Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 41

Chủ đề: Nhận xách đồ chơi máy Ảnh cho các Bác

Nhận xách đồ chơi máy Ảnh cho các Bác

Em xin được mạn phép đưa ý kiến sau ạ:
    Em dự kiến trong vài ngày nữa sẽ đi công tác ở TQ từ ngày 04 đến 10 tháng 1.Em nhận mang về cho các bác trong vnphoto hà nội những đồ sau: filter NikonLc, Canon ,kenko loại xịn hàng công ty có mã vạch , C-PL, BW , mount M42, tube extenv.v, dây bấm cho Nikon,bút lau lens....
    Yêu cầu : các bác đặt chủng loại gọn nhẹ vì em không mang được nhiều.Những đồ gì ở nhà đã có thì không đặt nữa.
    Ps: các bác tìm đồ chơi trên mạng và giá cả sau đó đặt gạch hoặc gọi đt cho em.Khi sang bên đó nếu giá cả hợp lý hơn em sẽ mang về cho các bác.(Nếu nào có hàng khủng quá thì đặt tiền cho em nhé)
    Bajai : 0904210466
    Kính báo.

Hoan hô Bác hiển, giúp anh em như thế thì tốt quá rồi, để em xem có gì hay không nhờ bác vậy.

Hoan hô các Hiển nhá. Bác đi nhớ xách hàng khủng về cho anh em đấu giá nhé !!!
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Oh, bajai mua những đồ trên ở đâu tại TQ vậy ? mình cũng sắp đi TQ và cũng định làm vài thứ mang về. Bác cho em xin địa chỉ 1 vài điểm nhé
    thanks bác

Em nhờ bác mua hộ em với Lợi 2 cái Grip cho D70. 1 Cái Mount M42 cho Nikon. Thanks bác

Da nhan cua bac Vit
    Bac 0912907784(ko biet nick la gi a)
    To bac Mailer: Bac co the den Hongkong,tham quyen,quang chau,dailoan cho nao cung tha ho chon,chi so bac khong du suc ma di thoi.Chuc bac co chuyen di may man.

Nhà cháu nhờ bác mua hộ ít phim Lucky 120 của Trung Quốc ( từ 20-30 cuộn) về chơi ạ.
    Chốc nhà cháu ra Chim Xanh gửi bác.
    Nhà cháu cảm ơn bác.
    Ghét Rollei! Thù Rollei!

Hiển ơi tí nữa ra chim xanh mình gửi tiền nhé, tối qua chuyển tiền cho Hiển nhưng giao dịch không thành công

Quote Được gửi bởi Vịt
    Em nhờ bác mua hộ em với Lợi 2 cái Grip cho D70. 1 Cái Mount M42 cho Nikon. Thanks bác
    Em cũng nhờ bác mua giùm cái gì giống như của bác Vịt và bác Lợi với nhé. Thanks bác nhiều nhiều.
    Nheo & shooter & .... :shifty:

Em cũng nhờ bác mua giùm cái gì giống như của bác Vịt và bác Lợi với nhé. Thanks bác Hiển nhiều nhiều.
    Nheo & shooter & .... :shifty:

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng