Trang 450 / 1606 Đầu tiênĐầu tiên ... 3504004404484494504514524605005509501450 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 4,491 đến 4,500 / 16051

Chủ đề: Góc ảnh D7000

Không biết ai đi đến đâu cũng bị chửi cơ? Tôi bảo cậu tìm lại những 2pic tranh luận để đếm xem cậu bị chửi bao nhiêu câu, cậu đã làm chưa thế?
    Con người thì vẫn có những người ngu. Còn cái thể loại ngu mà không biết mình ngu, lại còn chửi càn, thì chỉ là cái loại 4 chân thôi =D

Nếu ai mà chỉ cần nghe qua 1 lần và nhớ tới mãi bất cứ thứ gì. Tớ nghĩ người đó sau này không phải là tổng thống chắc cũng phải là vĩ nhân. Tớ chỉ là người bình thường thôi, không đụng tới cái gì quá lâu ngày, là quên thôi. Quên = không biết, không biết thì đi hỏi, chả có gì phải ngại cả. Nếu mà lúc hỏi mà ngoài trời có tuyết đang rơi, sẵn sàng vác máy ra ngoài nghịch liền =)). Tội cái chỗ tớ ở, tuyết rơi là hên xui.

Chỉ có những người cực kỳ rảnh giống cậu mới hay đi bắt bẻ những người khác dù đó chỉ là một câu hỏi. Không thấy nhục à. ^^!

Tự coi lại tất cả topic cậu và tớ cãi nhau đi, toàn do cậu quá rảnh gây sự trước thôi.
    Được sửa bởi vdc lúc 10:45 AM ngày 08-12-2012

Tôi nói rồi, tôi không gây sự, tôi chỉ ngứa mắt trong cái diễn đàn này lại có một thành phần não thì không có nhưng lại thích thưa thốt, thế nên tôi bully cho vui thôi. Và cậu nên nhớ là tôi không bao giờ bắt lỗi cậu bừa bãi cả, chỉ là cậu ngu quá nên nói câu nào cũng không ngửi được thôi. Không bao giờ là tôi gây sự với cậu một mình cả, toàn là đa số nhẩy vảo tổng sỉ vả, chửi rủa cậu, chẳng qua không ai có thú vui bully như tôi nên không ai ở lại lâu thôi. Ấy thế mà cậu vẫn nghĩ tôi là người bị chửi. Thôi thì nói lại lần nữa, cậu cứ đi đếm lại xem, ngoài cậu chửi càn ra thì có ai chửi tôi không, và ngoài tôi ra thì còn bao nhiêu tá người khinh bỉ cậu? Bị chửi thế mà vẫn nghĩ mình đúng và người khác nói không lại, não cậu để dưới chân à?

Không ai nhớ mãi điều gì, nhưng cái kiến thức đo sáng nó là kiến thức cơ bản, và có thể suy luận ra bằng tư duy và thử nghiệm thực tế, câu đấy cũng phải hỏi chứng tỏ là khả năng tuy duy của cậu nó = 0, đừng cố ngụy biện nữa =D

Chả biết ai kinh bỉ ai, trong tất cả các topic cãi nhau, cậu luôn là người bị tớ chửi cho đến nỗi phải im lặng chịu nhục và thừa nhận chịu thua. Đụng cái là lôi tri thức, toán học, vật lý, tư duy, logic, luân lý ra để lý sự... nghe ghê lắm. Toàn thấy tự mình an ủi mình =)).

Bác nttd2pdp, em rất phục những cố gắng của bác, đến giờ thì hầu hết mọi người hay vào cái box nikon này cũng đều có ấn tượng không tốt với cái người hay cãi cùn, ăn nói được một hai câu lại làm một cái "=))" vô cùng phản cảm ấy rồi. Bác nên dừng lại và bơ đi thôi. Quá nữa lại có tác dụng phụ đấy, ví như góc ảnh D7000 sắp thành sân khấu hài kịch mới rồi. Mà e xem không thấy vui mấy.

Quote Được gửi bởi vdc View Post
    Chả biết ai kinh bỉ ai, trong tất cả các topic cãi nhau, cậu luôn là người bị tớ chửi cho đến nỗi phải im lặng chịu nhục và thừa nhận chịu thua. Đụng cái là lôi tri thức, toán học, vật lý, tư duy, logic, luân lý ra để lý sự... nghe ghê lắm. Toàn thấy tự mình an ủi mình =)).
    Cậu khinh bỉ tớ thì đúng rồi, tớ biết rồi và tớ thì chả để tâm; còn thì cậu bị cả cái box nikon này vả vào mặt mà vẫn cứ trơ ra. Còn cậu nghĩ tôi nhận thua tức theo cách đấy tức là tôi thua thật thì đúng là tư duy của trẻ lên ba.
    Ít ra thì tôi còn có tí tri thức để tự an ủi, chứ không an ủi bằng cái icon [=))] rỗng tuếch như cậu
    Thôi nhé, chào thân ái và quyết thắng.

Quote Được gửi bởi Dzũng View Post
    Bác nttd2pdp, em rất phục những cố gắng của bác, đến giờ thì hầu hết mọi người hay vào cái box nikon này cũng đều có ấn tượng không tốt với cái người hay cãi cùn, ăn nói được một hai câu lại làm một cái "=))" vô cùng phản cảm ấy rồi. Bác nên dừng lại và bơ đi thôi. Quá nữa lại có tác dụng phụ đấy, ví như góc ảnh D7000 sắp thành sân khấu hài kịch mới rồi. Mà e xem không thấy vui mấy.
    Thì tại em cũng nhỡ đâm lao rồi, vì nghĩ ít ra trong cậu ta còn có 1% trí não con người và sẽ có ngày nhận ra sự thât, ai ngờ đến nửa % cậu ta cũng không có. Tác dụng phụ thì em cũng biết rồi, nhưng mà thôi mình làm thì mình chịu, đành coi như bài học rút kinh nghiệm cho lần sau vậy. Cảm ơn bác đã cảnh báo không để em lún sâu hơn nữa. Xin lỗi mọi người trong box D7000.

Quote Được gửi bởi thanhgt86 View Post
    to Sonnikond7000: Bạn chụp đẹp quá, màu ảnh rất đẹp và rất nhẹ nhàng, bạn dùng lens gì vậy, bạn chia sẻ việc đặt pictrure control và các thông số (khẩu độ, tốc độ, iso ) bức ảnh đó cho newbie như mình được học hỏi nhé. thank bạn
    Cám ơn bác đã khen, Máy của em thì đương nhiên là D7K rồi còn lens thì 24-70 f2.8 cái lens này cắm vào D7K thì nhiều người cho la không hợp.còn các thông số thì đạt hoàn toàn norman hết, vì chụp phong cảnh chỉ cần nét, bố cục đẹp là OK.

Vui vẻ lên đi các bác ơi.

Thôi, tự an ủi mình làm gì, tự nhận thua và hoàn toàn không cãi lại được nhưng vẫn cố gắng giãy giụa. Tức cười lắm ha ha ha...

Nếu cậu mà hiền lành cảm thấy chịu thua thì cũng chả cãi nhau liên tục từ topic này qua topic khác trong khi cậu luôn là người khiêu khích trước từ những câu nói nhỏ nhặt nhất.

Người luôn biến những topic thành sàn đấu và khiêu thích tớ trước chẳng phải là nttd2pdp sao. Ha ha ha..

Ai hay sài yahoo thì chắc biết =)) là gì, ai không sài và không hiểu thì thôi, quan tâm nó làm gì cho mệt.

Em cũng đồng ý với ý kiến của bác, hình đẹp lắm, khoẳng khắc đẹp, chúc mừng bác.

Trang 450 / 1606 Đầu tiênĐầu tiên ... 3504004404484494504514524605005509501450 ... Cuối cùngCuối cùng