Trang 151 / 171 Đầu tiênĐầu tiên ... 51101141149150151152153161 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1,501 đến 1,510 / 1702

Chủ đề: Sân chơi cho ảnh chụp bằng điện thoại !

Quote Được gửi bởi VineP View Post
    Theo bác rêu không bước chân người...

Con phone bác chụp ảo dịu quá hén...

Con hẻm em trong mùa giản cách vắng teo,rêu mọc đầy đường bác à :chán:.Mượn lời bài hát chứ văn thơ em đâu có lai láng vậy.

Ăn mừng 2.9 :ác quỷ:

Quote Được gửi bởi Thang Le View Post
    Con phone bác chụp ảo dịu quá hén...

Con hẻm em trong mùa giản cách vắng teo,rêu mọc đầy đường bác à :chán:.Mượn lời bài hát chứ văn thơ em đâu có lai láng vậy.

Ăn mừng 2.9 :ác quỷ:

Lễ nhà bác làm tiệc hải sản ngon quá hà.
    Phone chụp ảo dịu không nổi á mà mình dùng lens macro kẹp cho smartphone đó bác.

Lễ nhà bác làm tiệc hải sản ngon quá hà.
    Phone chụp ảo dịu không nổi á mà mình dùng lens macro kẹp cho smartphone đó bác.
    Em cũng đoán đúng bác dùng lens macro kẹp, xem trên phone thấy ổn phết.

Bác thấy hải sản quành tráng vậy chứ em nhậu ké á bác.Ảnh đó em chụp dùm chủ nhà vì tay nó dơ không bốc phone được!

Nhà em còn sót lại...Đây là thuốc trị khó ngủ của em

Hảo Hảo
    by Sau No, on Flickr

Em cũng đoán đúng bác dùng lens macro kẹp, xem trên phone thấy ổn phết.

Bác thấy hải sản quành tráng vậy chứ em nhậu ké á bác.Ảnh đó em chụp dùm chủ nhà vì tay nó dơ không bốc phone được!

Nhà em còn sót lại...Đây là thuốc trị khó ngủ của em
    Lens kẹp dùng cũng được nhiều bác chụp rất đẹp, mình mua hơn 1 năm cùng 2 bác nhiếp vô Tao Đàn 1 lần chụp côn trùng rồi bỏ đến giờ vì mẫu nhỏ quá rình chụp đau cả mắt, xét ra mẫu 48kg to hơn nói còn nghe được chụp vẫn sướng hơn á bác 😂
    Thời gian này nhậu ké là sướng đó bác chứ 1 mình chán lém, mình ước cứ vài ngày ké lần ôi đã làm sao..hihi

@VineP: Thú thật bác em không có can đảm chụp mẫu 48kg! Mấy thằng đệ trẻ trâu cạnh nhà ban đầu nghe nói đi chụp áo dài cho mẫu(chuyên nghiệp)khoái lắm,sau một thời gian tụi nó nghe đi chụp mẫu là trốn hết!...Cực lắm bác à!Ra được một album ảnh phê lắm.Riêng em,thấy mấy em ẹo ẹo là em oải rồi.

Em thì lại khoái quay clip bằng lens macro hơn,còn kêu sắm lens macro mà đem đi chụp mấy con côn trùng,ruồi,nhện...thì thôi nhé.

Dạo này em thích chụp kiểu portrait.

Hang rong
    by Sau No, on Flickr

Hình macro xịn quá bác Vinp!

Dạo này ko thấy bác huy quang tic góp ảnh nữa

Iphone6

Được sửa bởi petertruong83 lúc 09:37 AM ngày 04-09-2021

@VineP: Thú thật bác em không có can đảm chụp mẫu 48kg! Mấy thằng đệ trẻ trâu cạnh nhà ban đầu nghe nói đi chụp áo dài cho mẫu(chuyên nghiệp)khoái lắm,sau một thời gian tụi nó nghe đi chụp mẫu là trốn hết!...Cực lắm bác à!Ra được một album ảnh phê lắm.Riêng em,thấy mấy em ẹo ẹo là em oải rồi.

Em thì lại khoái quay clip bằng lens macro hơn,còn kêu sắm lens macro mà đem đi chụp mấy con côn trùng,ruồi,nhện...thì thôi nhé.

Dạo này em thích chụp kiểu portrait.
    Mình thì không bao giờ chụp dịch vụ, có số người hỏi nhưng mình chuyển cho nhiếp khác. Trong nhóm có vài nhiếp làm dịch vụ còn lại đa số chụp vui thôi. 1 off chụp các nhiếp tham gia chỉ post lên từ 5-10 hình/mod (giống như trả hình vậy) cho nhóm là ok chủ yếu vui thôi bác...hihi. Style chụp hình rất đa dạng mỗi nhiếp có sở thích khác nhau, có bác chỉ thích macro, cảnh, chân dung, streetlife.. không có giới hạn, như mình thì thích portrait

Quote Được gửi bởi petertruong83 View Post
    Hình macro xịn quá bác Vinp!

Dạo này ko thấy bác huy quang tic góp ảnh nữa

Iphone6

Hoa đẹp lém bác Petertruong bác có dùng lens kẹp cho smartphone không? lâu quá không thấy bác. Khỏe không bác? Tình hình dịch covid bên bác có tốt hơn không?

Hoa đẹp lém bác Petertruong bác có dùng lens kẹp cho smartphone không? lâu quá không thấy bác. Khỏe không bác? Tình hình dịch covid bên bác có tốt hơn không?
    Dạ không bác ui, nhưng chắc trong tuơng lai phải mua thêm vài cái đồ chơi macro để chơi thử

Bên úc mỗi ngày 1 tăng :'( (1500 hôm nay), hiện tại đóng cửa thêm 2 tuần nữa ... hic

Trang 151 / 171 Đầu tiênĐầu tiên ... 51101141149150151152153161 ... Cuối cùngCuối cùng