Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Đà Lạt - những ngày cuối năm!

Đà Lạt - những ngày cuối năm!

Em là người mê mẩn Đà Lạt. Mê mẩn từ cái không khí se lạnh, cái hữu tình đất trời đến cả... con gái Đà Lạt.
    Dù biết đã có nhiều bác post hình Đà Lạt đẹp mê mẩn, em cũng xin mạn phép đưa vài tấm trình còi lên vì tình yêu xứ lạnh ạ:
    Hình em chỉ add sign ko chỉnh sửa gì hết các bác ạ!

1/ KS Ngọc Lan, thấy nghiêng nghiêng lạ lạ:

2/ Hoa đào sớm mai khoe sắc :

3/ Rồi chiều xuân man mác buồn bên bờ hồ:

4/ Phơi sáng cái:

5/ 1 con đường

6/ Thằng ku này lém quá các bác ạ!

7/ Còn ku này thì dụ gái khéo hơn em

8/ Uốn lượn (tấm này chụp đúng 12h trưa - chói chang - màu ko vừa ý lắm mà thấy tiếc quá, cho lên luôn)

9/ Cảnh thế này thì chết e rồi

10/ Hành lang

11/ Khung cửa sổ

(còn nữa...)
    Trình e còn non nên các bác cứ chém thật tình để còn lên tay ạ! Em xin cám ơn các bác!
    Được sửa bởi airo lúc 07:25 PM ngày 16-02-2011

Em chém bác, em chém, em chém bác cái nè . Tấm đầu tiên chưa đẹp lắm, vì chưa lột tả hết được kiến trúc và bề thế của khách sạn Ngọc Lan. Còn lại đều đẹp lắm bác ạ! Tông màu, độ tương phản, bố cục đều đẹp và rất tuyền với tên ảnh. với lại chữ ký của bác làm con mắt của em hơi bị loãng khi xem ảnh! Giá mà chữ ký nhỏ lại chút thì hay hơn. Thôi em chạy . Chúc bác có thêm nhiều ảnh đẹp để em thỉnh thoảng len lén vào thưởng thức ạ!!!

hehe, thanks bác nhiều, tấm số 1 em cũng thấy có vẻ ko ổn, mà góc nhìn hạn chế quá (ks nằm trên cái đồi cao, e chụp từ dưới lên, có nhiều vật cản...) nên túng quá làm liều luôn, đc nhiêu hay bấy nhiêu
    Còn cái vụ chữ kí để e chỉnh lại ạ, vì lười nên copy nguyên si từ ảnh khác sang , hem resize

Quote Được gửi bởi vonfram View Post
    Em chém bác, em chém, em chém bác cái nè . Tấm đầu tiên chưa đẹp lắm, vì chưa lột tả hết được kiến trúc và bề thế của khách sạn Ngọc Lan. Còn lại đều đẹp lắm bác ạ! Tông màu, độ tương phản, bố cục đều đẹp và rất tuyền với tên ảnh. với lại chữ ký của bác làm con mắt của em hơi bị loãng khi xem ảnh! Giá mà chữ ký nhỏ lại chút thì hay hơn. Thôi em chạy . Chúc bác có thêm nhiều ảnh đẹp để em thỉnh thoảng len lén vào thưởng thức ạ!!!
    em luôn kính trọng và khâm phục những người như bác, chụp hình tuyệt đẹp, bình luận tuyệt sâu sắc - thật lòng mà ko mất lòng!

Chúc bác và chủ thớt năm mới hạnh phúc, gia đình thành đạt!!! :D

update thêm hình từ 4-11

Sao em k thấy tấm hình nào hết vậy?

Quote Được gửi bởi duyenso View Post
    Sao em k thấy tấm hình nào hết vậy?
    hình vẫn ok hết mà bạn?