Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 41

Chủ đề: Nhận xách đồ chơi máy Ảnh cho các Bác

Thông báo với các Bác,em đã liên lạc với Bác Hiển hiện nay Bác Hiển đã mua được dây bấm mềm cho bác Quyết, Bác Dũng, Grip D70 cho Bác Lợi, Bác Tùng.... nói chung mọi thứ đã OK, hiện nay bác Hiển hết tiền rồi(đấy là em nghe nói thế he he..) thứ 2 này bác Hiển sẽ trở về Việt nam, đề nghị các Bác bố trí để lấy đồ.
    Em kính báo

5h chiều thứ 2 anh em tổ chức đón bác Hiển trở về ở Chim Xanh các bác nhé. Bác Quân ơi giờ đó bác Hiền đã về chưa ạ :D

Bác Quân ơi ? mấy giờ bác Hiển về Hà Nội để chúng em tổ chức đón ...

Sáng mai em gọi lại vì Bác Hiển chưa confirm lại vé, em còn mong bác ý hơn các bác chứ lị....

em ko biết là được đặt gì mà mua gì? nhưng em thấy bác cứ sang đó xách về 1 loạt, sau đó post ảnh và giá lên cho anh em chọn mua, thế là okie.
    em cũng đặt một đống trên eBay về, khi nào nó ship về VN em cũng sẽ chụp lên cho các bác chọn

tiếc quá không kịp nhờ bác Hiển mua cho cái Grip D70s, bác nào không thích thì để lại cho em nhá...
    :gathering

Kính báo: các Bác,em đã tả tơi rơi rụng đi về rồi ạ.
    Phần vì tham lam mua hết kinh phí mang theo nên lúc về em bị kẹt một chút.tưởng là phải ở lại lấy vợ TQ các bác ợ.Số em ở hiền gặp lành hay gặp may mắn gì đó mà đây là lần thứ 2 em được một người TQ không hề quen biết làm hộ em thủ tục xuất cảnh miễn phí(mặc dù em có gửi tiền chi phí nhưng người đó không lấy).Em nhớ ơn Người TQ đó và không biết nói gì hơn để cảm tạ lại lòng tốt của người ta.Em mong các bác chia sẻ niềm may mắn khôn tả như vậy.....
    Chiều 17h mời các Bác ra Chim Xanh nhé.

Chúc mừng bác Hiển thoát hiểm về VN an toàn, lô hàng của em hết bao nhiêu để em chuẩn bị bác ơi!!!!
    Sonnt

Chúc mừng bác Hiển, Các cụ bảo ở hiền gặp lành mà lị, bác mà có làm sao thỉ anh em cũng áy láy lắm. Mà còn áy láy hơn khi không có đồ để dùng nữa. hehe chuồn! chuồn!

Trước là mừng đồ đã với anh em, sau là mừng bác cũng về cùng đồ :D

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng