Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23

Chủ đề: Thư ngỏ từ BQT VNPhoto cho thành viên tham gia box Ảnh cưới

Đã PM cho admin nhưng chưa thấy trả lời ah

Mong Vnphoto hỗ trợ ah

Thanks

mail cho mình chi tiết để mình đóng phí quảng bá cho studio của mình nhé...càng nhanh càng tốt
    trang.cuoihoivietnam@gmail.com

như vậy là box Ảnh cưới sẽ toàn là topic, do các anh em đóng phí duy trì (3tr Vnđ / năm) phải ko các anh, theo e hiểu là như vậy.

Chào a . cho e hỏi là topic của e trước là ở thư mục (Cầu nối VNPhoto - Việc tìm người, người tìm việc) sau đó thì ko biết sao lại xuất hiên ở trang ( ảnh cưới và dịch vụ ảnh cưới )dc vài ngày thì bị xóa là sao a , e ko hiểu lắm ạ

Quote Được gửi bởi hoaphoto466 View Post
    Chào a . cho e hỏi là topic của e trước là ở thư mục (Cầu nối VNPhoto - Việc tìm người, người tìm việc) sau đó thì ko biết sao lại xuất hiên ở trang ( ảnh cưới và dịch vụ ảnh cưới )dc vài ngày thì bị xóa là sao a , e ko hiểu lắm ạ
    Bài viết post sai box, nên được BQT move vào đúng box phù hợp.
    Thành viên post bài trong Box ảnh cưới và Dịch DV ảnh cưới, phải phóng phí để ủng hộ duy trì và phát triển site.

Thân.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

dạ tại vì e ko box bài trong dịch vụ ảnh cưới . lúc trước e box bài trong việc tìm người người tìm việc rồi tự nhiên ko biết có phải do bên BQT ko bài của e lại hiện lên trong Box ảnh cưới và Dịch DV ảnh cưới , cái đó ko phải lỗi tại e a ơi . mong a xem xét lại tại vì e cũng đăng 1 thời gian rồi.

hik a ơi có gì a trả lời giùm e với ạ . e đăng bên thu mục " việc tìm người người tìm việc" lâu rôi. còn việc mà tự nhiên lại chuyển qua thư mục "Box ảnh cưới và Dịch DV ảnh cưới" thì e ko biết . nếu vì việc e chưa đóng phí thì a nên chuyển e về lại thư mục e từng đăng chứ sao lại xóa luôn dc ạ . mong a xem xét lại dùm e ạ

Quote Được gửi bởi hoaphoto466 View Post
    hik a ơi có gì a trả lời giùm e với ạ . e đăng bên thu mục " việc tìm người người tìm việc" lâu rôi. còn việc mà tự nhiên lại chuyển qua thư mục "Box ảnh cưới và Dịch DV ảnh cưới" thì e ko biết . nếu vì việc e chưa đóng phí thì a nên chuyển e về lại thư mục e từng đăng chứ sao lại xóa luôn dc ạ . mong a xem xét lại dùm e ạ
    Bạn đọc lại nội dung của từng box nhé, trong mục "việc tìm người người tìm việc" không cho phép quảng cáo dịch vụ ảnh cưới.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

admin cho em hỏi, nếu e đăng ảnh cưới mà ko có tính chất quảng cáo thì có tính phí ko anh..thank a

(em đã được anh maycatang hổ trợ , cám ơn anh)
    Được sửa bởi tozy1310 lúc 01:08 AM ngày 21-02-2014

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng