên Phương sinh : 1988 , đang học ở HN
    DT: 0917841757
    Được sửa bởi xoijunkim lúc 11:45 PM ngày 21-02-2011

@hieutroc: hi Hiếu. Thi thoảng ghé qua chỗ anh chơi nhé.
    @xojunkim: chào mừng bạn tham gia nhóm ND. Hy vọng sẽ có dịp offline cùng bạn.

Ok liền ạ :D

Nhà của anh em Nam Định mình im lìm quá nhỉ. Hôm nào bác Vinh làm vụ offline đê. Thật thà mà nói, em thấy anh em mình tuy lực lượng không hùng hậu, nhưng in ít người có khi còn đỡ nhạt. Nhìn ra xung quanh, ví dụ mấy bác trong nhóm HAG hàng xóm, lực lượng rất đông, đi offline loanh quanh, chụp mẫu thì mầy chục cái súng dí vào vài em mẫu ( xin lỗi nhóm HAG, ko có ý xúc phạm, đây chỉ là ý kiến cá nhân), như thế thì ảnh ông nào chả giống ảnh của ông nào...Em nghĩ, anh em mình ít người thỉnh thoảng làm vụ off xa xa, em có thể lái xe đưa mọi người đi (em quen chỗ thuê xe zace cuối tuần có 600k, em cũng có xe nhưng chỉ 4 chỗ). Đi đâu xa xa vừa thư giãn cuối tuần, vừa thỏa mãn đam mê...Em có ý kiến thế, bác Vinh cùng các anh em khác thấy thế nào ạ!?!

:11:

@ Mr.Blue: bác nhận xét rất chính xác. Mình cũng chơi bên otofun với 1 nhóm anh em trước đây cùng tham gia 1 lớp học chụp ảnh. Chỉ mấy người thôi nhưng rất vui vì mọi người thường xuyên gặp gỡ. Đôi khi đi off xa xa tý cũng vui. Phương tiện đi lại thì chẳng ngại lắm vì mình có thể dùng cả 7 chỗ lẫn 8 chỗ. Mình sẽ cố gắng thu xếp vì cũng hay phải đi công tác xa. Nếu các bác thấy OK thì CN tuần đầu tháng 3 mình tổ chức đi loanh quanh Ba Vì được không.

Thumbs up

Quote Được gửi bởi VQN View Post
    @ Mr.Blue: bác nhận xét rất chính xác. Mình cũng chơi bên otofun với 1 nhóm anh em trước đây cùng tham gia 1 lớp học chụp ảnh. Chỉ mấy người thôi nhưng rất vui vì mọi người thường xuyên gặp gỡ. Đôi khi đi off xa xa tý cũng vui. Phương tiện đi lại thì chẳng ngại lắm vì mình có thể dùng cả 7 chỗ lẫn 8 chỗ. Mình sẽ cố gắng thu xếp vì cũng hay phải đi công tác xa. Nếu các bác thấy OK thì CN tuần đầu tháng 3 mình tổ chức đi loanh quanh Ba Vì được không.
    Chào bác! Ngày mai em đi Mộc Châu, hai ngày, CN em mới về. Chương trình của bác rất hay ạ, nhưng em vừa đi tuần trước, tuần sau lại đi tiếp thì chắc nhà em có "" mất ạ. Nếu hôm CN đầu tháng 3 em ra đường được thì em mời bác đi uống cà phê ạ. Anh em gặp gỡ nhau tí, rồi lên chương trình cụ thể được không ạ.

Hà...hà....các bác ko biết đó thôi, dân ND đam mê nhiếp ảnh cũng nhiều lắm, ở ND ngoài hội trên NDOL thì ở HN em có biết 1 số bác khá nổi tiếng đấy, vd như các bác cứ search Google ra cái tên Hoàng Hải Thịnh hay haikeu chẳng hạn.....nhiều nhiều lắm. Em cũng dân ND nhưng chắc sắp mất gốc đến nơi rồi....:P
    40D 17-40L 70-200f2.8L Sigma50f1.4 430EXII

Haha. Nam Định đây rồi, mình ở phường Hạ Long, TP Nam Định đây, nhưng là nhà Bố, Mẹ mình. Mình rời NĐ từ năm 1987 rồi, hiện đang sinh sống và làm việc tại Kon Tum, thi thoảng mới về quê. Lĩnh vực mình công tác ko liên quan đến ảnh nhưng lại thích chụp ảnh (lâu lâu chụp gđ và bạn be) và nghe nhạc nữa. Khi nào về quê thì giao lưu với các bác nhé. Mình 42t, đt 0903.566.889.

lâu lắm em mới lại vào VNPT lại thấy quê mình nổi lên mới hay chứ. em cũng NĐ cũng chưa rời ND đc lâu như các bác. chúc phong trào của các bác hoạt động tốt ah

Toàn các bác hơn em cả 2 chục tuổi . Không biết xưng hô thế nào đây :P

Trang 2 / 142 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... Cuối cùngCuối cùng